เจ้าของ: ฟ้า
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากลดน้ำหนัก7โล มีผลิตภัณท์ที่ทานแล้วไม่มีผลข้างเคียงไม่โยโย่แนะนำมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณมากน่ะค่ะ โยโย่เยอะมั้ยค่ะ เราไปสัมภาษณ์งานธนาคารมา เค้าบอกให้เราไปลดน้ำหนัก ซัก 5 โล แล้วอีก 1เดือนมาสัมภาษณ์ใหม่อ่ะค่ะ เลยต้องรีบลดนิดนึง คนอ้วนนี่เศร้าจังเลย T_T
อยากลดเหมือนกานค่ะ

ช่วยแนะนำกานหน่อยจ้าวค่ะ

เพราะเปงคนต้นแขนใหญ่มากเยย

ใครมีวิธีช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ (อยากมีแขนเล็ก ๆ กะเขาบ้างอะ)

ขอบคุงล่วงหน้าจ้าวค่ะ
คิดถึงท้องฟ้า..................
อยากรู้น่ะว่าเธอหายยยยไปไหนนนนนน
Weight-Loss Speed Up ค่ะ ลดจริง !
ออกกำลังกายดีที่สุด ผมก็แค่เล่น cross trainer เบิร์นแฟท วั ...
ต้นฉบับโพสต์โดย g-kenboy เมื่อ 2010-2-18 15:40

ทาน แอล คานิทีน ยี่ห้ออะไรค่ะ อยากทาน ไปออกกำลังกายได้ยินว่าช่วยเผาพลาญได้ดีขึ้น
แหะๆ อยากผอมมั่ง

ตอนนี้สูง 175 หนัง 61

อ้วนไหมผู้ชาย
ตอนนี้ ทาน Ta Slim

ค่ะ   ทานมาอาทิตย์กว่า ๆ  ลดไป 2 โล
กระปุกละ 400  ทานแล้วไม่มีเอฟเฟกต์  อ่ะ  อยากลดประมาณ 10 โล
ตอนนี้ เหลือ 61 และ  จาก 63
เรา...เคยกินลิโช่ นี่แหละ
เห็นผลค่อนข้างไว แต่ก็ขึ้นอยู่กับธาตุของแต่ละบุคคล
บางคนอาจมีผลข้างเคียงมากกว่า
เพื่อนเรากิยพร้อมกัน 3 คน อาการต่างกันมาก
เพื่อนคนแรกของเรา บอกว่า ไม่หน้ามือ หัวใจเต้นปกติแต่หิวน้ำมากเป็นพิเศษ
ภายใน 1 อาทิตย์ลดไป 5 กิโลแหนะ
คนที่ 2 เขาเป็นโรค ความดันสูงอยู่แล้ว กินไปได้วัน 2 วัน หัวใจจะวาย
ส่วนเรา เราสูง 176 แต่หนักตั้ง 58 เลยกินให้ลด หมดกระปุก
เราลดเหลือ 49 แต่เราเป็นคนธาตูแข็งนะ เลยกินแบบ เช้าเย็น
ตอนนี้ ไม่โยโย่เลย
จริง ๆ ๆ เราเห็นคนอื่นกินกันเยอะเลยนะแล้วก็ลดลงกันไปเยอะเลยล่ะ
แต่ก็ต้องระวังของปลอม...
เราเคยเห็นแบบ ขวดคล้ายๆ  กัน แต่ตัวยาไม่เหมือนกันเลย

สู้ ๆ ๆ ๆเกิดมาชาติเดียว จะสวยก็ต้องสวยชาตินี้แหละ
1.Reductil 15mg ค่ะ 1กล่องมี28แคปชูล ราคาจะอยู่ที่ 2000-2500 ถ้าไปหากับครีนิคก็4000 ค่ะ
Reductil ใช้ในวงการแพทย์สำหรับผู้ป่วยที่มีน้ำหนักตัวมากเกินไป ปลอดภัยค่ะ

2.Reduce  15mg ค่ะ 1แผงมี10แคปชูล ราคาแผงล่ะ 250-450

ทั้ง2ตัวนี้มีส่วนประกอบเหมือนกันแต่อาจจะต่างกันที่ตัวยาบางตัวค่ะ
รับรองว่า2ตัวนี้ปลอดภัยแน่นอนค่ะ และไม่โยโย่

