ดู: 7900|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกหมอคมกริช

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LGMY เมื่อ 2013-2-21 03:37

เรามารีวิวเสริมจมูกหมอคมกริช ธรรมชาติมากๆ หลายคนที่ไม่เคยเห็นเรามาก่อนดูไม่ออกเลยว่าเสริมจมูกมา ส่วนคนที่ไม่เคยเห็นนานๆ ทักว่าสวยขึ้นทุกคน   เราเอามาแค่รูปนะ เราไม่อธิบายเยอะแล้วกันเน๊าะเพราะคนอื่นๆรีวิวไปแล้ว วิธีทำของคุณหมอ วิธีรักษา เหมือนคนอื่นๆรีวิวเลย   รูปอาจจะไม่ชัดบ้างนะ ต้องขอโทษด้วย
ปล.คุณใจดีและมือเบามากจริงๆ ถ้าไปปรึกษาคุณหมอควรมีแบบให้หมอดูว่าอยากได้ทรงไหนจะดีกว่าให้หมอทำเอง คุณหมอจะดูว่าเข้ากับหน้าเราหรือป่าว ความจริงเราไม่อยากได้โด่งขนาดนี้ เราเอารูปให้หมอดูแล้วบอกว่าเอาธรรมชาติ คุณหมอบอกว่า พอทำได้คล้ายๆ หมอจะทำให้เข้ากับหน้าเรา ตอนที่เราทำราคายัง 15000 แต่ตอนนี้น่าจะขึ้นเป็น 18000 แล้ว ไม่แน่ใจ

หลังทำ 1 เดือนครึ่ง

2 เดือน

3 เดือน

4 เดือน

5 เดือน

6 เดือน

7 เดือน

8 เดือน

9 เดือน

ปัจจุบัน 9 เดือน 21 วัน

อาจจะมีรูปด้านข้างเยอะไปหน่อยนะ พอดีเราว่ารูปด้านหน้ามันไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงเท่าไร เลยเลือกแต่รูปด้านข้างมา ^^
สวยคะ หมอคมกริชสุขุมวิท22 ใช่ปล่าวคะ
ยิ่งนานวันจมูกยิ่งสวยยิ่งขึ้นนะคะ จขกท. ดูสวยมากๆ หน้าเรียวขึ้นด้วยนะคะ ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 02:10:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ สุขุมวิท 22 ทำจมูกแล้วหน้าเรียวขึ้นจริงๆค่ะ
สวยมากค่ะ...ทรงประมาณนี้เลย ที่อยากได้
สวยจริงๆค่ะ วันนี้เพิ่งไปทามมา แอบถามหน่อยนะคะว่าคุนหมอมีเคสหลุดบ่อยมั๊ยคะ อยากทราบค่ะ ขอบคุนค่ะ
มีรูปก่อนทำมั้ยอ้ะคะ แล้วซิลิโคนเป็นของอะไรคะ ;)
เอารูปดาราคนไหนให้หมอดูหรอคะ สวยมากเลยคะ
เอารูปดาราคนไหนให้หมอดูหรอคะ สวยมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้