เจ้าของ: Muaymilk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตาโตหวานสวยมากเลย
ตาโตสวยขึ้นเยอะเลยนะค่ะ ทำที่สาขาไหนค่ะ
น่ารักขึ้น ชั้นตาก็ดูเท่ากันสวยมาก
ตาสวยดีนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่อะค่ะ
สวยค่ะ แผลเล็กอะชอบจัง ประมาณเท่าไหร่อะค่ะ
ตาสวยดีค่ะทำแล้วเข้ากับหน้าดี จมูกทำมาด้วยรึป่าวอะค่ะ
ตาเท่ากันดีค่ะไม่ค่อยช้ำด้วย สวยๆ
ตาสวยขึ้น พอแต่งหน้าแล้วสวยมาก
เจาะใช่ไม๊ค่ะ แผลเนียนสวยดี สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ
แผลเล็กตาสวยมาก คิวนานไหมค่ะ
ตาสวยเลยจ้า ชอบนะแผลเล็กมากเลย
ตาสวยมากคะ  ทำจมูกมาด้วยป่าวคะ
แผลเล็ก+ชั้นตาสวยเท่ากันดี
ตาสวยมีมิติขึ้น
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kinja เมื่อ 2014-9-22 00:03

แบบเจาะนี้แผลเล็กดีนะค่ะ สวยคะ
ตาสวยขึ้นเยอะเลยคะ เหมาะกับหน้ามากมาย
ตาโตสวยขึ้น
ตาสวยดีคร่า ทำแล้วเหมาะกับหน้ามาก
ตาสวยนะ สนใจแบบเจาะอยู่เหมือนกัน
ตาสวยขึ้นเยอะ สวยน่ารักขึ้นเลยค่ะ
คงไม่ค่อยเจ็บ เป็นทางเลือกที่น่าสนใจดี
ชั้นตาสวยน่าสนใจมากค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ
ตาสวยมากค่ะเหมาะกับเจ้าของกระทู้มากเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taiton เมื่อ 2014-10-20 19:39

สวยมาก ทำมาเท่าไหร่ กี่วันถึงเริ่มแต่งหน้าได้อะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้