ถ้าสนใจลองศีกษาตามgoogleนะค่ะข้อมูลมีเยอะเลย^^
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
**** ข้อมูลต้นฉบับที่นำมาอ้างอิงถูกห้ามหรือถูกระงับ ** ...
ต้นฉบับโพสต์โดย kingod เมื่อ 2010-8-26 03:54

ส่ง PM ไปแจ้งแล้วนะคะ ^^
ก่อนอื่นต้องตรวจหาสาเหตุดูก่อนนะคะว่าอ้วนจากสาเหตุอะไร บางคนทานน้อยแต่ นน ขึ้น สาเหตุความอ้วนมีหลายอย่างค่ะ เช่น กรรมพันธุ์,โลหิตจาง ทำให้ได้รับ ออกซิเจนน้อย อัตราการเผาผลาญต่ำทำให้อ้วน หรืออาจมีความผิดปกติของไทรอยด์ฮอร์โม ภาวะที่ร่างกายต้านอินซูลิน หรืออีกหลายๆสาเหตุ พอทราบสาเหตุที่แท้จริงก้อแก้ตรงต้นเหตุค่ะ ส่วนยากินหรือยาแดลดความอ้วนควรอยู่ในความดูแลของแพทย์ดีกว่านะคะ
หวานกิน Reduce อยู่จ๊า  ดีนะ  ตอนนี้ถือว่าดีมากด้วย  เพราะเปนตัวยาที่คลีนิคทั่วไปให้กินนะ  แต่ที่คลีนิคคิดราคาแพงมาก

หวานกิน Reduce +  L-carnitine จ๊า  ไม่โยโย่เรยยย ช๊อบๆๆๆ

ตอบกลับ 237# Chabaaloha

ตัวยาลิโซ่ที่พี่กินนี้เป็นสีขาวมุกๆ ใช่ปะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย checkerberry เมื่อ 2010-10-11 23:28

เราก็กินรีดิวเหมือนกัน เพื่อนเอามาขายให้กล่องละ 1000 เอง

แบบว่าแชร์กับเพื่อนมันอะ ลดจริง ๆ นะ ลองไม่ทานมา 1 เดือนก็ไม่เห็นโยโย่เลย

จะกลับมากินอีกรอบแล้วเนี่ย ว่าตัวมันเริ่มอืด ๆ แล้ว มีใครสนใจแชร์กับเราบ้างปะ

จ่ายคนเดียวม่ายไหว {:16_1126:}
เม็ดยาเป็นแคปซูลนะ สีเขียวใบไม้แห้ง
ตอนนี้เรา นน.58 แล้วนะ จาก 68 กก
2 เดือน ขอบคุณลิโซ่ ไม่มีผลข้างเคียงค่ะ
เดี๋ยววันหลังจะลงรูปให้ดูนะ ว่าเป็นไง
คุมแคลลอรี่ไม่เกินวันละ 1500

ตอนแรกเริ่มจากไม่ทามข้าวเยน  ทานผักเยอะๆๆ

พอเราสอบเราก็กินไรไม่ค่อยลงอ่ะค่ะ  กินข้าเช้าได้ครึ่งจาน  เยนก็กินฝรั่ง1ลูก  บางวันก็โยเกิร์ต1ถ้วย

เราเปนมา2อาทิดแล้วอ่าาา  อาทิดที่ผ่านมานน.ลงไป 2.6kg ชั่งมะวานอ่าา

แล้วมะวานกินโจ๊ก1ซอง แบ่งเปน 2 มื้อ  ทานเพราะต้องกินยาที่หมอทำจมูกให้มาอ่ะค่ะ  

แล้วตอนเยนแม่ น้องที่สอนพิเศษพาไปกินชาบูชิ พยายามยัดแล้วอ่ะ ได้เทมปุระ 3ตัว กุ้ง3ตัว ปลาไข่1 เกี๊ยวซ่า1 ที่เหลือผักอีกนิดนึง พยายามยัดแล้วมานไม่ได้ง่ะ เหมือนกระเพาะมานจะหด  TT^TT

