12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kallypaulsmith
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครทำจมูกเสร็จ แล้วกลับไปทำงานต่อหรือไปเรียนต่อไหมครับ ไหวไหม เจ็บไหม แสบไหม ร

[คัดลอกลิงก์]
มะช่าย มะช่าย เอคโค่หมายถึง ไม่เป็นวัยเรียน ก็เป็นผู้ปกครองไรงี้ ชิมิชิมิ

ไม่ได้บอกว่าเราเป็นอาหลานกัน  ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-2 17:03

โอเชๆ เรามึนเอง เง้อ  

{:13_861:}
เคยสอนผมด้วยปะนิ อิๆๆ เหมือนจะเคยเรรียนด้วยปะ  แคลิ อโศก  หรือว่าคนละคน ตอนนี้เต้นกับพี่ที่เหมือนทอม แต่  ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-2 15:31

เคยไปสอนที่ อโศก ครับ....อุอุ คนไหน หว่า ?
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 23:52:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนที่เตะขาผิด แล้วพี่บอกว่า น้องครับ หลงทิศปะนี่เรา คนนั้นแหละ
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 23:52:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ซื้อบัวหิมะมาลองทาเล่น เย็นจัง สนุกดี อิๆๆๆ ทาใหญ่เลย อิๆๆ
คนที่เตะขาผิด แล้วพี่บอกว่า น้องครับ หลงทิศปะนี่เรา คนนั้นแหละ
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-2 23:52

ขี้ตู่...
เค้าละไม่เค้ยไม่เคย...แซว Members ยั้ง งั้น นะ อิอิ..จะลงไปหาถึงตัวเลย อิอิ
วันนี้ซื้อบัวหิมะมาลองทาเล่น เย็นจัง สนุกดี อิๆๆๆ ทาใหญ่เลย อิๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-2 23:52

ทาเหมือนกัน สิวหาย ไว ดี แป๊ปเดียว ลอก เป็นแผ่นๆ แล้ว รอย ดำดำ จาง ..Comfirmmmm
ไม่น่าไหวมั้ง
ผมเลือดไหลครั้งสุดท้ายตอน24ชมอะครับ
ตอนทำเสร็จกลับถึงบ้าน
ผ้ากอชชุ่มเลือดเลย
พักอย่างต่ำๆ2วันให้เลือดหลุดไหลก็ก็ดีนะครับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 00:30:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้เลือดแข็งตัวเร็วต้องกิน วิตามินซีเยอะๆ งั้นตุนดีกว่า
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 22:53:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วก็ค้นพบว่า  555555555555   มันคงจะทรมานจริงๆ
ไง ตะเอง รู้สึกยัง ก้อง 555
หยุดแค่สามวัน ก็น่าจะดีขึ้น วันที่สี่ ก็ยุบลงไปเยอะแล้วหละ
ปิดเทอม ๆใหม่ ๆ ไม่น่ามีอะไรมากนะ ขาดได้ การเรียนยังไม่เข้มข้นเท่าไร สามารถตามทันได้ ดีกว่าไปขนาดตอนปลายเทอมนะช่วงนั้นอาจารย์เร่งสอนให้จบ

ผมเป็นฟิตเนสแบบหนัก ๆ เลยในวันที่ 5 ก็โอเคนะครับ ไม่มีใครสักเกตุเลย เล่นหนักได้ (แต่หมอบอกว่า เล่นหนักได้หลังจาก 1 อาทิตย์)
เหมือนกันเลยค่ะ
ทำแล้วก็มีเรียนต่อเลย
ไม่อยากขาดเลยค่ะ เพราะเป็นตัวจบด้วย
แต่ก็อยากสวยด้วย
ผมเพิ่งทำมาสี่วัน
วันที่สี่ออกไปเรียน ใส่หน้ากาก กันไข้หวัดสองพันเก้า สุดยอด ไม่มีใครรู้เลย เพราะเห็นแต่ตา เค้านึกว่าผมเป็นหวัด
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้