ดู: 30267|ตอบกลับ: 99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เป็นลูกสาวหมอเทพเรียบร้อยแล้ว 350 cc

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-1-28 15:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-1-28 15:23

ฤกษ์งามยามดี26นมกราคมนัดหมอเทพ เสริมน้องนม เราไปถึงตั้งแต่ 7.45กะว่าขอคิวแรกเลยอิอิ รอพยาบาลผู้ช่วยมาเปิดประตู นั่งย่อนก้นไม่ทันไร ลูกค้าเพียบ ที่แน่ๆ มาทำน้องนม 4 คน พอถึงก้อแจ้งความประสงค์มาทำหน้าอกค่ะ จากนั้นก้อยื่น บัตรประชาชน และกรอกประวัติ เจ้าหน้าที่ก็ส่งชุดนอนลายการ์ตูนมาให้เปลี่ยน และ เตรียมตัว ไปวาดน้องนม เจ้าหน้าที่สอบถามชื่อนามสกุล จากนั้นก็เขียน เมจิกลงบนเหนือน้องนม อักษรแรกของชื่อ และ นามสกุล พร้อมถ่ายรูป จากนั้นหมอเทพใจดี ก้อมาวัดขนาดนม ถามว่าจะเอาใหญ่ หรือเปล่า ก้อบอกไปค่ะ ขอขนาดกำลังดีไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไป หมอเทพ ก็ ถามต่อ ทำงานอะไร เราก้อบอกไป ว่าบริษัทเอกชน หมอเลยบอกว่า 350cc ละกัน ไม่เล็กไม่ใหญ่ ประมาณคัพบีหรือคัพซี

(หนูเชื่อหมอ) อิอิ ต่อค่ะ  วาดรูปเสร็จ ผู้ช่วยก้อให้เดินไปจ่ายตังค์ เงินสด 45,000 อ่อ กระเป๋า และ เสื้อผ้า เจ้าหน้าที่จะเก็บใส่ถุงและเก็บใส่ตู้ให้ พร้อมกับยา แก้ปวดและแก้อักเสบ

เมื่อทุกคนพร้อม ก้อเดินขึ้นไปชั้น 3 มั้ง หรือ 4 จำม่ะได้ ขออภัย แต่ละชั้นก้อจะมีเครื่องซักผ้าและอบผ้า น่าจะไปชั้น 4 ผู้ช่วยพยาบาลกะละหม่ำข้าว กินหอมโชยมาเลย ฉันหิวนะเนี่ย 555 จากนั้นก้อถอดรองเท้าและล้างเท้า

พยายาล ผู้ช่วยหมอถามว่า ใครพร้อมก้อเข้ามาเลย เราล้างเท้าเสร็จคนแรก และ พร้อมแระ สู้เว้ย จะสวยจะสวยท่องไว้ ตอนนั้นเวลา 9 โมงเช้า พยาบาล (ขอเรียกแบบนี้เนอะ) แต่เค้าใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ ใส่หมวกคลุมผม และ แมสปิดปาก ถุงมือ ให้เราขึ้นเตียงแบบขาหยั่ง แล้วประกอบเตียงเรียบร้อย เหมือนเตียงนอนแบบปกติ เดาว่าที่มีเตียงขาหยั่งแบบนี้ คงจะสำหรับสาวสองที่ต้องการแปลงเพศ แต่สาวสอง จะต้องนอนขาหยั่ง แต่สาวๆ ทำหน้าอก จะนอนปกติ พอนอนเรียบร้อย คุณพยาบาลก้อเอาเริ่มมัดขาแล้วเอาไม้ยาวๆๆ สอดไว้ด้านหลัง แขนเราสองข้างก้ออยู่บนไม้ แล้วก็มัดแขน เหมือน ไม้กางเขน ที่มัดแขนก็ใช้หมือน ปลอกวัดความดันอะค่ะ

จากนั้นคุณพยาบาลก็เริ่มเจาะแขนให้น้ำเกลือ เจ็บเล็กๆ แล้วก็เทเบตาดีนลงบนตัว คราวนี้ละหนาวสั่นเลยทีเดียวค่ะ ผ่านไปไม่นานก้อเช็ดเบตาดีนจนทั่วหน้าอก จนถึงท้อง แขน รักแร้

เราถามพยาบาลว่าฉีดยานอนหลับยัง เค้าบอกว่าจะฉีดแล้วนะ แล้วเราก้อถามต่อว่า เราจะหลับนานไหม เค้าบอกว่าเค้าไม่ให้เราหลับนานหรอก 555
เราก้อยิ้ม สักพักล่ะ เหมือนเราทัวร์บนอวกาศ สวนสนุก หรือเกมส์ 3 มิติ สักอย่าง รู้แต่ว่ามันส์และสนุกมากก

รู้สึกตัวอีกทีเหมือนเกมส์จะจบ เริ่มลืมตา ค่อยๆลืมตา แต่ ง่วงมาก จะถามอะไรผู้ช่วยสักอย่าง แต่ไม่มีเสียงเลย หันไปด้านข้าง เห็นคนนอนข้างเตียง แต่พอหันด้านซ้าย ไอ้หยา! เกือบ 10 คน