รุ้สึกมานไม่คุ้มอ่าาาา

แต่จิงๆ ถ้ากินปกติแล้วออกกำลังกายเอาก็ได้นะ แต่ตอนนี้เราออกกำลังกายไม่ได้อ่ะ  เพราะเพิ่งทามจมูกมา  ไม่งั้นลงเรวกว่านี้อีก  ^^

จิงๆมานมีอีกหลายวิธีอ่ะ  กล้วยมื้อเช้าก็ช่วยได้นะ
อยากทราบว่าทานยาลดน้ำหนัก แล้วน้ำหนักลดมากๆ หน้าไม่ตอบโทรมเหรอคะ?
เราทาน กาแฟ   Cofe Slen
ไม่รู้ว่าลดเปล่าเพราะ่ว่ายังไม่ได้ชั่ง แต่ว่า ถ่ายดี แบบไม่พร่ำเพรื่อค่ะ
ถ่ายทุกเช้าเลยค่ะ จากแต่ก่อนที่ 2-3 วันที
เบาตัวดีค่ะ  
แต่อันที่ผอมไม่ผอม ไม่แน่ใจอ่ะคะ่ เราต้องลดทีตัสเราเองก่อน
อิอิ
facebook.com/bodywhiteslim   ลองแวะเข้ามาดูก่อนน๊าค๊าo^^o
ประสบการณ์ลดน้ำหนักของหนูได้ผลใน1สัปดาห์ ตอนนี้หนูHappy!!มากกคะ ขอฝากเรื่องของหนูไว้ให้กับเพื่อนๆที่มีหัวอกเดียวกันนะคะ

หนู ชื่อน้ำนะคะ....ปกติหนูเป็นคนค่อนข้างอวบๆไปทางอ้วนอ่ะค่ะ.ะ.... ในฐานที่บ้านของหนูเองอ้วนกันทั้งบ้านอยู่แล้ว.....น้ำหนักหนูปกติก็อยู่ที่ ......ประมาณ60 กก.(ก็ ไม่เยอะนะค่ะ ลองดูส่วนสูงก่อนคะ) ส่วนสูงของหนูอยู่ที่...158ซม.หนูคิดของหนูเองนะคะว่ามันก็ไม่เยอะอะไร(ใน ความคิดของหนู) แต่พอตัวหนูเองเริ่มรู้วิธีการคำนวนน้ำหนักมาตราฐานแล้วก็ทำเอาหนูตกใจนิด หน่อยคะ....เกินมาตั้ง 12 กิโลแหนะ.... จนหนูมาสำนึกตัวอีกทีก็ตอนที่เสื้อผ้าเริ่มใส่ไม่ได้แล้ว เครียดคะ....  เพื่อนสนิทเริ่มทักคะ นึกว่าหนูเป็นหมูอ้วนคะ อิอิ(แต่ตอนนั้นขำไม่ออกนะคะ)เข้าใจเลยคะ การเปลี่ยนแปลงมันเป็นยังไง  อยากเก็บตัวไปลดน้ำหนักซัก3เดือนเลยที่เดียว แล้วก็เอาจริง คะ เคยลองมาเยอะคะ กับการลดน้ำหนัก ยาลดน้ำหนัก คอร์สลดน้ำหนัก อดอาหาร กินอาหารเสริมแทนข้าว มีปวดตัวบ้างแล้วแต่กิจกรรม แต่ไม่นานก็คืนสภาพเป็นหมูอ้วน หนูเลย ตัดสินใจพอทีไม่ลดอีกแล้ว เหนื่อย  ปล่อยไปตามอัตภาพดีกว่า....จนเพื่อนหนูแนะนำให้รู้จักพี่คนนึงคะ.....เค้าทำ งานให้คำปรึกษาเกี่ยว กับด้าน....การลดน้ำหนักและความสวย ความงามโดยไม่ใช้สารเคมี เพื่อนในบรอดแนะนำเบอร์พี่เค้ามาเยอะเลย.....ก็เลย ลองโทรไปปรึกษาดูคะ บวกกับดูเวปเค้าแล้วเกิดความหวังอีกครั้ง เลยลองบอกต่อเพื่อนๆมานะคะ เวลา...ผ่านไปเดือนกว่าๆแล้วคะ ลดน้ำหนักได้ผลใน1สัปดาห์ แต่พี่เค้า บอกว่า.... อยู่ที่สภาพร่างกายของแต่ละคนด้วยนะคะ.....(พี่เค้าพูดตรงๆดี) เค้าบอกว่า....เคสหนูโชคดีคะ....กินยา ลดน้ำหนักมาแล้ว แต่ก็ยังลงได้เร็วกว่าคนอื่นๆนะคะ ตอนนี้น้ำหนักหนูอยู่ที่.... 54กิโลคะ มีความสุขมากๆคะ พบ กับความเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่เลยทีเดียว....ได้ผลจริงๆคะ....หนูเลยลองมาบอก เพื่อนๆต่อคะ

