ดู: 6601|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เตรียมตัวเป็นลูกสาวหมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 18:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 17:54

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 17:41

อยากทราบว่าหน้าอกประมาณนี้ควรใส่กี่ซีซีค่ะ เราตั้งใจทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ คิววันที่ 25 ค่ะ รบกวนขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ เราน้ำหนักประมาณ 46 ค่ะ ส่วนสูง 158 ค่ะ เป็นคนตัวเล็กแต่มีสะโพกค่ะ อยากได้คำแนะนำ รบกวนอีกครั้งนะค่ะทู๊กกกคน
ของเรา ได้คิว 22 กพ นี้ ตื่นเต้น+กลัว แต่ใจจริงอยากเลื่อนนัด เป็น 15 กพ กลัวโดนว่า เพราะเลื่อน จาก 1 มี.ค ได้ 22 กพ.แล้ว อยากมีน้องนมโตเร็วๆ อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 18:17:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆนะค่ะ ตอนนี้เราก็สิงเวปนี้ตลอดเลยค่ะ แทบไม่ต้องทำงาน แอบตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ คุณสวยก่อนเราแน่เลย ทีแรกเรานัดวันที่ 15 ค่ะ แต่คุณแฟนดันติดธุระด่วน เลื่อน 18 แต่คุณหมอไปข้างนอกค่ะ เลยได้อีกทีวันที่ 25 จ้ะ คุณ tipagon น้ำหนักส่วนสูงเท่าไหร่ค่ะ เลือกขนาดน้องซิลีไว้หรือยังค่ะ ตื่นเต้นเนอะ เราก็เด็กใหม่ดั้งโด่งเหมื่อนกัน ตะกี้เราแอดเพื่อนไป ช่วยรับด้วยนะจ้ะ ขอบคุณจ้ะ เราจะสวยๆๆ ท่องๆ ให้กำลังใจกันเสมอจ้ะ
เราได้คิววันที่17นี้ ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ :)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 18:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 17 จะได้สวยก่อนเราแล้ว ตื่นเต้นๆเหมือนักนเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เชื่อมั่นว่าลูกสาวหมอเทพออกมาต้องสวยทู๊กกกคนจ้ะ

