เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
อยากเข้าปายปรึกษา ให้คุนหมอลองดูรูปหน้าก่อนได้ไหมคะ

อยากไปฉีดคาง เห็นเพื่อนโทรไปถาม คุนหมอบอกใช้ไขมันตัวเองฉีด เเค่ 5000 เองอะค่ะ

ถ้าครายจาเข้าไป ยางไง pm มาชวนหน่อยน้า

เเบบว่า ยางมะเคยศัลยกรรม อารายซักอย่างเดียว เลยเเอบตื่งเต้น

เเต่ในที่สุดก็ตบะเเตกจนด้ายย  55
อยากเข้าปายปรึกษา ให้คุนหมอลองดูรูปหน้าก่อนได้ไหมคะ

อยากไปฉีดคาง เห็นเพื่อนโทรไปถาม คุนหมอบอกใช้ไขมัน ...
ต้นฉบับโพสโดย ^RB^ เมื่อ 2009-11-5 17:13

555555555+ซะงั้น
ถ้าตัดปีกด้วยนี่บุกทำได้ไหมคะ?
.หมอบุญ ได้ 2 อาทิตละจร้ามาดูกันหน่อยนะว่าเอียงไหมค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... mp;page=2
ซิลิโคนที่นี่น่าจะดู  เพราะดูนิ่มๆ  ดี

อยากแก้ ม่างอ่ะค่ะ  

ราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าใหร่ะ  ใครรู้วานช่วยบอกที

อยากแก้ มากมาย   

รบกวนให้ข้อมูลการแก้กะคุงหมอด้วยนะคะ
,มันจาบวมกี่วันค่ะ เขียวด้วย
สามวันหายยังค่ะ

ตอบด้วยค่ะ  คือจาไปทำธันวานี้อ่ะค่ะ
ถ้าเปนไหมละลายต้องเพิ่มเงินรึเปล่าค่ะหรือว่า ราคาเท่าเดิม
ที่ร้านเค้าใช้ซิลิโคนแบบไหนค่ะ  แล้วใช้ไหมละลายได้ไหมอ่ะค่ะ
ใครไปทำ สิ้นเดือนธัวาบ้างอ่ะคะ จาได้โท หา อิอิ
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับผม
ผมอยู่ระยองอ่ะครับ แต่อยากไปปรึกษาหมอบุญถิ่นครับ
ไม่ทราบว่าถ้าลงรถที่หมอชิตแล้วต้องนั่งรถไรไปต่ออ่ะครับ
ใครทราบช่วยตอบด้วยนะครับ
วันจันทร์นี้จะได้ทำแล้ว

เพื่อนช่วยเป้นกำลังใจให้ด้วย

ทำเสร็จแล้วเป้นยังไงเดี๋ยวจะรูปมาให้ดู
ผิดหวังอย่างแรงงงงงงง.....บุกไปที่คลีนิคหมอบุญถิ่นจะได้ทำแล้ว....แต่คุณหมอผู้หญิงบอกว่าจมูกเราแกนมันเบี้ยวถ้าทำยิ่งจะเห็นชัดเจนขึ้น....เราว่าจะลองดื้อทำดูถ้าไม่สวยก็ไปเอาออกคุณหมอคิด 3000 บาท...ใครช่วยแนะนำหน่อยได้ใหมคะ...

อุสาห์ออกจากบ้านไปรอตั้งแต่ตี 3 อ่ะ.....แง่ๆๆๆ
ราคา ถูกดีนะครัย

เเต่ดูเเล่ว เหมือนจมูก จะสั้นๆ นะครับ
ผิดหวังอย่างแรงงงงงงง.....บุกไปที่คลีนิคหมอบุญถิ่นจะได้ทำแล้ว....แต่คุณหมอผู้หญิงบอกว่าจมูกเราแกนมันเบี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย punnapa_2009 เมื่อ 2009-11-25 12:24

ของพรหมอก็บอกว่าเบี้ยว
แต่ก็ทำ ทำออกมาก็โอนะ
สนใจค่ะๆ  อายุ 19 ต้องมีผู้ปกครองไปเซ็นอะไรรึป่าวค่ะ

