ดู: 7146|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaser Slim-lipo ดูดไขมันต้นแขน กับคุณหมอบาส เอเมด คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gossipstar เมื่อ 2013-1-31 16:24

วันนี้พิมพาเพลินจะมานำเสนอ Vaser ต้นแขน หรือเรียกๆง่ายว่าดูดไขมันนั่นแหละค่ะ ไปทำมาเกือบครบเดือน 3 อาทิตย์กว่าๆแล้วคะ
อยากหุ่นเช้งกระเด๊ะต้อนรับปีใหม่ ต้องเปลี่ยนแปลงพัฒนาเสียหน่อย คริๆ ภาพข้างบนอย่าคิดว่าอิชั้นเล่นกล้ามนะคะ 555 จะโพสต้นแขนเลยไม่รู้จะแอ๊คท่าโพสยังไงดี นึกถึงท่านี้แหละชัดเจนค่ะ เซลูไลท์ล้วนๆ มาถึงเวลากำจัดมันออกไปซะที สะบัดบ๊อบเชิดใส่ไขมันเบาๆ ขอปกปิดใบหน้านะคะ เนื่องจากอิชั้นยังไม่กล้าที่จะพลีชีพค่ะ - -“ ดูการ์ตูนลูกเจี๊ยบไปเพลินๆก่อนละกันนะคะ

มาจะกล่าวบทไป...ถึงสถานที่ดูดไขมันทำที่เอเมดคลินิกค่ะ สาขาทองหล่อ ราคาลด50% ตามป้ายสโลแกนโปรโมชั่นปีใหม่เค้าเลยค่ะ 199,000 ตามประสาคนมีตังค์(น้อย) จัดไปค่ะผ่อนโลดสิบเดือน ได้โบนัสมาทั้งทีต้องกระจายรายได้เอามาทำสวยสักหน่อยค่ะ  เบื่อเวลาใส่เสื้อโชว์แขนแล้วชอบมีคนมอง
รู้สึกไม่มั่นใจค่ะ ตอนนี้ดูดส่วนเล็กๆอย่างแขนก่อน อีกเรื่องคือหมอหล่อค่ะ ทำกับคุณหมอเฉลิมชัย หรือหมอบาส เก่งด้วยพูดจาดีดูแลเราดีมาก
เพ้อตั้งแต่มาปรึกษาครั้งแรก และก่อนจะมาดูดไขมันเคยลองของมาทำคอร์สเบาๆ เช่นหน้าใส เห็นผลโอเคค่ะ

เข้าเรื่องvaserต่อ ย้ายมุมเปลี่ยนบรรยากาศมอง before แขนล่ำๆกันบ้างนะคะ หมอบาสก็วาดๆที่แขนเราพอรู้จุดที่จะดูดแล้วก็ขึ้นเขียง เอ้ย เตียงให้น้ำเกลือพร้อมยาชาค่ะ เล่าเหมือนจะชิลๆแต่ตอนทำตื่นเต้นกลัวมากนะคะ ไม่ได้ลันล๊าแบบตอนนี้
                              แต่นแต๊นนนนนนนนน  มาชม After เลยค่ะ รีวิวแบบรวบรัดหน่อยนะ ขาดตกบกพร่องต้องขออภัยด้วยค่ะ ภาพมันจะมืดๆหน่อยนะคะถ่ายในห้องแสงมันน้อยค่ะ

ตามนโยบายมาตรารีวิวทั่วไป(คิดเองเออเอง) จะต้องมีสาระเกี่ยวกับดูดไขมันด้วย ตอนดูดไม่ทราบค่ะว่าหมอทำอะไรบ้างเพราะหลับสนิท
ตื่นอีกทีทำเสร็จแล้วคะ ลืมตามาเจอพยาบาลสวยๆนอนพักแป๊บนึง หมอก็มาอธิบายเกี่ยวกับการดูแลหลังดูดค่ะ ฟังไม่ค่อยเข้าหัวเท่าไรเพราะคุณหมอหล่อมว๊ากๆๆ
ฟังไปเคลิ้มเลยค่ะ แต่ไม่เป็นไรก่อนกลับบ้านจะได้แผ่นพับเล็กๆแนบกับถุงยาทานมาให้ค่ะ ค่อยไปอ่านเอาทีหลัง ของแถมที่ได้นอกจากชุดกระชับ  มีอาหารเสริมควบคุมน้ำหนักให้ทานหลังดูดไขมันเสร็จ ตรงนี้คุณหมอแนะนำให้ทานติดต่อกัน 3 เดือน

