เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
palucian
ทำยัง

อยากเห็น

ขอดูหน่อยน่ะ

บอกด้วยเป็บมากป่าว

ตื่นเต้นได้คิววันที่ 1 มีนา
ได้คิวแล้วเหมือนกันค่ะ

วันที่ 6 มีนาคม นี้

ตื่นเต้น ๆ
กำลังจะไปทำอีก2วันแล้วอ่ะ
เห็นทำมาแล้วสวยๆกันทั้งนั้นเลย
แต่กลัวตอนฉีดยา ^^
ทำปากเท่าไรอ่ะคะ
วันที่19 ก็จะไปทำคะ

จะแพ้ยาชาหรือเป่าหว่า กลัวๆๆ
จะบอกคุณหมอว่ายังไงดีค่ะ ว่าจะเอาโ่ด่งแค่ไหน
อยากทำวันที่ ห้า หก มีนาจัง
ยังไม่ได้โทรไปจองเลยอ่ะ ป่านนี้คิวถึงไหนแล้วหน๊า
จะบุกไปก้อกลัวเสียเที่ยว จองชัวกว่าเนาะ
มีใครจะเลื่อนคิวหรือยกเลิกบอกเราด้วยน่ะ
แต่ไม่เอาวันที่ 12-13 จ๊ะ Keawkrachang@hotmail.com
อยากทราบว่าทำแล้วช้ำมากไหมค่ะ..
อยากทำบ้างจัง...ไม่ทราบว่าตอนนี้คิวประมาณเดือรไหรอ่ะข่ะ..
อยากได้คิวประมาณ 14 มีนาอ่ะข๊ะ...++
พรุ่งนี้..25/03/2010..... ใครมีคิวแล้วไม่ว่างบ้างค่ะ อยากทำเลยกลัวบุกแล้วไม่ได้ทำอ่ะ รบกวนแจ้งหน่อยน๊า alove_003@hotmail.com ขอบคุณนะค่ะ
ง่ะสิวขึ้นอ่ะ อดเลย
ได้คิวแล้วเหมือนกันค่ะ

วันที่ 6 มีนาคม นี้

ตื่นเต้น ๆ
ต้นฉบับโพสโดย neaneajung1 เมื่อ 2010-2-23 10:19

ได้วันที่ 6 เวลาไหนครับ  เพื่อนผมก้ได้คิววันที่ 6 มีนาคม
สวยกันแล้ว  เอารูปมาดูมั้งนะ
อา...ซีลิโครนของคุนหมอเค้านิ จะมีแบบ นิ่ม ไมค่ะ ?

ละถ้าเราทัมการเสริมมาแล้วจะ กลับไป แต่งหน้าทาแป้ง ได้อีกกี่วันค่ะ ? ? ?

ละ ทัมมา ละ พอสักพักเราสามารถจับบีบแตะ แบบเหมือนปกติ ได้ ไม ... ดูธรรมชาติอะค่ะ  รบกวนผู้รู้นิสๆ ^^
ได้ฤกษ์แล้ว 24 มีนาบ่ายโมง1/2 แต่อีกตั้งนาน

นานจนหายตื่นเต้น T-T
อยากทำใหม่ของเดิมทำมาแล้วไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่คุณหมอคิดค่าแก้ไขจมูกไหม อยากตัดปีกด้วยจมูกด้วยทำพร้อมกันเลยได้ไหมใครรู้บ้าง รบกวนช่วยตอบหน่อยคะ
อยากไปทำบ้างจัง บุกไปเลยได้เลยใช่ม๊ะ อยากทำจิ๊ง
เราได้คิว3มีนา5โมงเย็นค่ะ ตื่นเต้นจัง กลัวเจ็บง่ะ
อยากทำมั่งอ่ะค่ะ คืออยากรู้ว่าต้องใช้เวลารักษาตัวนานเท่าไหร่ กว่าที่มันจะยุบจนมองไม่ค่อยออกอ่ะค่ะ
โทไม่ติดซักเบอร์เลย
ไม่ทราบว่าคุณหมอทำตา 2 ชั้น สวยมั๊ยค่ะ
สนใจจังค่ะ

วันก่อนไปเรียนก้อแอบไปมองหน้าคลินิกด้วย

เหอๆๆ

แต่ยังไม่กล้าเข้าไป

ขอรูปอีกหน่ิยนะคะ
อยากไปทำตาสองชั้นค่ะ อยากได้ตาโตๆ คุณหมอจะทำให้ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้