เจ้าของ: kimyoung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลังจากไปพบหมอศิริพรชัยและหมอนพรัตน์สุดฮ็อท

[คัดลอกลิงก์]
อิอิ อ่านเเล้ว น่าร๊ากจังอ่ะค่ะ

อารมณ์ ดีจังคร๊ะ

เเล้วตกลงสนใจหมอคนไหนค่ะนี่ อิอิ อยากรู้อ่ะ

ตอนนพี่ี้ก้อสนใจหมอสองคนนี้อยู่

หมอคนไหนๆขอให้สวยสมใจน่ะค่ะ
555 ฮาได้โลห์เลยคับ

ทำกับหมอท่านไหน

ถ้ามาบอก ขอให้รวย ถ้าบอกพร้อมโชว์ความสวย  ขอให้รวยคูณ2นะคับ
อ่านจบแล้ว มารอดูรีวิวรูปนะคับ อิอิ
ฮาจริๆเลยค่ะคุณพี่ แล้วตัดสินใจยังค๊ะว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหน ^^
ดูมะตื่นเต้ลเลยนะคะเนี่ยยยยยยยย เรายังตื่นเต้ลเรย ถ้าคิดว่าจะทำจิงๆ
แล้วตัดสินใจหรือยังคะ ว่าเลือกท่านไหน
แก้ไขล่าสุด puyduy เมื่อ 2010-2-12 13:10

สนใจคุณหมอสองคนนี้เหมือนกันเลย..ตกลงตัดสินใจทำกับหมอคนไหนอ่ะ
เพราะอะไร..บอกกันบ้างนะ..
เจ้าของกระทู้อารมณ์ดีจัง ^^
หมอน่ารักทั้งสองท่านเลยเน้อะ ^^
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ

ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ ^^
แล้วตัดสินใจได้หรือยังครับ ว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหน

จริงๆทำท่านไหนก็ออกมาสวยทั้งคู่แหละครับผมว่า ฝีมือทั้งสองท่าน
อารมณ์ขันดีนะคะ อ่านแล้วฮาดี  ตกลงคุณน้องตัดสินใจทำกับหมอไหนคะเนี่ย 555
แล้วเลือกได้ยังค่ะ  ว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหนดี
อยากรู้เหมือนกันว่าเลือกได้รึยังจร้า^^
อยากรู้เหมือนกันครัับ ว่าเลือกได้ รึยัง หุหุ
5555+

ฮาเลยๆ นานๆ คุณหมอคงจะเจอเคสคนไข้กวนโอ๊ย อย่างนี้สักคน อิอิ

*รออ่านอยู่จ้ะ
หมอ นพ นี่

ตัดปีกจมูกน่าจะ 7000 นะ เพิ่งไปคุยมาเอง
อยากรู้ด้วยคับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ มีมี่จาไปหาคุณหมอวันที่ 20 อะค่ะ
อ้าว สรุปถามแล้วไม่ทำหรอครับ 555+

ฮาจริง ๆ กระทู้นี้
เลือกหมอไหนคะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-13 03:25:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่านะ

วันนี้ก็ยังคงมาเยี่ยมกันเยอะเช่นเคย

น่ารักกันจิงๆเลยนะคะ

อ่า  โดยส่วนตัวแล้วเนี่ยชื่นชมฝีมือของคุณหมอทั้งสองมากกกกกก

ไม่งั้นไม่ไปหาทั้งสองคนวันเดียวกันอ่ะนะ กิมกะว่า  ไปวันเดียวกันให้มันรู้ดำรู้แดงกันไปเลยว่าจะเลือกใคร

สุดท้ายก็อบากเก็บเธอเอาไว้  ทั้งสองคน

เพราะว่าดูจากข้อมูลในหลายๆมิติเทียบกันแล้ว  กิมว่ากินกันไม่ลงจิงๆๆ  ทั้งฝีมือ และประสบการณ์

ส่วนเรื่องราคาคงตัดไปได้เลยอ่ะค่ะ  เพราะว่าทั้งสองท่านราคาใกล้เคียงมาก ต่างกันเพียงสองพันบาทเท่านั้น

ถ้าเทียบให้เห็นๆก็  เหล้าชุดนึงอ่ะค่ะ  แถวๆทองหล่อ .......

