ดู: 20865|ตอบกลับ: 81
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 เดือน หมอเกม BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากผ่านมา 1 เดือนเต็มๆ มาดูการเปลี่ยนแปลงกันคะ

และ

ไม่เบี้ยว / ไม่เอียง / และยังไม่ยุบดีคะ  

โดยส่วนตัว ชอบคะ แต่แอบนอยนิดๆอยากให้โด่งกว่านี้และมีปลายเพิ่มอีกนิดคะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-12 15:44:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดตค่ะ
โด่งกำลังสวยเข้ากับหน้าเลยค่ะ
ทำแล้ว สวย น่ารัก ดูดี รวมโอเคมากๆเลยอ่ะ
ชอบจมูกจังค่ะ ทรงสวยมาก
สวย ดูดี มากๆครับ
สวยมากๆแล้วค่ะ
สวย ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากเลยจร้าา  อยากทำออกมาแร้วสวยเหมือน จขกท บ้างง  อิอิ
น่ารักค่ะ จมูกสวยมาก
จมูกเป็นโด่งสวยมากๆเลยอะ
สวยและธรรมชาติมากคะ
ชอบจมูกมากๆเลยค่ะ สวยน่ารักขึ้นมากเลย
น่ารักจัง ชอบจมูกมากๆ
น่ารัก ใสๆ อ่า
สวยเป็นธรรมชาติ ค่ะ ^^
น่ารักมากมาย
สวยๆน่ารัก ชอบๆคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้