ดู: 10390|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] พระเจ้าช่วยกล้วยทอด!!!!! น้องนมไม่เหมือนกัน

[คัดลอกลิงก์]

น้องนมอายุ 1 เดือน 9 วัน ทำมั้ยน้องนมเป็นแบบนี้อ่ะ คัยเป็นแบบนี้มั่งเอ๋ย แนะนำหน่อยค่ะ
ดูทรงแปลกๆนะคะ ทำที่ไหนอ่ะคะ
สวยดีนะ เหมือนซ้ายใหญ่กว่า เป็นผืนแพ้อะไรหรือเปล่าค่ะ
นวดบ่อยๆคะยังดูกลมๆอยู่เลย อกห่างไปนิด รอวิธีแก้จากผู้รู้นะคะ
ทำที่ไหนมาค่ะ
เหมือนมันยังเป้นก้อนๆแข็งๆอยู่น่ะค่ะ ขยันนวดดูค่ะ
ขยันๆๆนวดเยอะๆค่ะ ของพี่สาวเราหนักกว่าอีก มันเบี้ยวอ่ะ ปัยแก้มา2รอบแล้ว
เราว่าทรงสวยดีนะ. หมั่นนวดเดียวอาจจะคล้อยลงมาหน่อย. แต่โดยรวมเราว่าก้อดูดีนะ.
ลองนวดบ่อยๆนะคะ ทรงจะสวยก็อยุ่ที่เรานวด เป็นกำลังใจให้นะคะ
นมยังดุบวมอยุ่เลยจ้า ได้ประคบเย็นบ้างมั้ย เพราะจะช่วยให้หายบวม หายอักเสบได้เยอะเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-3-1 08:39
นมยังดุบวมอยุ่เลยจ้า ได้ประคบเย็นบ้างมั้ย เพราะจะช่ ...

เริ่มประคบเยน หลังจากทำเสดกี่วันคะ และประคบทับผ้าที่พันเลยใช่มั้ยคะ
ประคบร้อน หล่ะคะ ทำตอนไหนคะ
ทรงสวยค่ะต่างกันไม่มาก นมดูกลมเป็นลูกน่าจะโดนพังฝืดรัดนะคะต้องนอนทับ ถ้านวดไม่เป็นก็ลองนัดนวดกับคุณสุหรือพี่แป้นนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-3-1 09:23
ทรงสวยค่ะต่างกันไม่มาก นมดูกลมเป็นลูกน่าจะโดนพังฝื ...

ซิลิแผ่ทรงก็จะคล้ายๆกับคนอื่นที่ทำมาค่ะ ถ้าไม่รีบนวดนมจะเบี้ยวไม่กลมทรงแย่กว่าตอนนี้แน่นอนค่ะ สู้ๆ ตอนนี้ยังแก้ไขทันค่ะ ยังไม่ต้องผ่าเลาะพังผืด
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-3-1 09:13
เริ่มประคบเยน หลังจากทำเสดกี่วันคะ และประคบทับผ้าท ...

ประคบเย็นได้ตั้งแต่วันแรกเลยค่ะ ช่วงที่เป้นผ้าพันไว้ ให้เอาแผ่นเจลเย็นรองด้วยผ้าบางๆ ได้ไม่เปียกผ้าพันด้วยค่ะ ประคบไปเรื่อยๆ ช่วยลดอาการบวม อาการปวดได้เยอะ นมจะยุบไว้ด้วยจ้า ประคบร้อนทำหลังจากที่คุณหมอสอนนวดจ้า ช่วยให้นมนิ่มไวมากๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนมากคร้า  โพสต์ 2013-3-1 09:43
ต้องนวดนะ ดูทรงเหมือนโดนรั้งๆ ปรึกษาแพทย์ที่ทำให้ก็ได้ค่ะ ให้หมอสอนวิธีนวดให้ ทำบ่อยๆ จะได้สลายผังผืด สู้ๆ
น่าจะเป็นเพราะผังผืดนะค๊ะ
ทำที่ไหน ค่ะ ขอข้อมูลด้วยค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 20:19:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบนี้จะนวดท่าไหนดีคะ ถ้าไปนวดที่ยันฮีจะดีขึ้นมั้ยคะ นวดกับคุณสุกับพี่แป้นไม่สะดวกเลยคะ ช่วยแนะนำหน่อยคะ ถอดเสื้อออกแล้วอายแฟนอ่ะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-3-1 09:23
ทรงสวยค่ะต่างกันไม่มาก นมดูกลมเป็นลูกน่าจะโดนพังฝื ...

นอนทับค่ะ ทับซัก5นาทีต่อ1ครั้ง ดูการทับในรีวิวมิวล์ได้ค่ะน่าจะหน้าสี่
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-3-1 09:25
ซิลิแผ่ทรงก็จะคล้ายๆกับคนอื่นที่ทำมาค่ะ ถ้าไม่รีบ ...

นวดที่ไหนก็ได้ค่ะ ให้พังผืดที่รัดแตก นวดเองน่าจะแตกยากเพราะแรงไม่น่าจะถึง
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-3-1 23:11
นวดที่ไหนก็ได้ค่ะ ให้พังผืดที่รัดแตก นวดเองน่าจะแต ...

อีกท่านะคะ นอนหงายแล้วให้แฟนใช้ฝ่ามือกดให้ซิลิแบนแผ่ให้มากที่สุดค้างไว้ห้านาที จะรู้สึกได้ว่าอกนิ่มขึ้น หลังกดเสร็จลองส่องกระจกดูทรงจะสวยขึ้น สวยแปปเดียวนะคะ ต้องทำบ่อยๆให้พังผืดที่รัดคลายตัว ประมานหกเดือนทรงจะอยู่ตัวนานขึ้นนะคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 23:42:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุนมิลล์คะ เวลานอนหงายข้างขวาที่่ปกติจะไหลออกข้างแล้วเคลื่อนทีได้ดีคะ แต่ข้างซ้ายที่ใหญ่ไม่ไหลคะไม่ค่อยเคลื่อนที่จะ เวลาบีบนวดก้อเคลื่อนทีนะคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 14:57:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันอาทิตย์นี้จะไปนวดกับคุณสุ มันจะดีบางมั้ยคะ คุณสุจะจัดทรงน้องนมให้ใหม่มั้ยคะ แนะนำหน่อยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuchaa เมื่อ 2013-3-2 14:57
วันอาทิตย์นี้จะไปนวดกับคุณสุ มันจะดีบางมั้ยคะ คุณสุ ...

หน้าอกเป็นบ๊อกค่ะแลดูไม่ธรรมชาติ มานวดแต่งเต้าดูค่ะ อกจะได้ชิดและคล้อยธรรมชาติขึ้น หากปล่อยไว้นานจะแก้ไขยากค่ะ นวดได้ค่ะเพิ่ง 1 เดือนกว่าเอง รีบก่อนที่จะขยับไม่ได้นะคะ
อายุน้องนมกี่เดือนถึงนวดได้ค่ะ????
ตามสายตานะคะ ไมท่แตกต่างกันมากนะคะ แต่เป็นบอคกลมมบอคเลยคะ แต่นวดนะคะ ต่อนวดให้คล้อยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้