เจ้าของ: Muaymilk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตาสวยจังค่ะ ชั้นตาก็ดูเท่ากันดีนะค่ะ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-29 14:46:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่าา ><
ชั้นตาสวยนะค่ะ ชอบมากๆ
เจ็บมั๊ยคะเวลาทำ ทำแล้วสวยมากเลย เข้ากับใบหน้าๆ
ดีจังคะ ไม่บวม ไม่ช้ำ พักฝื้นน้อยมากๆ ^^
ชั้นตาสวย แผลก็โอไม่ค่อยบวมด้วย
ตาชั้นสวยกำลังดีเลยคะ จองคิวนานมั๊ยค่ะกว่าจะได้ทำ
ตาสองชั้นแบบเจาะแผลเล็กสวยดีนะ เท่าไหร่ค่ะ
เทคนิคเจาะหรอค่ะ ทำออกมาได้ดูดีมาก ชอบที่แผลเล็ก
ตาดูหวานสวยขึ้นมากเลย น่าักดีคร่าา
สวยเลย ชั้นตาดูดีมาก
แผลเนียน ชั้นตาดูดี สวยจัง
ตาสวยคะ ดูหวานขึ้น แต่งหน้าดูดีมากๆ
สวยมากคะ ชื่นชมคะ
ชั้นตาสวยมากเลยจ้า คุณหมวยมิ้ลค์
ตา 2 ชั้นที่สวยมากจ้า ดูดีขึ้นนร้า
อยากทำตาเหมือนกัน สวยมากๆจ้าตา
ชั้นตา ดูดีและสวยมาก
วันที่ 6 แผลก็เริ่มดูเนียน แผลเล็กสวยคะ ตาสวยมาก
ตาสวยดีค่ะ ^^
ชั้นตาสวยนะ หมอคิวเยอะมั๊ย
ทำมาต้องดูแลอะไรเป็นพิเศษมั๊ยคะ เราว่าจะไปทำที่บีบีเหมือนกัน ^^
เจาะต้องกับกรีดยังไงค่ะ แผลดูเล็กดีนะ
ชอบตรงที่แผลเล็กอะคะ
ทำมาสวย ตาหวานขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้