ดู: 2339|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครเคยฉีดโบท๊อกซ์แถว จ.ตรัง บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยไปฉีดที่ไหนแล้วได้ผลดีบ้างค๊ะ หมายถึง จ. ตรัง นะค๊ะ แนะนำด้วยค๊ะ
หาดใหญ่จะมีที่นึง เพื่อนไปฉีดมาแล้วได้ผลดีอยุู่นะคะ แต่ตรังไม่เคยมีข้อมูลเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แนะนำหน่อยนะค๊ะ กัวฉีดมั่ว ๆ แล้วไม่เห็นผลเสียดายเงินอีก  โพสต์ 2013-2-12 13:21
หมอชื่ออะรัยค๊ะถ้าได้ผลไปได้ค๊ะไม่ไกลเลย เพื่อความสวย  โพสต์ 2013-2-12 13:21
ตะเอง หมอกำธรรับฉีดอยู่นะ ที่หน้าเวปหน้าบอกว่า ชองเกาหลี 100 unit 9000 บาท
ถ้าไปสองคนก็หารกันคนละ4500 บาท เค้าสนใจอยู่่แต่กำลังหาแนวร่วมหาร ยังไงหลังไมค์มาได้นะค่ะ

ปล.เค้าอยู่ตรังจ้า
สอบถามหน่อยจร้าไปฉีดของหมอกำธรได้ผลไหมค่ะ
ปล. หาคนหารได้ยังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้