ดู: 16722|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอชาตรี เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
นพ.พงศภัค(ชาตรี)   พรหมโชติ พบ.ศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทาง

เชียงใหม่ศัลยกรรมสีแยกกลางเวียง 086-9122333 053-398904

www.chiangmaisurgery.com

ก็ทำสวยดีนะ บริการดี ค่ะ ไปทำจมูกกับตัดกรามมาแล้วสวยมั้ก
เจงหรอคับ  อยากเห็นรูปจังคับ

พอดีกำลังหาข้อมูลอยู่อยาก กะว่าจะทำอยู่แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหน
กำลังจะไปทำค่ะ
ไปตัดกรามมาแล้วค่ะ ไม่เห็นเจ็บเลย
เดี๋ยวจะนำรูปมาให้ดูนะคะ

ปล. พี่ๆ ที่นี่ดูแลดีมากมาก แถมยัง พาไปเที่ยวที่เชียงใหม่อีก

ใครอยากเปลี่ยนบรรยากาศขอบอกที่นี่ดีมั่กมั่ก
คุนหมอมีคลินิกที่พิดโลกด้วยช่ายไหมค่ะ
ที่จะมาทุกวันศุกช่ายไหมค่ะ
ถ้าใช้ ก้อโอเคเลย
อยากเห็นรีวิวคนที่เคยทำกะคุนหมอค่ะ
โฟอยู่พิดโลก เคยไปคลินิคคุงหมอมาแล้วคะ ไปนั่งหาข้อมูล
กะรอคนที่ทามจมูก ดูตั้งหลายเคสคะ...คุงหมอจะทำตา กะหน้าอกสวยมาก
ส่วนจมูกมะรู้อ่า แล้วแต่คนชอบคะ เราเหงแบบโด่งมาก โฟชอบแบบธรรมชาติอ่าคะ
โฟสนใจทำลักยิ้มกะคุงหมอแระคะ 5000 สองข้างนะคะ ถ้าทำข้างเดียว ข้างละ 3000 คะ แถมถ้าหลุดคุงหมอแก้ฟรีมะคิดตังค์ด้วยคะ..
คุงหมอจะมาเฉพาะวันศุกร์คะ ป้าที่คลินิค คุยดีมากคะ
จริงๆตอนนี้สับสนที่ทำอยู่มากๆเลบคัฟ

จะทำที่ไหนดี

เห็นที่คุณหมอชาตรีเสริมก็ออกมาสวยดีนะคัฟ

รับประกันถ้าเบี้ยหรือไท่ถูกใจหมอเค้าก็แก้ให้ตลอด(เห็นเพื่อนเค้าพูดมางั้นนะ)

ก็เล็งๆดูก่อน อีกอย่างราคาเข้าไม่ได้เวอร์ไปพอดีๆมารตฐานเชียงใหม่ดีคัฟ

อยากเห็นเพื่อนๆที่ไปทำกะคุณหมอมารีวิวทีงิ
จะไปทำกะคุนหมอวันนี้แล้วค่ะ
ขอบคุนทุกท่านที่ทำให้ตัดสินใจได้
ตอบกลับ 1# dodotai

อยากเห็นรูปจังคับ พอดีกำลังหาข้อมูลอยู่อยากตัดกรามกับโหนกคับ
ตอบกลับ 4# aungjung

อยากเห็นรูปจังคับ พอดีกำลังหาข้อมูลอยู่อยากตัดกรามกับโหนกคับ please.:)
เอารูปมารีวิวให้ดูแล้วค่ะ
อยู่ในรีวิวศัยกรรมนะค่ะ
ทำจมูก เท่าไหร่ค่ะ มีรูปป่าวค่ะ อยากเห็นๆ
ผมก็ไปทำแกมบุ๋ม
แต่มันไม่ค่อยบุ๋มเลย...บวมมากกว่า555
เราว่าเราก็จะไปทำกับคุณหมออยู่เหมือนกัน อยากเห็นรูปที่เพื่อนๆๆไปทำมาแล้วเอามาลงให้กันดูบ้างนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้