หลังทำไม่เจ็บค่ะตอนอยู่คลีนิกเพราะมียาชาอยู่ แต่กลับบ้านมีอาการปวดแขนเจ็บแผลหนักหน่อยวันแรกๆค่ะแผลที่ทำเป็นรูเล็กๆไม่ใหญ่มากค่ะ เอ้อ เกือบลืมมีรอยเขียวช้ำตรงช่วงแขนด้วย อันนี้ไม่ซีเรียสค่ะหมอบาสบอกแล้วว่าอาจมีช้ำบ้างเป็นเรื่องปกติค่ะ ตอนทำเสร็จใหม่ๆไม่ได้ถ่ายรูปแผลไว้เพราะตื่นมาก็ปิดผ้าก๊อชแล้วค่ะ เดี๋ยวถ่ายตอนนี้ให้ดูแทนนะ ผ่านมาสามอาทิตย์กว่าละหายเจ็บแล้วใส่ปลอกแขนตลอดค่ะที่ทำให้มันกระชับๆอ่ะ

นี่ภาพปัจจุบันค่ะ พิมใส่ปลอกแขนมาตลอดนะคะ
ว้าว เห็นผลชัดเจน
ทำแล้วสวยมากเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-4 16:03:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค๊า ใจจริงลุ้นค่ะอยากให้มันลดลงมากกว่านี้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 18:12:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมลงรูปหลังเอาชุดกระชับแขนออกคะ

ลดลงอย่างรวดเร็ว สวยสั่งได้ แต่เห็นราคาแล้วแอบสะดุ้ง
ยุคนี้อะไรก็สวยสั่งได้ขอแค่มีกะตังค์พุงหายทันใจคะ เอิ๊กๆ
เห็นผลมว๊ากกกกกกก คงเป็นที่หน้าพอใจมากเลยเนอะ
อิจฉาอ่า5555555555
ราคานี้เหมารวมหรือคิดราคาเป็นจุดครับ
ลดลงมากๆอย่างเห็นได้ชัด เจ้าของกระทู้คงชอบใจมากๆเลยที่ได้สวยขึ้นอย่างนี้
เห็นผลชัดเจนมากเลยค่ะ เจ๊บไหมคะตอนทำ แล้วค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 15:08:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาดูดไขมันรวมต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง 199,000 จ้า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 15:26:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอมาเก็บตกคำถามเพื่อนที่ถามเรื่องความเจ็บ ตอนหมอทำไม่รู้สึกอะไรไม่เจ็บค่ะ
เพราะมียาชาแต่ว่าหลังทำมีรู้สึกระบมปวดหน่อย
ต้องใส่ชุดกระชับกี่เดือนค่ะ แล้วกว่าจะหายเจ็บกี่วันค่ะ ต้องประคบร้อนเย็น อะไรหรือเปล่าค่ะ สนใจ
อยากทำค่ะ แต่เห็นราคาแล้ว เฮ่อออ ถอนหายใจแรงๆ ขอบคุณสำหรับการรีวิวนะค่ะ สรุุปว่า สวยค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-18 17:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เจ้าของกระทู้ก็ใจหายค่ะ ราคาเหมาทั้งตัว 160,000 บาท

ราคาถูกจุงเบยยยยย
ปาล์มเพิ่งไปทำหน้าอกมาค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆเลย

อยากดูดไขมันมากๆ แต่รอหน้าอกเข้าที่ก่อนจะไปแน่นอนค่ะ

ปาล์มเพิ่งไปทำหน้าอกมาค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆเลย

อยากดูดไขมันมากๆ แต่รอหน้าอกเข้าที่ก่อนจะไปแน่นอนค่ะ

ลงเยอะมากเลยนะค่ะ
แขนเล็กเลยค่ะ
อยากสอบถามว่าหาซื้อปลอกกระชับแขนที่ไหนคะ
อยากทำบ้างจัง แต่แขนเล็กลงมากเลยค่ะ
มีข่าวดีมาแจ้งน้องๆเพื่อนๆที่สนใจดูดไขมันนะครับ ตอนนี้ทาง dermalink มีคอร์สเทรนนิ่งคอร์สดูดไขมันให้คุณหมอ จึงต้องการ Supject ทำโดยอาจารย์แพทย์ผู้สอนนะครับ ราคาพิเศษ เหมา

ต้นแขน ราคา 25000 จาก 40000 บาท
ต้นขา           40000 จาก 80000 บาท

ใครสนใจรบกวนติดต่อพี่พีทด่วนนะครับ 083-2488897
http://www.dermalink-thailand.com/
เห็นผลชัดมากเจนมากเลยค่ะ
แตกต่างเยอะเลย แขนเล็กลงมากค่ะ :)
ว๊าววว แขนเล็กลงมาก
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-10 18:01:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามาอัพเดตเลยค่ะ สวัสดีเพื่อนๆทุกคนก่อนนะคะ_/l\_
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้