เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมตรงปลายหมอเค้าทำได้ไหมอะไม่อยากเอาดั้งกลัว

นาย โชค.jpg (134.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 45)

นาย โชค.jpg
เราก็อยากทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ ถูกดี อิอิ ว่าแต่ว่า ถ้าบุกไปคลินิคเลยก็ได้ทำวันนั้นเลยชิมิคะ มิต้องนัดชิมิ แระเขาจะไม่ไล่เรากลับบ้านใช่ป่ะ 555+ ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบคร่า
ไปปรึกษามาวันนี้ค่ะ

ตอนนี้ค่าทำจมูก 5000 แล้ว

ได้คุยกะภรรยาคุณหมอมั้ง

จากที่สอบถาม  คุณหมอบอกว่าของเราจะเสริมตามรูปจมูก เลยคอมเม้นไปว่าอยากได้ปลายด้วย แต่หมอบอกของเราไม่ค่อยมีปลาย ถ้าทำปลายออกมาเยอะ จะทำให้ปลายจมูกบางแล้วก้ออาจจะทะลุ

ซีลีโคนที่ใช้เป็นแบบ มีขานะคะ  L

พยายามเอารูปจมูกแบบที่อยากได้ให้ดู คุณหมอบอกว่า ถ้าจะเอารูปคนอื่นมา ให้เอารุปคนที่ฐานจมูกคล้ายๆเรามาจะดีกว่า

แกให้เหตุผลว่า ถ้าเอารูปของคนที่รูปจมูก ยาวมา แต่จมูกเราจิงๆ สั้น มันก้อทำไม่ได้ เพราะถ้าเพิ่มความยาว ก้อได้ไม่เกิน 1 มิล อ่าค่า แต่ถ้าคนที่เนื้อจมูกเยอะๆ ก้อไม่แน่

แล้วก้อเอารูป ในอัลบั้มให้ชม แล้วบอกว่า จะเอาโด่งขนาดไหน ให้บอกคุณหมอบุญ เอง

ได้ข้อมูลมาเท่านี้นะคะ

...แต่จะลองไปปรึกษาที่อื่นดูอีก  ถ้าที่อื่นก้อยืนยันว่าทำแบบที่เราต้องการไม่ได้ ก้อคงตัดสินใจที่คุณหมอนี่แหละค่ะ

p กะ s  ถ้าใครจะไป รีบตัดสินใจนิดนึงนะคะ คิวยาวอยุ่ เพราะตั้งใจจะทำตุลานี้ (ตอนนั้นล่ะ คิวแน่นที่สุด) จ้า
ขอเมล์คุณ nujoy_za ได้มั๊ย อยากจะขอแลกเปลี่ยนประสบการณ์นิดนึงค่า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
นัดคิวไว้และ 17กุมภา หมอว่าได้แค่ดูเป็นมิติ เอง-*- ดีขึ้นก็เอาว่ะ อิอิสู้ตาย
แก้ไขล่าสุด sosengheng เมื่อ 2009-8-22 23:38

นางพยาบาลหน้าเค้าเตอร์ นี่แปลกเนอะ จะเรียกเราก็ไม่เรียก ตะโกนขึ้นมาว่า ขึ้นข้างบนค่าา แล้วก็รีบนั่ง เหมือนกะอายๆเรา
มันเขินไรก็ไม่รู้ 555 กะคนอื่นเป็นป่าวอะ อยากรู้ หรือว่าเราคนเดียว ไอ้เราก็เหมือนจะหล่อ แต่ดูหันมามองแล้วผิดหวังไงก็ไม่รู้ 555
เราก้อสนใจ  แต่เราเป้นคนมีเนื้อจมุกเยอะอยุ่แล้ว เคยมีคนมาทักบ่อยว่า
เสริมจมุกมาหรือป่าว  แต่เรายังไม่ได้เสริมนะ
มันก้อไม่ได้โด่งเป็นสันไรมากมาย  ประมาณว่าเหมือนลูกชมพู่นะ
แต่อยากให้เข้ารูปสวยกว่านี้  
มีข้อสงสัยนะ
ที่ราคาถูกเพราะความแตกต่างของซิลิโคนหรือป่าว
อยากทราบว่าวิลิโคนของหมอบุญถิ่นเป็นเยี่ยงไร
ช่วยไขข้อข้องใจทีนะค่ะ
จาก  หมูหนิงค่ะ
sodamint  เหมือนของเราเลย ไปถึงมีแต่คนถามว่าทำจมูกมาหรือเปล่า งงเลย ออกจะชมพู่ขนาดนี้
ก็ไปเอา ชมพู่ออก สิครับ ถอดมันออกมันก็โด่งเหมือนเดิมแล้ว
ได้คร้า--เมล์หนูนะค่ะ joy_zajung20@msn.com ปรึกษาได้ค่ะ*-*อิอิ
เราก็อยากทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ ถูกดี อิอิ ว่าแต่ว่า ถ้าบุกไปคลินิคเลยก็ได้ทำวันนั้นเลยชิมิคะ มิต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย deedeedija เมื่อ 2009-8-20 11:46