เราตัวเล็กอะคะ สูง 155 หนัก 42 อยากได้สัก 350 ไม่รู้ว่า หมอจะให้เท่าไหร่ คิดว่าจะทำเหนือกล้ามเนื้อ เพราะมีน้องแล้ว จะได้ฟื้นตัวเร็ว แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่หมอ เพราะของเราแบนเรย หลังคลอดน้อง(ผ่าคลอด) ไม่ไหวจะโกย กะว่าจะไปคนเดียว(นั่งแทกซี่) แต่เช้า นอนพักฟื้นสัก 4 โมงเย็น (หวังว่า) ไม่อยากให้ใครมารอ ขอให้ผ่่านพ้นไปด้วยดี สู้ๆ เนอะ เพื่อความสวย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 19:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้เพื่อความสวยค่ะคุณ tipagon จริงๆเราก็อยากทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ เพราะว่าพักฟื้นเร็วกว่าเนอะ แต่ติดที่ยังไม่มีน้อง(แถมยังไม่มีวี่แววจะแต่ง...คิดว่าน้องนมที่ทำมาอาจช่วยได้ อิอิ) ก็เลยเลือกทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ  อาศัยว่าอาบน้ำเมื่อหร่ต้องโกยเมื่อนั้น รอทำฐานไว้ให้คุณหมอค่ะ(แต่ฐานก็ได้แค่เนี๊ย ฮ่าๆๆ) ใจจริงอยากได้ประมาณ 350 ค่ะ น่าจะพอดี การเดินทางเราอยู่ต่างจัวหวัดค่ะ  กะว่าออกแต่เช้ามือนั่งรถตู้ไปก่อน เพราะต้องใช้เวลาสามชั่วโมงค่ะ ถึงคลีนิคน่าจะเช้าพอดีจ้ะ แล้วคงตุ้มๆต่อมๆเดินเข้าไปคนเดียวเหมือนกันค่ะ  กลัวว่าจะขาสั่นตั้งแต่หน้าคลีนิคเลย คุณแฟนน่าจะตามไปช่วงบ่ายค่ะ เช้าให้เครียงานก่อน เห็นบอกว่าถ้าให้ไปส่งก็ต้องใล่กลับอยู่ดี เสร็จแล้วน่าจะเป็นช่วงบ่ายค่ะ เค้าคงมาถึงพอดี เราเขียนคู่มือไว้ให้แฟนเลยนะค่ะ เริ่มตั้งแต่การรับเราจากคลีนิค การดูแลเราเลยค่ะ ก็พวกเรื่องยา เรื่องการประคบ และเรื่องทั่วๆไปค่ะ(แฟนทำหน้าเซรงจิตมาก ) ค้างกรุงเทพหนึ่งคืนค่ะแล้วค่อยขับรถกลับ ร่ายซะยาวเลย ถือว่าแบ่งๆเรื่องราวของการเตรียมพร้อมกันนะค่ะ ขอให้น้องนมในอนาคตของคุณ tipagon และของสวยงามนะค่ะ สู้ๆๆค่ะ
ตอนนี้ เราก็เตรียม เสื้อที่กระดุมหน้าหน้าไว้ อ้อ เจ้าหน้าที่บอกให้ใส่รองเท้าแตะ กับเงิน ค่าผ่า และเงินเดินทางนิดหน่อย งดเครื่องประดับ ซื้อถุงเจลประคบไว้ งดวิตตามิน ทุกอย่าง คิดไปคิดมารอ วันที่ 22 ก้อดี ติดเสาร อาทิตย์ เพราะไม่ต้องตื่นแต่งตัวให้ลูกไปโรงเรียน (อ1) แฟนก็หยุด มีคนดูแล อิอิ ..คิดว่ามีเวลาพักฟื้นเยอะ เพราะเราไม่ได้ทำงาน แต่จะติดต้องรับ ส่ง ตัวเล็ก (คิดว่าน่าจะขับรถได้แล้ว หลังผ่า 1 สัปดาห) เด่วจะมารีวิวให้ดูนะจร้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-9 20:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ tipagon เตรียมตัวพร้อมเลยนะค่ะ รอชมผลงานสวยๆจากรีวิวของคุณนะค่ะ ทำเสร็จรีบเอามาลงให้เราอิจฉาเล่นก่อนเลย  จะตามไปติดๆเลยจ้ะ
ตัวเล็กพื้นฐานสวยค่ะใส่300-350 สวยค่ะ แต่ใส่350สวยจะอกจะได้อวบอิ่ม แบบนี้อกสวยนะคะไม่ห่าง
ได้ทาครีมกันหน้าอกแตกลายยังคะ ซื้อครีมทาท้องลายมาทาด้วยค่ะ รับรองสวยแน่นอนถ้าอกไม่แตกลาย อกเดิมส
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-9 19:11
สู้เพื่อความสวยค่ะคุณ tipagon จริงๆเราก็อยากทำเหนือกล้ ...

ร่างกายพักผ่อนไม่พอนอนน้อย ฟื้นจากการผ่าจะเพลียมากค่ะ ยังไงถ้าไม่ไหวพอถึง กทม อาจกินข้าว แล้วผ่าเย็นก็ได้นะคะ คลีนิคเรานอนได้ค่ะ แค่เตียงพักฟื้นจะนอนไม่สบายแค่นั้นเอง งดน้ำอาหาร 6-8ชมก่อนผ่า
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 01:13:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-10 01:03
ตัวเล็กพื้นฐานสวยค่ะใส่300-350 สวยค่ะ แต่ใส่350สวยจะอกจะ ...

ขอบคุณกูรูคุณมิวค์มว๊ากกก.....กก...ค่ะ(ขออภัยที่ภาษาไทยวิบัติเล็กน้อย)..... (ไม่มีเครื่องหมายไหว้เนอะ งั้นขอทดแทนด้วยการจับมือนะค่ะ) ผู้เชี่ยวชาญใจดีมาให้คำแนะนำ.... แบบนี้สบายใจแล้วรอนับถอยหลังรอวันรับขวัญน้องนมใหม่เลยค่ะ ตอนนี้หายจิตตกแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-10 01:13
ขอบคุณกูรูคุณมิวค์มว๊ากกก.....กก...ค่ะ(ขออภัยที่ภาษาไ ...

