เจ้าของ: partchanee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะไปเสริมดั้ง 9 มี.ค.53 กับหมอศิริพรชัย จร้า

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-18 13:38:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นคนที่ทำจมูกกับ หมอศิริพรชัย สวยๆกันทั้งนั้นเลย..
..ขอให้เราทำแล้วสวยๆเหมือนคนอื่นบ้างเถอะ...
..ตื่นเต้นจังที่เราก็ไกล้จะได้ทำแล้ว..อิอิ..
โชคดีค่ะ ตอนตัวเองไปทำเค้าก็คงตัดไหมแล้ว
แต่ไม่ต้องกลัวนะคะ คุณหมอทำออกมาสวยแน่ๆเลยค่ะ รับรอง
รอดูรีวิวนะคะ จมูกเราคล้ายๆกันเลย
เราได้คิววันที่ 4 คิวแรกเลยง่ะ ตื่นเต้นจัง ออกมาคงสวยเหมือนทุกคนนะ
เป็นกำลังใจหั้ยค่า  ไปทำด้วยๆๆๆรอด้วยอยากสวยๆๆๆ
เสริม12000ใช้ป่าวค่ะแล้วรู้ค่าราตัดปีกไหมอ่าค่ะ^^
ขอให้สวยๆเลยนะ
ขอให้ออกมาสวยๆจ้า สู้ๆๆ
จองตอนแรกๆๆได้คิวมีนาอย่างนี้ดีจัง   ตอนนี้ไปมิถุนาแล้ว ขอให้ออกมาสวยๆๆนะค่ะ
โอ้วว ใกล้แล้วๆ

ของเราวันที่ 15 จ้ะ
ต้อนรับว่าที่ศิษย์น้องครับ พี่รอดูคนสวยอยู่นะ
อยากเห็นจัง ต้องสวยสมใจแน่ๆขอบอก
ต้องออกมาสวยเเน่นอน ค่ะ
รับรอง
เพราะทำหมอเดียวกานเลย
ตกลงราคากับคุณหมอไปเท่าไรหรอค่ะ
พรุ่งนี้แร้วสิ ขอหั้ยสวยๆค่ะ รีวิวรูปหั้ยชมด้วยนะค่ะ รอๆๆๆๆ
สวยเป็นธรรมชาติเลยครับ
เอารูปมาลงด้วยค่ะ อยากเห็น เราได้คิว 2 เมษา คิวแรก ขอให้ออกมาสวยสมใจนะจ๊ะ
ปูเสื่อรอรูปค๊าา วันที่ 10 แล้วน้องเป็นไงมั้งคะ ตอนนี้คงปวดแผลอยู่ใช่มั้ย
ทานยาครบตามเวลาจะได้หายไวๆ อย่าลืมทานยาแคลซูปใบบัวบกด้วยนะจ๊ะ
เป็นกำลังใจให้จ้า รอรูปสาวหน้าหวานคนต่อไป
มารอดูรูปจร้า

หายเร้วๆๆน๊า..
รอดู คนสวย อะจร้า
รอดูคนสวยอยู่นะ
เป็นยังบ้างคะ บวม หรือปวดไหม เป็นกำลังใจให้นะ
มายกมือรอดูด้วยอีกคนค่ะ บวมมากมั้ยอ่า ปวดมั้ยจ๊ะ
เป็นไงบ้างคะ รอดูอยู่นะ
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้