พอดีจะไปกะเพื่อนอีก สอง คน

ถ้าบุกไปทำเลย สาม คน ที่เดียวได้ป่าวค่ะ  

ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ ^^
113# punnapa_2009

ถ้าคุณหมอจะบอกแกนเบี้ยวแต่ทำออกมาก็สวยอยู่ดีค่ะ   ตัดสินใจทำเลยค่ะ
ผิดหวังอย่างแรงงงงงงง.....บุกไปที่คลีนิคหมอบุญถิ่นจะได้ทำแล้ว....แต่คุณหมอผู้หญิงบอกว่าจมูกเราแกนมันเบี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย punnapa_2009 เมื่อ 2009-11-25 12:24

จมูกนุ่นก็เบี้ยวเหมือนกันค่ะ กระดูกมันคดๆ หมอบอกว่าทำได้แต่อาจจะออกมาเบี้ยวหรือตรงคุณหมอไม่รับประกันแต่เบี้ยวนิดๆก็คงไม่เป็นไรเพราะเดิมก็เบี้ยวอยู่แล้ว (นัดทำที่ยันฮีค่ะวันที่4)
อยากทำบ้างอ่ะค่ะ....

แต่กลัวออกมาไม่สวยเหมือนคนอื่น.....

แกนจมูก ผมก็เบี้ยว นะคับ แต่ปรึกษา คุนหมอดูแล้ว ได้คำตอบว่า ทำได้คับ ทำได้เท่าที่ต้องการ และ โครงจมูกเราคับ แต่ว่า เบี้ยวๆๆเนี่ย มันจะชัดเจนขึ้น คับ แต่ผม ว่า มันดู ธรรมดา ไปเลย  ไปทำ กับ หมู บุญ มาแล้ว สองครั้งคับ เสริม และกกก็ ตัดปีก ผมว่าโอเค เลยคับ ไม่เอาสูงมาก เอาแค่พอมี คุนหมอบุญ ให้คำตอบดีมากคับ ตรงๆๆ  ทำให้ เรากล้าตัดสินใจมากขึ้น  เพิ่งเข้ามารุ้จักบอด นี้ อะคับ ความรู้เรื่อง ศัล เยอะจิงๆๆ กำลังคิดจะแก้ จมูกใหม่ ให้ สูงขึ้นอีก คับ ไม่รุ้ว่า ที่ไหนจะดี แต่ หมอบุญ ก็จะลองโทร สอบถามอีกที
ราคาประหยัดแบบนี้อยากไปทำมั้งจัง

จะทำตอน มกรา

จองธันวาได้ไหมคะ
เราไปทำมาแล้ววันนี้ ตอน11โมงอะ ก้อโอเลยละ
แต่อยากให้หายเร้วๆจัง ผ่านมา3 ชม.และไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่  แต่พรู้งนี้ละ???
แต่ถ้าหายดีแล้ว จาเอารูปมาให้เพื่อนๆดูกันนะ
คุณ pachach45 คะ ณา ก็ว่าจะดื้อไปทำเหมือนกันอย่างน้อยถ้าออกมาไม่สวยหรือมันเบี้ยวมากๆก็ไปเอาออกกับหมอบุญเหมือนเดิมนั้นแหล่ะและ ณา คิดว่าค่าเอาซิลิโคนออกก็ไม่แพงเท่าไหร่...คุณหมอบอกว่า 3000 บาท อ่ะ
มีคนที่แกนจมูกเบี้ยวมากๆๆใหมคะที่ดื้อทำแล้วออกมาสวยอ่ะ..อยากดูเพื่อประกอบการตัดสินใจ add มาคุยได้นะคะ punnapa_2009@live.com หรือ leena_bkk@hotmail.com
แยมก้อทำกะหมอบุญถิ่นคร้า

ตอนนี้ก้อได้ประมาณ เดือนกว่าๆแร้วค่ะ กำลังจาไปตัดปีกจมูกค่ะ

แต่หมอบอกว่าต้องรออีกสามเดือนโน่นแหนะ???
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้