เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ทำมาแล้ว ดูมั่นใจขึ้นเยอะเลยเนอะ
ก้อสวยดีนะคะ จาก น้องใหมม่ยังงัย..ก้ออยากทำ
แก้ไขล่าสุด nujoy_za เมื่อ 2009-9-24 07:18

อยากตัดปีกจังเพื่อนๆๆว้าดีมะค่ะ

แสง.jpg (806.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 43)

เล้ก1133.JPG (15.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

utrhgfhfdhdfhfdhdfhdfhdfh25432.JPG (40.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

เราก็ไปเสริมจมูกที่หมอบุญถิ่นมา 5000 พอใจมาก
อยากตัดปีกจมูกอย่างเดียว ...
เจ็บไหมคะ 7 วันจะหายบวมป่าวเนี่ย ...
ต้องปรึกษา หมอก่อนป่าว ...
สวัสดีค่ะ

มือใหม่ค่ะ พอดีอยากทำตา

ใครมีคิวแลกเดือนตุลาคมบ้างอ่ะคะ คืออยากได้เดือนตุลาคมอ่ะคะ

ช่วงปิดเทอมพอดีอ่ะจ้า ชอบพระคุณมากๆ นะคะ
ได้คิวเดือน พ.ย ค่ะ  จะไปทำแล้ว   อยากไปทำตั้งนานแต่ไม่กล้า   แต่สุดท้านหายข้อมูลมา สรุปได้ที่คุณหมอบุญถิ่นค่ะ
ดั้งไม่มีเลย    เด๊ยวทำแล้วจะส่งรูปให้วิจารนะคะ
โห  อยากไปทำบางจังเลย

ไม่แพงมากเลย
หลังจากศัลยกรรมแล้วจะกลับมาปกติประมาณกี่วันครับ

ผมทำมาเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว(4วันที่แล้ว)

ตอนนี้ก้อยุบแล้วน่ะครับ แต่ยังไม่หมด

ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบน่ะครับ:)
สวัสดีค่ะ

มือใหม่ค่ะ พอดีอยากทำตา

ใครมีคิวแลกเดือนตุลาคมบ้างอ่ะคะ คืออยากได้เดือนตุลาคมอ่ะคะ

ช่วงปิดเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Panarkson เมื่อ 2009-9-28 09:41

ถ้าว่างช่วงปิดเทอม
ปิดเทอมวันแรกให้เข้าไปที่คลีจิคเลยจ้า ไปแต่เช้านะซักประมาณ7.00โมงเช้าไม่ต้องรอคิวบุกเลย
แก้ไขล่าสุด K00NG เมื่อ 2009-9-29 11:11

ดิฉันมีหลักฐานค่ะว่าถูกและดีเป็นไง

เครดิตเว็บมีดหมอดอทคอม
ปัจจุบัน ราคาหมอบุญ อยู่ที่ 5,000 นะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอ บุญถิ่น กะ หมอฟอจูนที่ไหนดีคะ เพื่อนหนูทำที่ฟอจูนมา ไม่ค่อยโด่งเลย
อีกที่คือ สวยงามคะ แนะนำหนูที
อยากทำบ้าง แหะ ๆ
สว้สดี่ค่ะ น้องใหม่อยากสวยค่ะ
    ว่าจะไปทำจมูกกับหมอบุญถิ่นค่ะ ช่วยลงความเห็นหน่อยนะคะ
ถ้าทำแล้วจะออกมาดีหรือเปล่า (แบบว่าไม่ค่อยมั่นใจอ่ะ)
จมูกสวยดีนะคะ
แล้วถ้าแก้คุณหมอจะคิดเท่าไหร่คะ
ใครพอจะทราบบ้าง
หวัดดีค่ะ
คือเป็นสมาชิกใหม่อ่ะค่ะ
โทรนัดคุณหมอบุญตั้งกะเดือน กย
ซักประมาณวันที่ 20 ได้
คิวยาวมาก ผู้ญ ที่รับโทรศํพท์บอกว่า
ตอนนี้คิวยาวถึงสิ้นเดือน ตค
พอดีไอ้เราก้อว่า เลยบอกว่าวันไหนก็ได้ค่ะ
หลังจากนั้น เลยได้คิววันจันทร์ที่ 2 พย
ตอนบ่ายโมง แต่เราว่ามันนานไป
ช่วงนั้นพอดีมีงานเข้าด้วย อยากจะไปซะตอนนี้เลย
เพราะว่าว่างสุดๆ ไม่ทราบว่าใครมีคิวจะแลกรึเปล่าคะ????
อีกอย่างที่อ่านมาเห็นบอกว่า ถ้าไปแต่เช้าจะได้ทำเลย
พอดีเราอยุ่พัทยาอ่ะ ไม่แน่ใจว่าจะไปทันมั้ย
ใครมีไรแนะนำก็ช่วยบอกๆ กันมั่งนะคะ
ทำมัยคุนหมอคิดถูกจังอะคะ อยากรุว่าทำเสริมกะตัดปีกทำพร้อมกันได้ป่าว

จะได้สวยเลยทีเดียว
คิวยาวมมั้ย แล้วเราไปนั่งรอจะมีคนยกเลิกคิวมั้ยO_Oแบบว่าอยากสวยแบบไม่ต้องรอ
เราได้คิวสิบเอ็ด พ.ย แหน่ะค่ะ แต่กะจะบุกแล้ว เพราะไม่อยากทำเปิดเทอมอ่ะ
เราได้คิวสิบเอ็ด พ.ย แหน่ะค่ะ แต่กะจะบุกแล้ว เพราะไม่อยากทำเปิดเทอมอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย yuiiz89 เมื่อ 2009-10-6 20:46

งั้นไปด้วยกันเลยป่ะ เสาร์เนี้ยะ อิอิ
K"Berrylove  ไปวันเสาร์นี้เหรอคะ  อยากไปด้วยจัง  แต่คงเข้าไปปรึกษาก่อนนะคะ

ยังไงรบกวนเมลล์มานะคะ zo.siren@gmail.com
เจ้จะบุกวันจันทร์ที่ 12 นี้ใครจะไปเป็นเพื่อนอ่ะ
ห้ามไปวันเดียวกัน...เด๋วบุกเยอะเกิน
ไปทำมาแล้วค่ะ

ถ้าหายดีแล้ว

จะโชว์ให้ดูนะค่ะ
21# nujoy_za

ว้าว สวย จัง ค่า อยากไปทำบ้างจัง ตอนที่ทำ รุสึกตัวป่าวคะ
37# nujoy_za

ขอถามหน่อยคับ ถ้าวันพฤหัส10กันยายน52 (พรุ่งนี้ถ้าจะบุกไปผมจะได้ทำมั้ยคับ ผมอยากบุกไปคับ ช่วยตอบใ ...
ต้นฉบับโพสโดย cha55ha เมื่อ 2009-9-9 23:02

ถ้าบุกไปเราว่าได้ทำแน่นะ เพราะว่า มันจะมีคิวที่มาช้า หรือไม่มา อ่ะ หมอเค้าก็จะ ลัดคิวเลยจร้าอิอิ
มีใครเคยทำตาบ้างครับ มารีวิวให้ดูหน่อยดิครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้