ดู: 17902|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ขาเรียว หน้ายก ไม่ต้องฉีดโบท็อก ไม่ต้องฉีด carboxy

[คัดลอกลิงก์]
แค่นวดๆถูๆ วันละ 10 นาที ขาเล็กได้ขนาดนี้

ไม่ต้องไปฉีดโบท็อกให้เจ็บตัว  ข้างนึงอย่างน้อยๆ 100 unit ถ้าใช้ของอเมริกา จ่ายอย่างน้อย 20000

แถมยังกลับโตอีก  ใช้เครื่องนวดแค่ 10 นาทีเอง เล็กเลย

เครื่องเล็กเท่าไอโฟน  แถมถูกกว่าด้วย
hop
สนใจ inbox มาเลย   www.facebook.com/nuskinspashop

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สนใจอ่ะค่ะ ได้ผลจริงป่าวคะ
ลงทุนทำข้างเดียว มาให้ดูเรยอ่ะ^^
นวดลดพุงได้มั้ยครับ
โอ้โห...เล็กได้ใจจริงๆคะว่าแต่ทำไปกี่วันคะถึงลดได้ขนาดนี้ และมันเป็นเครื่องอะไร ราคาเท่าไรคะ
น่าสนใจค่ะ อยากได้รายละเอียดค่ะ เป็นของนำเข้าหรือเปล่าค่ะ
สนจัยมากเลยค่ะ มีรูปเครื่องหั้ยดูมั้ยค่ะ ราคาเท่ารัย แล้วนานมั้ยคะ

กว่าจะเหนผล
ไม่ได้ใช้โปรแกรมช่วยใช่ไหม หาในเฟสบุกแล้วไม่เจอชื่อนนี้เลย
น่าสนใจนะเจ้าค่ะ แต่มันดีจริงหรือป่าวขอราเอีดด้วยจร้า
แล้วมันจะเล็กลงตลอดไปเลยหรอ

ราคาเท่าไรน่าสนใจจัง
สนใจค่ะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ   ใช้แล้วเป็นไงกี่วันเห็นผลค่ะ สนใจอย่างแรงๆๆๆ  และที่สำคัญราคา......
ขาเล็กลงอย่างเห็นได้ชัดมากเลยค่ะ  อยากทำบ้างจังแต่กลัว  ยังไงขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยค่ะ แอบสนใจด้วยคนค่ะ
นวดกี่นาที วันละกี่ครั้ง ต้องใช้ครีมช่วยในการนวดมั๊ย กี่วันลงกี่นิ้ว กี่เซ็นต์ รายละเอียดส่งด่วนจร้า
ไปทำที่ไหนค่ะทำไม่มันเล็กเล็วจัง
ภาพรีทัชหรือเปล่า เล็กได้จริงเหรอ ขอรายละเอียดด้วย
ถ้า ได้ผลจิง ก็ถือว่าน่าสนใจเป็นอย่างมาก(ถ้าไม่ใช้โปรแกรม ตกแต่งภาพใดๆ)  
ไม่บอกลายละเอียดไรเลยให้ตามไปอย่างเดียว โฟโต้ชอปป่าวคะ อยากทราบลายละเอียดคะ
ไม่มีจิง เปนมุมกล้อง ถ้ามีจริงไอ้เครื่องนี้มันก้อดังทั่วโลกเเล้ว
ขายตรง ยี่ห้อนูสกิน  เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ
แต่เราว่าเล็กจริงนะ เพราะเคยแอบเห็นเพื่อนในอินตาแกรมใช้อ่ะ ลองหาข้อมูลดูละกันๆ
เห็นที่ภาพลง..ไม่ยอมตอบไรเลย..ตกลงจิงหรือไม่จิง
เออนั่นดิไม่ตอบไรเลย
เครื่องนวด Body Trio ค่ะ เป็นของแบรนด์ Nu Skin ไม่รู้ว่าพิมถูกป่าว เหมือนจะดีนะคะ ลองหาข้อมูลดู บางคนก็บอกได้ผลบ้างไม่ได้บ้าง แต่คนที่มารีวิวว่าได้ผลอะกลัวแต่จะขายของน่ะสิ แต่ก็นะ ใครที่ลองแล้วก็บอกต่อเอาบุญหน่อยละกันค่ะ
จะบอกว่าเห็นผลค่ะ แต่เห็นได้ชัดตอนหลังทำ พออยู่ไปสักพักก็กลับมาเหมือนเดิม เครื่องประมาณ หมื่นกลางๆค่ะ ต้องมีครีมในการนวดทั้งหมด 3 ตัว เป็นสเปรย์ 1 ครีมนวด 1 ครีมลดอีก 1 เปลืองโคตร นี่ก็ไม่ค่อยได้ใช้ ใครอยากได้ไม๊คะขายต่อ
น่าสนใจมากเลย
น่าสนใจเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้