ดู: 60528|ตอบกลับ: 283
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากลดน้ำหนัก7โล มีผลิตภัณท์ที่ทานแล้วไม่มีผลข้างเคียงไม่โยโย่แนะนำมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด ฟ้า เมื่อ 2010-2-15 21:09

แบบว่าเมื่อ 4ปีก่อนเคยหนัก 45 ตอนนี้หนัก 53 อยากลดสัก 7 โลอ่ะค่ะ

ให้เหลือสัก 46 แต่เนื่องจากไม่อยากทานพวกยาลดน้ำหนัก หรืออะไรที่บีบหัวใจ

และมีผลต่อการนอนไม่ชอบเลย เพื่อนๆมีคำแนะนำหรือผลิตภัณท์ที่ไม่โยโย่และ

ไม่มีผลข้างเคียงแนะนำมั้ยคะ รบกวนด้วยคะ
เราเคยทานของ ลิโซ่ค่ะ 1 กระปุกมี 40 เม็ด

ตอนแรกน้ำหนัก 55 ลดเหลือ 43 ใช้เวลาประมาณ 1 เดือนอะค่ะ

ตอนนี้หยุดกินแล้วก็ไม่โยโย่นะค่ะ
ลิโซ่นี้ลักษณะแบบไหนค่ะ ซื้อดั้ยที่ไหนบ้าง อยากผอมเหมือนกัน
2# MOOKKหาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะรอคำตอบอยู่ค่ะ
เป็นคนหนึ่งที่อยากผอมใครพอมีวิธีช่วยทำให้หุ่นดีบอกกันบ้างนะ
พี่ฟ้าคนงาม น้องคนนี้ก้ออยากผอมเหมือนกันน
กลุ้มจัง ยิ่งกลุ้มยิ่งกิน ><''
ลองพิมหาให้ Google ดูอะค่ะ เป็นกระปุกสีเขียว ๆ

ราคาประมาณ 300 กว่าบาทค่ะ
ซื้อได้ตามเวป เคยกินเหมือนกัน
แต่มันจะหิวน้ำ คอแห้ง แระรุสึกว่ามีกลิ่นปาก
เคยทาน 24Inc แคปซูนอ่ะค่ะ

ได้ผลแต่ก้อต้องควบคุมน้ำหนักไปด้วยค่ะ

ตอนแรก  หนัก 57

ตอนนี้เหลือแค่ 47

ใช้เวลาลาประมาน เดือนกว่าๆค่ะ
หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง
24 Inc หาซื้อได้ตามร้านขายยาทั่วไปค่ะ
ออกกำลังกายดีที่สุด ผมก็แค่เล่น cross trainer เบิร์นแฟท วันละ 30 นาทีเท่านั้นอ่ะ กับกิน L-Carnitine 1000 mg ถ้าจะลดให้ได้ 7 kg ก็ต้องอดทน เล่นกีฬาสักพักมันจะติดเองล่ะครับ วันไหนถ้าไม่ได้เล่นจะรู้สึกลงแดงเอาง่ายๆ หุหุหุ
ลิโซ่อ่า สุดๆแล้ว คอนเฟริม มันมีสีเขียวกะสีชมพู
นู๋ก้อเคยอยู่1อาทิตย์ลด2โลจาก52แหลือ44 ภายในเดือนกว่าๆ พอเราหยุดกินก้อไม่กลับมาอ้วน
แต่เราต้องควบคุมด้วยนะ  นู๋ก้อแนะนำให้เพื่อนกินไม่มีอันตรายใดๆ และไม่โยเยด้วย หุ่นดีกันถ้วนหน้า
*สีเขียวจะเปงสูตรปกติ แต่สีชมพูจะมีคอลลาเจนผสมและจะแรงกว่าด้วย
ลิโซ่ ให้กินหลังอาหารเช้าวันละ1เม็ด มันจะทำงานโดยมันจะดึงน้ำจากทุกส่วนของร่างกายออกมายิ่งออกกำลังกายยิ่งได้ผลเร็ว มันจะทำให้เราปากแห้งคอแห้ง ให้ดื่มน้ำเยอะๆ ถ้าเราดื่มน้ำไม่เยอะมันจะทำให้เราท้องผูก และบ้างครั้งมันจะทำให้เราไม่หิวข้าว แต่จำไว้เลยนะว่าเราต้องกินเปงปกติ ถ้าเราไม่กินให้เปงปกติมันจะทำให้เราโทรม

