ดู: 995|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] พอดีวันที่ 8 มีนา เราจะไปทำหน้าอกที่หมอเทพ อยากได้คำแนะนำจากผู้รู้อ่ะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราส่วนสูง 176 หนัก 60 เปงสาวสอง ควรจะทำหน้าอกขนาดเท่าไรดีคะ ถึงจะเหมาะกับร่างกาย ขอบคุณคะสำหรับการให้คำแนะนำล่วงหน้านะคะ แล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ
อืมมมม โดยส่วนตัวชอบประมาณไหนไปปรึกษากะคุณหมอเลยค่ะ ขอให้สวยๆ เป็นกำลังใจให้อย่าลืืมมารีวิวนะค่ะ
ไปพร้อมเราไหม26กพ.  จ้ะ. สาวสองเหมือนกัน
ตัวสูงใหญ่ ใส่ 450 - 500 เลยจ้า รับรองสวยแน่ อิอิ
ใหญ่ๆเลยค่ะ แนะนำใต้กล้ามเนื้อนะคะ ขอให้สวยๆค่ะ
ทำละมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ เราทำวันที่ 11 มีนาคร้าาาา
เราทำวันที่12มีนานี้จร้าาาาาา ว่าแต่มีใครไปมั่ง พอดีไม่มีเกงเกงที่ใส่สบายๆเลยอ่ะ เปนกางเกงขาสั้นได้ป่ะคะ จขกท. ตัวเท่าเราเลยอ่ะแต่น้ำหนักเรา56 เอง ใจจริงอยากจะทำสัก500 เลย มีใครว่าใหญ่ไปไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้