ดู: 8851|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก ระหว่างหมอเฉลิม และ หมอสุชาติ เลือกท่านไหนดีคะ ถ้าราคาพอๆกัน

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-2-10 13:34:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำกับหมอสุชาติมา ไม่ชอบเลยค่ะ คุณหมอทำผู้ชายสวยดี แต่ไม่ใช่ทรงที่เราต้องการเพราะเราเป็นผู้หญิง ที่คุณต้องเจอแน่ๆคือหว่างคิ้วสูงค่ะ ถ้ายังไงศึกษาเยอะๆ ดูรีวิวเยอะๆ เลือกท่านที่ถนัดทำทรงในแบบที่เราชอบ จะได้ไม่ต้องวิ่งหาที่แก้ใหม่เหมือนเราค่ะ
2#
โพสต์ 2013-2-10 22:52:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับคนที่ถามเรายังไงคะเนี่ย?.. ตอบตรงนี้ก่อนละกันนะคะ คือตัดสินใจไปแก้กับหมอสุชาติเพราะรอคิวหมอเฉลิมไม่ไหวค่ะ ประกอบกับหลายๆเสียงเชียร์ว่าสวยจากอ่านรีวิวในนี้ เลยนัดคิวค่ะ ก็เตรียมรูปเตรียมรายละเอียดไปพร้อมค่ะ เพราะไม่ได้ทำครั้งแรก แต่ครั้งที่3แล้วค่ะกับหมอคนละท่าน (อันเก่า4ปีสวยมีหยดน้ำแต่เอียงนิดหน่อยค่ะ ถึงตอนนี้เสียดายเลย) ทำออกมาแล้วหว่างคิ้วสูง ไม่สโลบ ปลายแต่งแต่ไม่ยาวเป็นหยดน้ำค่ะ ไม่อยากได้ที่เป็นแค่แท่งโด่งๆไว้บนหน้าอ่ะค่ะ อยากได้หวานๆ แต่บางท่านอยากได้โด่งฝรั่งก็อาจจะชอบค่ะ เพราะชอบไม่เหมือนกันเนอะแต่ละคน แบบอ่ะเอาไปได้ค่ะ แต่คงต้องดูความถนัดทำทรงของแต่ละท่านด้วยค่ะ คนที่ทำกับหมอสุชาติแล้วชอบทรงก็มีเยอะแยะค่า ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้