มันก็เลยไม่เอามาเป็นน้ำหนัก

คาดว่า หลังจากนี้  คงเพียรพยายามหารีวิวดูจากเพื่อนๆที่สวยๆ หล่อๆ นำหน้าไปก่อน  

ตอนนี้คิดว่าคงไม่ดูข้อดีแล้ว  เรามาหาข้อเสียดีกว่า......เช่น  มีรีวิวไหนไหมที่ทำออกมาแล้วไม่สวย  ไม่ถุกใจทั้งคนไข้และผู้ชมอะไรอย่างนี้

แต่ท้ายที่สุดแล้ว  แอบเฉลยว่า  หมอศิริพรชัยคะแนนนำอยู่นิดหน่อยค่ะ

เหตุผลส่วนตัวนะคะ   ไม่อ้างอึงสำนักใดๆๆ

1 .  หมออายุมากกว่า  ประสบการณ์น่าจะเจอมาหลากหลาย  เพราะอย่างที่ทราบ  จมูกนั้นก็เหมือนแฟชั่น  ช่วงนี้ชชอบทำแบบนั้น  ช่วงนั้นชอบทรงแบบนี้  เป็นต้นอ่ะค่ะ  คาดว่าหมอแกน่าจะเจอมาหลายเคส  เผื่อว่าท้ายที่สุดแล้ว  ทรงที่กิมถูกใจอาจจะไม่ใช้แนวเกาเหลา เอ้ย..เกาหลี

2 .  ถูกชะตาหมอศิริพรชัยมากกว่านิดหน่อย  อาจเพราะว่าหมอสองหล่อเกินไป  ทำให้ไม่กล้าสบตา  แต่ก็อย่างที่บอก  ไม่เป็กค่ะไม่เป็ก  กิมชอบผู้ชายหน้าเหี้ยมๆหน่อย  แบบว่า  หน้าผากมีรอยบากอะไรอย่างนี้  ตาเดียวแบบโจรสลัดก็ชอบนะคะ  ตื่นเต้นดี  แบบว่า  ควงๆกันไปก็แอบลุ้น  เอ....จะข่มขืนเราวันไหนหว่า??????

3 .  คิดว่า หมอสองมีชื่อเสียงมากกว่า  งานเยอะ  คนไข้เยอะ  กิ๊กเยอะ  ( อันหลังไม่เกี่ยว ขอโทษคุณแย้ ณ ที่นี้ด้วย)
ก็เลยอาจจะหลงๆลืมๆคนไข้(ใต้)ตาดำๆอย่างเรา  ฮึกๆๆๆ กระซิกๆๆๆๆ  หมอศิริพรชัยน่าจะมีเวลาแล้วก็ไม่เหนื่อยจากเคสผ่าตัดมากนัก  แต่ข้อนี้ก็อาจจะเป็นดาบสองคมได้  เพราะว่า  แกอาจจะคมในฝัก  แต่ควักออกมาเป็นสนิม  ก๊ากๆๆๆๆ

4 .  หมอศิริพรชัยไม่หล่อ  ทำให้กิมไม่ประหม่าเวลาอยู่ใกล้ๆ  ( ไม่เกี่ยวอย่างแรง อ่านข้ามไปได้เลย)

5 .  หมดแล้ว

6 .   อันแน่ะ...  บอกว่าหมดแล้ว  ยังอ่านต่ออีก

ปล.   รักทุกคน  ยิ้มวันละนิด  จิตแจ่มใส-บรรหาร  ศิลปอาชา

ปล2 .  ใครอยากโหวตหมอคนไหนก็สามารถทำได้โดยการโอนเงินเข้าบัญชีกิมได้โดยตรง  

หมอ ศิริพรชัย  บัญชี  scb  

หมอนพรัตน์ บัญชี  k bank  

สนใจสอบถามรายละเอียดได้หลังไมค์ค่ะ   เอิ๊กกก   ตลกทำมาหากินด้วย

เผื่อเงินเหลือจะไปทำจมูกเพิ่มอีกอันไว้ข้างๆกัน  เป็นจอมมารจมูก

ไปแล้วค่ะ  ฝันดี  อรุณสวัสดิ์  หวัดดีตอนกลางวัน   เจอกันอีกแล้วตอนเย็นๆ

แสดงความคิดเห็น

ทำจมูกเสร็จแล้วก็ไปเอาดีทางเล่นตลกดีกว่านะเนี่ยะ 555  โพสต์ 2011-1-29 14:43
ง่า  ฮาได้อีกคะ   เราก็เริ่มสนใจ หมอสองท่าน เช่นกัน
อยากเสริมระหน้า หวานๆ อ่าคะ   T____T
๕๕๕

อ่านไปยิ้มไป

เชียร์ ๆ หมอศิริพรชัย
เชียหหมอนพรัตน์  555555

เลือกท่านไหนบอกกานมั้งน้าค่ะ
ฮืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้