แนะนำให้กินสีเขียวก่อนนะ
*หนูเคยซื้อร้านขายยาอหารเสริม
เภสัชเค้าอธิบายสรรพคุณหัยฟัง แต่นู๋ซื้อกระปุกล่ะ600บาทนะค่ะ
ระวังสารไซบูทาบีนนะครับบบบบบบบบ  ขอเตือน
เห้นเค้าว่ากันอ่าลิโซ่เป็นยาแรงนิแบบจะคล้ายกับเรากินยาลดความอ้วนด้วน บางคนธาตุอ่อนอาจต้านแรงฤทธิ์ยาไม่ไหวคือหัวจัยเต้นแรง จัยสั่น ประมาณนี้ เพื่อนเราเคยกินอ่า

แสดงความคิดเห็น

ถูกต้องค่ะ ใจสั่น ช่วงแรก จู่ๆก้ขนลุกค่ะ  โพสต์ 2011-9-30 22:33
ลิโซ่กะ แอลคานิทีนฝาสีฟ้าค่ะ  ชัวร์แค่7โลไม่ยากค่ะ
แอลคานิทีน ของวีสตร้า ดีมั้ย คะ ถ้ากินอย่างเดียวไม่ร่วมกับตัวอื่น จาลดมั้ยคะ
อยากผอมจังแต่เคยกินยาลดน้ำหนักตอนนี้โยโยอ้วนกว่าเดิมเลยค่ะ
ลองเดิมแคร์สิค๊าาา ไม่โย่ๆ
อยากลดเหมือนกันคะคุณฟ้า ขออนุญาติ เข้ามารอฟังคำตอบด้วยคนนะคะ
ลดลงซัก 5 โล  ก็พอใจแล้ว  ตอนนี้ 53  เหมือนกันค่ะ
ออกกำลังกายดีกว่าไหมจ้าคนสวย ปลอดภัยกว่าด้วย  
เคยกินยาของนิติพลคลีนิกอ่ะ ตะเอง กินมาสองสัปดาห์น้ำหนักลง 4 กก แต่เราคุมอาหารด้วยนะ คือมันช่วยให้ไม่ค่อยหิวนะ แต่ก็ออกกำลังกายด้วยอ่ะ ตอนนี้ไม่ได้กินแล้วอ่ะค่ะแต่ก็ไม่ขึ้นอ่ะนะ เพราะติดนิสัยกินน้อยไปแล้วอ่ะค่ะ
เราเคยทาน 24inchเหมือนกาน

แล้วก้ออกกำลังกายดดยการวิ่งอ่ะค่ะ

ลดฮวบเลย

วิธีกินก้อทานหลังมื้อหนักสองเม้ด

ถ้าไม่มีมื้อไหนหนักก้จะทานแค่วันละเม้ด

แต่ว่าตนนี้ขึ้นมาเท่าเดิมแล้วเพราะทั้งหยุดกินและออกกำลังอ่า

หุหุหุ มันแพ็คละ900 บาทอ่ะ

แพงกว่าลิโซ่นะ

แล้วทาบูทีนคือไรมีผลกะร่างกายเราไงหราบอกหน่อยๆๆ

อืมๆๆเคยอ่านในslimming ว่าทานยาลดความอ้วนเนี่ย

ทำให้รบกวนระบบย่อยอาหารกะการถ่าย

ต่อไปออกกำลังกายหรือควบคุมอาหารจะลดยากขึ้น

อือ  เราว่าก้อดูจะเปนงั้นนะ

สงสัยถ้าตอนนี้อยากลดคงจะต้อง....

ไปวิ่งเกวียนแทนแล้วมั้ง อิอิอิ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-26 06:47:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้