ถ้าบุกไปก้ได้ทำเลยค่ะ---แต่ว่าต้องไปรอเช้าเลยนะค่ะไปถึงแบบ 9 โมงอ่ะค่ะ
ก่อนที่พี่เค้าจะมาเปิดร้านเลยค่ะ---ได้ทำแน่ค่ะ (คอมเฟริม)อิอิ......

ปล.ถ้าจะบุกไปทำนะค่ะ..ต้องไม่กินยาเสริมหรือยาลดความอ้วนน้ะค่ะภายใน 1 เดือนที่ผ่านมา
งั้นไม่ได้ทำแน่..อิอิต้องรอ555+++

รวมทำจมูก 27 วัน แก้.JPG (38.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 123)

รวมทำจมูก 27 วัน แก้.JPG
ทำไมถึงทานยาลดความอ้วนไม่ได้อ่าคะ อยากรู้ ตอบหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ ^^

ถ้าบุกไปก้ได้ทำเลยค่ะ---แต่ว่าต้องไปรอเช้าเลยนะค่ะไปถึงแบบ 9 โมงอ่ะค่ะ
ก่อนที่พี่เค้าจะมาเปิดร้านเลยค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nujoy_za เมื่อ 2009-9-2 07:33
ยาลดความอ้วน มันจะมีผลเกี่ยวกับความดันเลือดนะคะ
คิวเยอะมากเลยหรอครฟาๆ ครั้งแรกที่ไปปรึกษาไงดีอ่า ไม่เคยไป
แก้ไขล่าสุด cha55ha เมื่อ 2009-9-9 23:29

37# nujoy_za

ขอถามหน่อยคับ ถ้าวันพฤหัส10กันยายน52 (พรุ่งนี้ถ้าจะบุกไปผมจะได้ทำมั้ยคับ ผมอยากบุกไปคับ ช่วยตอบให้มั่นใจหน่อยนะคับ)
37# nujoy_za

ขอถามหน่อยคับ ถ้าวันพฤหัส10กันยายน52 (พรุ่งนี้ถ้าจะบุกไปผมจะได้ทำมั้ยคับ ผมอยากบุกไปคับ ช่วยตอบใ ...
ต้นฉบับโพสโดย cha55ha เมื่อ 2009-9-9 23:02

โทดนะค่ะ  คือว่าจอยไม่ได้เข้ามาเวบนี้เลยค่ะ ไม่ค่อยว่าง --

แค่เป็นกำลังให้นะค่ะ----
ทำออกมาและมันเปงสันมั๊ยอ่ะคะ
ทำปากนี่ ครึ่ง ชั่วโมงเหมือนกันปะ หมอบุญถิ่นอะ ราคาเท่าไหร่รุ้ก็ดีอิอิ อีก1วันแล้วได้คิวทำสักที
แก้ไขล่าสุด sosengheng เมื่อ 2009-9-17 23:19

ทำมาแล้วครับกับหมอบุญถิ่นช่วยดูให้ทีสิ ขอบคุณครับ

ก่อนทำด้านบนน่ะ

หลังทำด้านล่างจ้า

หลังทำวันแรก มันบวมนิดหน่อยถ้ารอ3วันจะสวยกว่านี้ป่าวเนี้ย แล้วคนอื่นอะดูเป็นไงบ้าง
อยากทำเหมือนกันค่ะแต่กลัวอะ
ทำคางเท่าไรค่ะ

แล้วใช้วิธีไหนค่ะ ใส่ข้างนอกหรือในปาก
อยากทำตาอ่ะค่ะ ถ้าไปหาคุณหมอที่คลีนิก แล้วจะได้ทำเลยป่าวค่ะ?
พอดีได้คิววันที่ 1 ตุลา แต่ไม่ว่าง ทำไงดีฮะ ถ้าโทไปเลื่อนแล้วจะนานป่าวเนี่ย

ช่วงปิดเทอมคนยิ่งแต่จองคิวเยอะด้วย ควรทำยังไงดีฮะ
พี่ได้คิวเดือน Nov 7th  อ่ะค่ะ จองคิวทำจมูก แต่จริงๆแล้วอยากทำตาอ่ะค่ะ ;p  พี่ไม่เคย Surgery อ่ะ กลัวๆเหมือนกันเนี่ย...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้