ไม่เชี่ยวชาญหรอกค่ะ พอดูเปนบ้างนิดหน่อย ยังไงหมอกันนักนวดก็เก่งที่สุด^^
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 01:19:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-10 01:09
ร่างกายพักผ่อนไม่พอนอนน้อย ฟื้นจากการผ่าจะเพลียมา ...

อ้อ...คำแนะนำของคุณมิวค์น่าจะดีกว่าค่ะ ขอบคุณจริงๆนะค่ะ เมเองกลัวไปถึงคลีนิคจะล้มพับไปก่อนเลยทั้งเพลีย ทั้งกลัว(อันนี้น้ำหนักอาจเยอะกว่า ฮ่าๆ) นั่งรถซะนาน ไปทานข้าเช้าวแล้วเข้าผ่าช่วงบ่ายๆดีกว่านะค่ะ เซฟตัวเองได้เยอะกว่าจริงๆค่ะ  ขอบคุณอีกครั้งค่ะท่านกูรูผู้ใจดี
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 01:23:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2013-2-10 01:05
ได้ทาครีมกันหน้าอกแตกลายยังคะ ซื้อครีมทาท้องลายมาท ...

ลืมเลยค่ะ พรุ่งนี้เช้ารีบไปสอยมาทาเลยค่ะ คงพอจะทันเนอะ เพราะส่วนตัวทาน้ำมันมะพร้าวทุกครั้งหลังอาบน้ำค่ะ ประมาณว่าจะปั้นหน๊มนม คลึงๆนวดๆ โกยๆให้ได้ฐานนิดนึง สาธุขอให้เจ้าน้ำมะพร้าวพอจะช่วยให้ผิวหนังเราพอมีความยืดหยุ่นเพิ่มขึ้นทีเถ๊อะ เจ้าพระคุ๊ณณณณ แห๊มม.... ดันลืมเรื่องสำคัญเลยค่ะ พรุ่งนี้เช้าเอามาโปะอย่างด่วนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-10 01:19
อ้อ...คำแนะนำของคุณมิวค์น่าจะดีกว่าค่ะ ขอบคุณจริงๆน ...

ใช่ค่ะหลังผ่าเสร็จจะผะอืดผะอมมาก กินไรไม่ได้อีกครึ่งวัน ประมานเราอดข้าวเกือบ1วันเต็มๆทั้งเพลียทั้งหิว เพราะผ่าครั้งที่1มิวล์ตื่นเต้นมากกินข้าวสองทุ่ม กว่าจะผ่าและพักฟื้นปาเข้าไปสองทุ่มของอีกวัน เพลียมากค่ะ
ผ่ารอบสองมิวล์กินข้าวแบบจุกๆตอนตี1 ผ่าตอนเช้า บ่ายสามชิวๆเลยค่ะ นั่งรถไฟฟ้ากลับที่พักเองได้สบายๆ แต่ครั้งแรกนี่แทบไม่มีแรงลุกเดิน ต้อนั่งแทคซี่กลับพร้อมถุงพลาสติกอ้วกตลอดจนถึงเช้าอีกวัน เพราะเมายาและท้องว่างนานเกินไปเหมือนน้ำย่อยออกมาเยอะเกินไป ทั้งปวดท้องกระเพาะทั้งหิว ทรมานมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-2-10 01:23
ลืมเลยค่ะ พรุ่งนี้เช้ารีบไปสอยมาทาเลยค่ะ คงพอจะทั ...

ถ้าทาน้ำมันมะพร้าวทุกวันผิวน่าจะยืดหยุ่นดีนะคะ อาจไม่จำเปนทาครีมคนท้องก็ได้ค่ะ ครีมคนท้องคือแบบเร่งด่วนสำหรับคนไม่เคยบำรุง
หน้าอกสวยมากเลย ถ้าของกัสเท่าของคุนกัสไม่เสริมแล้วค๊ะ เอาเงินไปร้อยไหมดีกว่า อิอิ นมกัสเล็กมากเลยกำลังไปทำอยู่รอเวลาค๊ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 13:47:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-2-10 12:15
หน้าอกสวยมากเลย ถ้าของกัสเท่าของคุนกัสไม่เสริมแล้ว ...

