เจ้าของ: Muaymilk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตาโตมาก สวยๆๆค่ะ
คุ้มคะ สวยขึ้นมาเลย
ทำแล้วสวยขึ้นค่ะ ตาดูเป็นธรรมชาติมาก
เจาะแล้วสวยมากจ้า ตาดูดีหวานสวยเชียว
ทำแล้วสวยมากค่ะ พอแต่งหน้ายิ่งสวยไ
เจาะแผลเล็กดี ทำมาตาก็ดูเท่ากัน สวยมาก
ตาสวยมากๆๆเลยจร้า
น่ารักค่ะ ตาสวยมาก
เจาะแล้วสวยคะ ตา 2 ชั้นเข้ากับเจ้าของกระทู้
เป็นตา 2 ชั้นที่เข้ากับ จขกท ดีนะคะ น่ารักจ้า
เจาะนี้มีโอกาสหลุดมั๊ยคะ เจาะมาแล้วสวยมากเลย
เจาะนี้อยู่ได้นานเหมือนกรีดเลยใช่มั๊ยค่ะ
ชั้นตาสวย หน้าหวานขึ้นเยอะ
สวยมากๆค่ะ ชอบมากๆเลย
ทำแล้วสวยมากค่ะ พอแต่งหน้าด้วยยิ่งสวยไปใหญ่
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย ทำมาเท่าไหร่คะ
แผลเล็กมาก ออกมาสวยมากค่ะ
ตาโตสวยขึ้นเยอะเลยนะค่ะ
ดูดีมากๆๆๆๆ
สวยมากเรยค่ะ สนใจไปทำกับหมอชัยรัตน์เหมือนกัน
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย
เปลี่ยนไปเลยค่ะ หมวยเชียว
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย  ดีๆๆ
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย  
ตาสวยมากก ชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้