ดูเวปเค้าได้ที่นี้นะคะ ....>>>>http://mailovemai1.igetweb.com<<<<

ติดต่อ ....เบอร์พี่เขา เบอร์นี้เลยก็ได้ค่ะ >>>> 0806047956 <<<< แต่ถ้าไม่กล้าโทไปหรือพี่เค้ายังไม่รับโทสับก็ เข้าไปลงข้อมูลไว้ในเวปเหมือนเพื่อนหนูก่อนก็ได้นะคะ เห็นเพื่อนบอกว่าเค้าโทกลับมาแนะนำเหมือนกันคะ ถ้าดีก็ บอกต่อนะคะคนเคยเซ็งเหมือนกันคะโทรหาเขาโดยตรงเลยก็ได้คะ ชื่อพี่ มด เบอร์นี้เลยค่ะ >>>> 0806047956 <<<

หนูชื่อการ์ตูนนะคะ อยากจะมาเล่าประสบการณ์ หนูเป็นอีกคนที่อ้วนมาก รูปร่างไม่สมส่วน  แขนขาใหญ่ เนื้อตัวนี่แผละ ไม่กระชับเอาซะเลย รู้สึกไม่มั่นใจ ใส่อะไรก็ไม่สวย เคยลองแล้วทุกวิถีทางแต่ก็ไม่เคยได้ผล เคยถอดใจไปแล้วหลายครั้งจนกระทั่งเพื่อนที่บอร์ดแนะนำให้ทานมีเชฟควบคู่กับสเลนโอ้ต เป็นอาหารเสริม สมุนไพร 100% ทานไปแค่ 1 อาทิตย์ น้ำหนักลดลงตั้ง 3 กิโล แถมยังกระชับสัดส่วนด้วย ไม่โทรม ตอนนี้จะใส่อะไรก็ดูดีไปหมด ไม่จิตตกเหมือนเดิมอีกต่อไป ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะ อยากให้เพื่อนๆทุกคนที่เจอปัญหาเหมือนกัน อย่าเพิ่งท้อ ลองโทรไปปรึกษาพี่เค้าดู ชื่อพี่เอ้ 083-0435764 หรือจะลองเข้าไปกรอกข้อมูลในเว็ปก่อนก็ได้  http://healthysite2.igetweb.com/  เดี๋ยวพี่เค้าก็โทรกลับมา อยากให้ทุกคนกลับมาแฮปปี้อีกครั้งเหมือนกัน สู้ๆนะคะ อิอิ
จากที่เคยทาน

ลิโซ่ ** อันตรายค่ะนำเข้าจากจีนไม่มี อ.ย  เป้นยาลดความอ้วน ดี ๆ นี้เอง บีบหัวใจ หงุดหงิดง่าย นอนไม่หลับ ใจสั่น ปากแห้ง อย่าทานเลยค่ะ...เคยโดน อย จับมากแล้วด้วย

แอลคานิทีนฝาสีฟ้า **  อันนี้ ผสมยาลดความอ้วน ราคาถูกมาก  ผลิตที่ไหนไม่รู้ แต่บรรจุอยู่ในไทย อ.ย ปลอม มีผลข้างเคียงน้อยกว่าลิโซ่ มาก  เดือน 8 ก.ก ยังได้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้