ขอบคุณค่ะคุณกัส แต่เราเป็นพวกขี้อิจฉาสาวอึ๋ม(อันนี้แฟนบอก ก็เพราะคุณแฟนอะมองสาวอึ๋มตาถลนทู๊กกกที มันยอมไม่ด้ายยยยยค่ะ)...อยากทำให้มันเป็นทรงและอึ๋มๆหน่อยค่ะ เราเป็นคนค่อนข้างตัวเล็ก แต่แขนใหญ่ คิดว่าทำหน้าอกมาน่าจะพอดีกับแขนและรูปร่างค่ะ ไม่ทำล้นมากหรอกค่ะแค่พอสวยก็พอ เพราะเราเป็นคนมีสะโพก เอวประมาณ 24 นิ้วค่ะ ตอนนี้เราเหมือนมดตะนอยค่ะ เอวเล็ก ตูดงอน เลยอยากมีหน้าอกหน่อยจะได้เปลี่ยนจากมดตะนอยเป็นนาฬิกาทรายค่ะ........  จริงๆทั้งหมดทั้งมวลเราอยากบอกว่า เราอิจฉาสาวอึ๋มแค่นั้นแหละคร้า

แสดงความคิดเห็น

ช่ายๆค่ะ เราจะได้ยึดอก(อึ๋มๆ)ของเราให้เค้ามองตาถลน อิอิ  โพสต์ 2013-2-12 13:03
เข้าใจความรู้สึกนี้มาก ๆ เลยค่ะ หลังทำแฟนไม่มองใครแระ  โพสต์ 2013-2-12 12:21
ช่ายๆจ้ะคุณกัส คราวนี้จะได้มองหนม น๊ม เราตาถลนมั่ง อิอิ  โพสต์ 2013-2-10 22:33
ต่อไปเค้าคงจะหวงคุณมาก แก้ใส่โป๊ ๆ ไปเลยได้หหึงหวงบ้าง 555  โพสต์ 2013-2-10 22:16
อิอิจร๊า เข้าใจอยู่หรอกน๊า  โพสต์ 2013-2-10 22:15
รอชมความสวยนะคะ

5555+  โพสต์ 2013-2-11 15:58
ขอบคุณมากค่ะคุณอ้อน ท่องไว้เลย เพื่อหน๊ม..นม ไว้กระชากใจแฟน อิอิ  โพสต์ 2013-2-11 15:50
ไม่ต้องกังวลค่ะ ไม่มีอะไรน่ากลัว ทำใจให้สบาย เพื่อความสวยค่ะ  โพสต์ 2013-2-11 14:05
ขอบคุณค่ะนับถอยหลังแล้วค่ะ ตื่นเต้นๆ ไม่รู้ว่าจะสวยหรือป่าวแอบเครียด  โพสต์ 2013-2-11 13:24
สู้ๆคะ

ขอบคุณมากค่ะ สู้อยู่แล้ววววว พร้อมมากค่ะตอนนี้ ร๊อ รอ น้องนมใหม่^^  โพสต์ 2013-2-12 10:42
กำลังเก็บตังค์อยู่ค่ะ  เมื่อไหร่จะครบสักทีก็ไม่รู้ อยาก Doom Doom

เต็มกระปุกเมื่อไหร่ รีบมาถอยน้องหน๊ม นมใหม่ด้วยกันนะค่ะ ^^  โพสต์ 2013-2-12 10:43
หน้าอกสวยมากเลย

ขอบคุณมากคร้าาาา^^  โพสต์ 2013-2-12 10:43
อยากทำบ้าง

แล้วก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ..ผู้หญิงเราจะไม่หยุดสวยคร้า^^  โพสต์ 2013-2-12 10:46
เราก็ใช้เวลาตัดสินใจนานค่ะเกือบครึ่งปี เก็บข้อมูลเยอะๆ  โพสต์ 2013-2-12 10:46
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้