เจ้าของ: Muaymilk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตาสวยดูกลมโตมากค่ะ
ชั้นตาสวย แต่งหน้าแล้วดูดีมั๊กๆ
ตาสวยเลย โดยรวมดูดีคร่า
ตาสวย แผลไม่มีรอยช้ำเลย
สวยดีค่ะ เทคนิคน่าสนใจแผลช้ำน้อยดีคะ
สวยมากคะ ทำมานานเท่าไหร่แล้วอะคะ ตอนนี้เป็นไงบ้าง
ชั้นตาดูดีมากเลย ทำแล้วสวยยย
สวยมาก คุ้มค่ะ 7900
ตาสวยเหมาะกับหน้า
ตาสวยดีนะค่ะ ทำแล้วแบบว่าน่าร๊ากก
เทคนิคนี้ แผลเล็กดีนะคะ เริดมากเลย
ตาสวยคะ เจาะแผลสวยหายไว
สวยดีค่ะ เจาะนี้ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
สวยคะ แผลเล็กดี สาขาไหน?
ทำมาเท่าไหร่คะ สวยมาก
อยากทำมั้งคะ คิวเยอะไม๊ค่ะ
จขกท ทำมาในราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
สวยดีนะคะ สนใจจะทำตาอยู่เหมือนกัน
แผลเล็กเป็นชั้นสวย น่ารักมากจิงๆคะ
สวยค่ะ ชั้นตาสวยมากเลย
ตาสวย เป๊ะ เลยคะ
เป็นตา 2 ชั้นที่สวยมาก
สวยมากเลย ดูไม่ช้ำเลยค่ะ แถมออกมาดูดีมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้