เจ้าของ: Muaymilk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักเลยค่ะ ตาสวยมากจ้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ โดยรวมดูดีมากๆ

คะแนน

1

ตาเท่ากันสวยมากเลยค่ะ

คะแนน

1

ทำแล้วสวยขึ้นค่ะ ตาดูเป็นธรรมชาติมาก

คะแนน

1

ตาสวยน่ามองมากๆค่ะ

คะแนน

1

ตาสวยมากค่ะ แผลไม่ช้ำเลย คุณหมอเจี๊ยบเก่งจิงๆ

คะแนน

1

น่ารักขึ้นมากเลยคะ
ตาสวยดีนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ แผลเนียนมากๆ
ตาสวยค่ะ ทำแล้วน่ารัก
ตาสวยมากค่ะ หน้าดูหวานน่ารักมาก
สวยค่ะ ดูหวานน่ารักมากเลย
สวยมากค่ะ คุณหมวยมิล
สวยจังเลย ทำด้วยเทคนิคอะไรหรอครับ
สวยค่ะ เวลายิ้มตาสวยมากๆเลย
ตาสวยมากเลยค่ะ กรีดหรือดูดไขมันหรอค่ะ  
ตาดูโตขึ้นสวยขึ้นค่ะ
ตาสวยมากเลยค่ะ ทำจมูกมาด้วยป่่าวค่ะ
เป็นอีก 1 ทางเลือก น่าสนใจมาก

ขอบคุณคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้