ดู: 6384|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ร้อยไหมน่องเรียว ฉีดโบท็อกซ์ ลดน่อง ที่เอเมดคลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noopanda เมื่อ 2013-2-26 16:12

มาเล่าประสบการณ์ทำร้อยไหมลดน่อง ขาเรียวค่ะดิฉันมีปัญหาไขมันส่วนเกินอยากขาเล็กกว่านี้ ดูไว้หลายอย่างมากตอนแรกลังเลหลายบริการหลายโปรแกรมค่ะถามหมอหมดทั้ง vaser ดูดไขมัน caboxy botox ร้อยไหม ทั้งหลายแหล่  แต่เลือกร้อยไหมเพราะดูท่าทางจะเจ็บน้อยสุดราคาก็ไม่แพงคอร์สละ29900 ใจจริงอยากทำดูดไขมันนะเพราะมันเห็นผลเลย แต่จิ๋วใจไม่ถึง+เงินไม่ถึงเลยเบรกไว้ก่อน  ในคอร์สจะประกอบด้วยร้อยไหมลดน่องและฉีดโบท็อกซ์ด้วย ไปทำสาขาทองหล่อเพราะใกล้บ้านสุดละจากอ่อนนุช ไม่ต้องพะวงเรื่องที่จอดรถด้วย

มาดูกันafter คุณหมอบอกอีกประมาณเดือนนึงถึงจะเห็นผลมากกว่านี้จ้า ใครกลัวเจ็บอยากลดหุ่นราคาเบาๆเราแนะนำเลยค่ะ ไม่เจ็บเลยจ้า เด่วรอดูผลก่อนถ้ามันไม่ลดลงจะเก็บเงินไปดูดไขมันแทน

เพิ่งไปทำมาค่ะ ยืนยันอีกเสียงว่าหมอปาล์มที่ Infinity clinic เก่งมาก เขาไปเรียนจากที่เกาหลีใต้เลยนะคะ
โอเคอยู่นะคะ เราก็อยากแชร์เหมือนกันไปฉีดลดน่องกับที่ Infinity clinic มาเหมือนกันหมอปาล์มเก่งมาก เราไม่มีแผลเลย แถมมือเบามากๆ

แสดงความคิดเห็น

กรี๊ดดดดดดดดด อยากไปทำ เพื่อนเราก็แนะนำ ถ้าจะลดน่องลองติดต่อที่นี่ดู อยู่แถวดินแดงใกล้ๆ หอการค้านี่เอง  โพสต์ 2019-8-5 10:48
ภาพที่นำมาให้ดูอาจจะบวมอยู่หรือป่าว เลยยังไม่ค่อยเห็นความแตกต่าง แต่จากที่พี่เราไปทำมามันก็ลดลงนะคะ
หลังทำมาจะลดเรื่อยๆมั๊ยอ่า
ร้อยไหมที่น่อง ไม่เจ็บหรอคะ vaser ไม่เลยไม่ดีกว่าหรอ??
เจ็บน้อยกว่าคาร์บ็อกซี่จริงๆหรอคะ?? น่าสนๆๆ
อันนี้ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ มีไปทำเพิ่มอีกมั๊ยค่ะ

น่าจะช่วยเรื่องกระชับน่องขาที่มันหย่อนๆมากกว่า คงไม่ใช่ลดสลายไขมันแบบ vaser ป่ะคะ
มีร้อยไหมน่องด้วย!! เพิ่งเคยเห็น ช่วยเรื่องอะไรหรอคะ
ลดน่องนี่ลดตรงส่วนที่เป็นกล้ามเนื้อได้ด้วยหรือป่าวคะ??
โห O___o ร้อยไหมที่น่องไม่เจ็บหรอคะ และนี่ร้อยกี่เส้นเอ่ย
ทำกี่ครั้งเห็นผลค่ะ
ที่บอกว่าราคา คอร์สละ29900 อันนี้ทำกี่ครั้งค่ะ
สนใจค่ะ มันเจ็บมากมั๊ยคะ มีแผลทิ้งไว้หรือป่าว
ดูเรียวเห็นชัดเลยค่ะ เท่าไหร่เอ่ย
ที่นี่เราเห็นว่ามีสาขา สยาม ด้วยอ่ะ
น่าสนใจมากเลยค่ะ กำลังอยากลดขาอยู่พอดีเลย

โทษนะค่ะมีแค่สาขาทองหล่อหรอ?
มันเล็กลงกว่าเดิมเยอะไหมคะ สนใจจ้า
มองไม่ออกเลยค่ะว่ามันเล็กลงงง >_<
รอดูรีวิวเพิ่มเติมนะคะ เราก็กำลังจะไปจองคิวร้อยไหมที่เอเมดอยู่เหมือนกันพอดีเลย ช่วงเดือนหน้า
ร้อยไหมมันช่วยได้จิงไหมคะ
ระบมหลังทำไหมคะแล้วมันลดจริงหรือเปล่า เรามีเซลูไลท์ตรงต้นขาไม่รู้ร้อยไหมจะช่วยได้รึเปล่าค่ะ
โอ้ว ร้อยไหมลดน่อง มุมมันต่ำไปไหมคะมองไม่ค่อยชัดเลยของเรากับแม่ร้อยไหมหน้ามาค่ะ
น่าสนใจมากเลยค่ะราคาเบาๆเห็นผลอีกด้วย ยังไงขอหลังไมค์หน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้