ผู้ช่วยพยาบาลเห็นเราเริ่มรู้สึกตัว ก็ถามว่าเวียนหัวไหม ค่อยๆ ลืมตานะ เราก้อบอก เราง่วงเราง่วง เค้าบอกลองลุกขึ้นมานั่งนะ แต่ลุกไม่ไหวอ่ะคะ ผู้ช่วยเลยมาประคอง สักพักเค้าถามว่าไหวไหม เราบอกโอเคค่ะ แต่แบบมึนๆ
หายไวๆ นะคะ รอชม อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:20:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-1-28 15:32

พยาบาลพาเราไปนั่งตกมานั่งใกล้บันไดทางลง หมอเทพ ออกมาเห็นบอกคุณผู้ช่วยพยาบาลว่า หน้ายังซีดอยู่เลยนะ ให้เค้านอนพักก่อน สักพักก้อพยุงเราไปนอนข้างล่าง อ่อ ข้ามขั้น ก่อนออกจากห้องชั้น4 ผู้ช่วยพยาบาลเช็ดตัวให้ด้วยนะคะ เราก้อขอบคุณ พอลงมาชั้น 1 ก็ลงมานอนห้องหลังเค้าเตอร์แระคะ มี 3 เตียง จากนั้น เราบอกง่วงนอน ขอผ้าห่ม เพราะหนาว แล้วก็นอนหลับต่อ ตอนนั้นน่าจะเที่ยง คนมาเยอะมากจริงๆค่ะ  

หลับไปสักพักผู้ช่วยคนสวยหน้าเค้าเตอร์ก็มาปลุก บอกว่ามีคนมารับแล้ว เราเลยถามว่าโทรบอกแล้วเหรอ แม่มาแล้วเหรอค่ะ เค้าก็ย้อนถามว่านั่นแม่เหรอ เราเลยพยักหน้า จากนั้น เค้าก้อมาถอดสายน้ำเกลือให้ เราบอกค่อยๆถอดหน่อยนะคะกลัวเจ็บ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:29:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-1-28 15:36

ตอนถอดสายน้ำเกลือก็ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิด จากนั้นช่วงระทึก คือตอนจะถอดสายระบายเลือด (ช่ายเปล่า) เลยบอกว่า ขอเบาๆ นะคะ (อีกรอบ) ก็ในบอร์ดนี้บอกว่าดึงเจ็บมาก บางคนถึงกลับร้อง ก็เลยกลัวไว้ก่อน 555 เค้าก้อค่อยๆ ดึงทีละข้าง แล้วฉีดยาแก้ปวดรึเปล่าจำไม่ได้ หรือแก้อักเสบหว่า ใส่สลิง อย่างละข้าง เค้าบอกแสบหน่อยนะ เราก้อพยักหน้า แต่ก็ไม่เจ็บหรือแสบอย่างที่คิด จากนั้นเค้าก้อเปลี่ยนชุดให้ พร้อมอธิบายเกี่ยวกับยา และ นัดวันที่มาตรวจอีกครั้ง อีก 3 วัน จะมาช่วงเช้าหรือเย็นก้อได้

ก่อนออก เราบอกหิวน้ำมาก ขอน้ำหน่อยได้ไหม เค้าเอาน้ำเย็นมาให้

เราว่าเราโชคดีมากที่หมอเทพ และ พยาบาล ผู้ช่วย ใจดีและไม่ดุใส่ ไม่งั้นคงพารานอยด์

สุดท้าย เราว่า หมอเทพ เป็นทางเลือกอีกที่ ถ้าคุณมั่นใจในคุณหมอ เชื่อใจหมอ มีความพร้อมทั้งร่างกายและจิตใจ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

แล้วจะทยอยเอารูปมาลงเรื่อยๆ นะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:41:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องนมสวยมากค่ะ เข้ามาอัฟเรื่อยๆนะจะรอชมค่ะ พี่รอลางานได้จะไปทำเหมือนกัน
เราก๊350 cc เหมือนกันค่ะ ขอให้สวยๆน่ะ ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:52:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่สองอาการดีขี้นมากค่ะ สามารถลุกเดินเองได้ เมื่อเช้าเลยไปซื้อของที่ตลาด หวังว่าพรุ่งนี้จะดีขึ้น ยกมือได้มากขึ้น ^^
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:54:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-1-27 20:16
หายไวๆ นะคะ รอชม อิอิ

ขอบคุณคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:59:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khaibaan เมื่อ 2013-1-27 20:46
น้องนมสวยมากค่ะ เข้ามาอัฟเรื่อยๆนะจะรอชมค่ะ พี่รอลา ...

