ดู: 17490|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูก ร.พ.เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ 2 วันแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ภาพก่อนทำ

หลังทำได้ 3 วัน

ภาพปัจจุบันได้ 20 วันค่ะ

ตอนแรกก็ัยังกลัวๆอยู่ค่ะ ในเรื่องของการทำจมูก แต่ว่าเราทำเพราะว่าเรื่องโหง้วเฮง
เราก็ทำการค้นหาข้อมูลอยู่หลา่ยที่ เลยได้ที่หมอกิตติศักดิ์ ร.พ. เลอลักษณ์
เป็นซิลิโคน เกาหลี แบบนิ่ม เหมือนธรรมชาติมาก

ซึ่งก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แค่อยากให้ออกมาเป็นธรรมชาติมากที่สุด
เลยออกมาได้แค่นี้ค่ะ

หลังทำเพิ่งคิดได้ว่าอยากได้แบบหยดน้ำ ปลายจมูกโ่ด่งอีกนิด
(สายไปแล้วค่ะ)

ลองดูว่าเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ แจ๋วเลย
จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากคับ
เท่าไหร่เหรอค่ะ สวยดีค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 22:54:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราเลือกซิลิโคนเกาหลีคะ 25,000 ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ คะ
สำหรับซิลิโคนเกาหลี เหมาะสำหรับหน้าเอเชียมากๆคะ หากเลือกซิลิโคนอเมริกา จะแข็งกว่าคะ เหมาะสำหรับ โครงหน้าแบบ คมๆ คะ
อุ้ย ศิษย์เดียวกัน
เหมือนกันเลย เรื่องหยดน้ำอ่ะ....
แต่นี้ก็สวยขึ้นเยอะแล้วนะ ...มารีวิวกันบ่อยๆนะคะ
ดูเกาหลีขึ้นจริง ๆ คะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 21:14:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคะ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ukimuraine เมื่อ 2013-2-5 20:39

เราขอเบอร์ได้ไหมค่ะพอดีอยากทำกับหมอท่านนี้ตอนนี้ลังเลมาก รบกวนขอปรึกษาหน่อยนะค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 10:57:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ ukimuraine - เบอร์โรงพยาบาล เลอลักษณ์ จะอยู้ด้านบนของเว็ปนี้คะ เป็นโฆษณาคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nenanokthot เมื่อ 2013-2-11 13:39

ได้ดั่งที่ตั้งใจไว้เลยนะคะ ดูโด่งสวยธรรมชาติมากค่ะ
ค่าใช้จ่ายในการทำเท่าไหร่ครับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-16 00:48:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Ballkung01 - ของเราเลือก silicone korea thb 25,000
ถ้าเป็น Silicone america 15,900 คะ
ขอบคุณค่ะ ได้ความรู้เรื่องซีลีด้วย
จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากเจ้าค่ะหายไวๆนะเจ้าค่ะ
ทำจมูกแล้วทุกอย่างบนใบหน้าดูดีขึ้นมากเลยครับ โด่งธรรมชาติดี
พี่ค้ะ ตอนก่อนทำ ได้ปรึกษากับหมอเรื่องรูปทรงของจมูกนานไหมค้ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-13 10:02:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maislk เมื่อ 2013-4-11 13:45
พี่ค้ะ ตอนก่อนทำ ได้ปรึกษากับหมอเรื่องรูปทรงของจมูก ...

ของพี่แทบจะไม่ได้คุยเลยคะ แค่บอกว่าเอาแบบธรรมชาติ เข้ากับหน้าเรา แป็บเดียว ก้อสลบไปเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้