ดู: 6182|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำ ตา จมูก ปาก พร้อมกันเลยทำได้กับที่ไหนบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meenaasi เมื่อ 2013-2-21 04:01

รบกวนเพื่อนๆและพี่ๆที่ทราบบอกกล่าวด้วยนะค่ะ
แนะนำให้ทำทีละอย่างดีกว่านะคะหรือไม่ก็ทำ 2 อย่างก่อนก็ได้เช่น ทำจมูก+ปากแล้วค่อยทำตาทีหลังเมื่อแผลหายดีแล้ว เพราะหากทำรวมกันทีเดียว 3 อย่าง สงสารร่างกายตัวเองกลัวจะระบมไป ค่อยเป็นค่อยไปนะคะ ช้าๆได้พร้าเล่มงามจ้าคนสวย
โอ้ว..............อย่าทำพร้อมกันเลยค่ะ

ตอนทำคงไม่เจ็บเท่ารั้ย....ปัญหาอยู่ที่หลังทำมากกว่า  ...  ระบมแย่ !!

เราไม่รู้ว่าต้องทำอรายก่อนเหมือนกันน๊ะ

แต่ที่แน่ๆ อย่าทำตากับจมูกพร้อมกันเลยค่ะ .....  เราเห็นคนที่เค้าทำจมูก เบ้าตาก้อบวมมากน๊ะ

ถ้าทำตาด้วย..แย่แน่ๆเลย..........................  ไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ  "ดีที่สุด"
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-25 04:43:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากจริงๆค่ะ คือที่จะทำทุกอย่างพร้อมกันเพราะว่าไม่มีเวลาจริๆงค่ะ ก้อเลยกะว่าเจ็บทีเดียวรักษาตัวยาวเลย เพราะว่าคงลายาวได้ครั้งนี้ครั้งเดียว คือว่าทำงานเลี้ยงเด็กอะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-25 04:47:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ความจริงแล้ว อยากส่งรูปให้ดูแต่ทำไม่เป็นค่ะ
ถ้าถึก ก็จัดเลยค่ะ แต่แนะนำให้ทำจมูกและค่อยทำตาค่ะ เพราะสันจะดึงหัวตา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-25 05:11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ใจเต็มร้อยมากค่ะ แต่เมื่อถึงเวลาจริงๆอาจจะไม่กล้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-25 05:17:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตาแบบเนี้ยค่ะ ถึงต้องพึ่งหมอ

image.jpg (132.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

รองปรึกสาหมอดูคะ อยากทำตากับปากพร้อมกันเหมือนกันเลยคะแต่ไม่รู้ว่าจะทำได้ไหมถ้ามีขอมูลไรเพิ่มเติมมาแชบอกกันด้วยนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-26 06:42:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดีค่ะ อยู่ไกลค่ะอยากไปถึงแล้วทำเลย อิอิ
อยากแก้จมูกพร้อมทำปากค่ะ มีในใจ สามที่ หมอภู หมอนกเซนจูรี่ หมอเส แนะนำทีค่ะ ทำคนไหนดี ศึกษามาได้สักระยะแล้ว แต่ตัดสินใจไม่ได้ ใครเคยทำพร้อมกัน มาฟันธงให้หน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้