จะพยายามอัพทุกวันคะ รีบมาเป็นลูกสาวหมอเทพนะคะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 21:02:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย num_iiz เมื่อ 2013-1-27 20:49
เราก๊350 cc เหมือนกันค่ะ ขอให้สวยๆน่ะ ^^

ลูกสาวหมอเทพ สวยแน่นอนค่ะ คริคริ

หายไวๆนะคะคุณ. ^^. เราก้เพิ่งไปทำมาได้. 7 วันค่ะ
สวยค่ะ แล้วเจ็บมากไหมตั้งแต่วันผ่าและอาการเจ็บหายเรื่อย ๆ ไหมค่ะ อยากทำแต่กลัวเจ็บ อิอิอิ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 06:26:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย PorPaTy เมื่อ 2013-1-27 21:37
หายไวๆนะคะคุณ. ^^. เราก้เพิ่งไปทำมาได้. 7 วันค่ะ  ...

ขอบคุณคร้า

16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 06:28:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย namfon2521 เมื่อ 2013-1-27 23:01
สวยค่ะ แล้วเจ็บมากไหมตั้งแต่วันผ่าและอาการเจ็บหายเ ...

ตอนทำไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ ถามว่าเจ็บหรือเปล่า ตอนรู้สึกตัว มันง่วงๆ อาจจะรู้สึกตึงๆ และแสบหัวนม กับแผลที่รักแร้ค่ะ
หายเร็วๆๆนะคะ กำลังสงสัยว่าทำไมทำน้องนมต้องขึ้นเตียงขาหยี่งอ่ะคะ เรากำลังศึกษาข้อมูลอ่ะ ขอโทษด้วยถ้าถามผิดไป
ใช่ค่ะ ทำไมต้องขึ้นเตียงขาหยั่งอยากรู้เหมือนกันค่ะ
ไม่ได้ขึ้นขาหยั่งคะ. เจ้าของกระทู้คงพิมผิด.
เรากเไปผ่ามาที่เดียวกัน. หมอแค่ให้ขึ้นนอนบนเตียงค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 14:22:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ssi เมื่อ 2013-1-28 11:44
หายเร็วๆๆนะคะ กำลังสงสัยว่าทำไมทำน้องนมต้องขึ้นเตี ...

แต่ตอนทำ เค้าเอาส่วนที่เหลือของเตียงมาประกอบอะค่ะ ก้อนอนปกติ ไม่ได้นอนแบบขาหยั่ง แต่เดาว่าที่ใช้เตียงขาหยั่ง คงใช้ร่วมกับคนไข้ที่มาผ่าตัดแปลงเพศ

แสดงความคิดเห็น

ssi
โล่งอกไป แต่ยาเบลอนี่ตอนทำรู้สึกเจ็บมั้ยอ่ะ พอดีเค้าเป็นคนชาช้าอ่ะ  โพสต์ 2013-1-28 14:54
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 14:24:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย akira904 เมื่อ 2013-1-28 13:48
ใช่ค่ะ ทำไมต้องขึ้นเตียงขาหยั่งอยากรู้เหมือนกันค่ะ  ...

เตียงนอนเป็นเตียงแบบขาหยั่งอะคะ แต่เค้าเอาส่วนประกอบที่เหลือของเตียงมาประกอบ ก้อเหมือนเตียงปกติ พอดีเราผ่าตัดคนแรกของวันนั้น เลยเห็นเตียงแบบยังไม่ประกอบ แต่ตอนนอนไม่ได้นอนแบบขาหยั่งนะคะ อย่าเข้าใจผิด อิอิ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 14:50:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  น้องนมวันที่ 3

ssi
สวยมากกกก น้องนมชิดสวยมากกกก  โพสต์ 2013-1-28 14:54
อ่อ ขอบคุณค่ะ โต๊ะใจหมดเลย อิอิ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 14:59:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soravee เมื่อ 2013-1-28 15:08

อาการน้องนมวันที่ 3 ดีขึ้นเยอะมาก มีแต่เสียวและเจ็บจุกนม ยัง ประคบเย็นต่อไป ส่วนแขนวันนี้ สามารถยกได้บ้าง เกาหัวสบาย แต่ยืดสุดแขนยังไม่ได้ กอดอกได้ มีอาการคันตามขอบผ้าที่พันไว้ เพราะมันแน่นมาก แม่เลย เอาแป้งโยคีทารอบๆ ให้ ช่วยได้เยอะทีเดียว ^^

บอกให้แม่ลองจับอกข้างๆ ว่านิ่มไหม แม่บอกนิ่มดี อิอิ หมอเทพ สมชื่อจริงๆ ค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 15:04:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Soravee เมื่อ 2013-1-28 14:22
แต่ตอนทำ เค้าเอาส่วนที่เหลือของเตียงมาประกอบอะค่ะ  ...

ไม่รู้สึกใดๆ ทั้งสิ้น พอผู้ช่วยหมอบอกจะฉีดยาแล้วนะ ก้อพยักหน้า แล้วถามว่าจะหลับนานไหม เค้าบอกไม่ให้หลับนานหรอก จากนั้นก้อเหมือนล่องลอยในสวนสนุก อวกาศ สักอย่างแต่สนุกมาก แล้วก้อตื่น

ตอนนี้น้องนมเป็นไงบ้างคะ รอชมรีวิวอยู่ค่ะ  โพสต์ 2013-4-4 21:21
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้