เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
-0-* ขอ ช่วยตอบนิสนะค่ะ นอน ตะแคง ที่ ผู้ รู้ๆ ตอบกัล << แอบจำ มา

ส่วนมากจะบอก แค่1 อาทิตย์กลับ2อาทิตย ก็นอนด้ายแล้วนะค่ะ
อะ จึ๋ย อีก 3 วัน T^T

จะไปทัมแล๋ว 1 เมษา คิว บ่ายโมง จ๊ะ
อืมม มี คัย จะ ไป ทาม จมูก กะ หมอบุญถิ่น พรุ่ง นี้ บ้าง ข๊

เนี้ย ยัง กลัวๆ อยู่ เลย อ่ะ

รบกวน ผู้ ที่ เคย ไป ทำ มา แล้ว ช่วย มา ตอบ ให้ หน่อย ณ๊ ข๊

คือ เวลา ไป ทำ คุณ หมอ ฉีด ยา สลบ ให้ ไหม ข๊ รึ ว่า ยัง ไง
อืมม มี คัย จะ ไป ทาม จมูก กะ หมอบุญถิ่น พรุ่ง นี้ บ้าง ข๊

เนี้ย ยัง กลัวๆ อยู่ เลย อ่ะ

รบกวน ผู้ ที่ เคย ไป ท ...
ต้นฉบับโพสโดย nupom เมื่อ 2010-3-29 22:06

ยังไม่ได้ไปทำคะ

แต่เท่าที่หาข้อมูลมาพอสมควร ทราบว่า คุณหมอให้เลือกว่าจะฉีดยาชาเฉยๆ หรือ จะทานยาสลบ อะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สวยแล้วมารีวิวเล่าสู่กันฟังมั่งนะจ๊ะ
-0-* ขอ ช่วยตอบนิสนะค่ะ นอน ตะแคง ที่ ผู้ รู้ๆ ตอบกัล
ต้นฉบับโพสโดย HappyDay เมื่อ 2010-3-29 20:28

ขอบคุณค๊า

สวยแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะจ๊ะ
407# namtanl

ขอบใจมากนะค่ะ เดี๋ยวจะรูปมาให้ดูค่ะ
อยากทำแต่ยังกลัวๆอยุ่อ่ะต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ
ตั้งสติ สูดหายใจเข้าลึกๆๆ....

อย่าเกร็ง สุ้ๆๆ นึกไว้ว่า สวยๆๆๆๆ
ขอบคุณค๊า

สวยแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย namtanl เมื่อ 2010-3-29 22:57

*0* จ้า คง สัก 7 วันก่อน ละมั้ง ถึงจะกล้า 5 5+

จะเปง นาเนีย์ละ
nupom เปงงัยบ้าง วันนี้ไปทำมา
สวัสดีค่ะ น้องใหม่ค้า วันนี้พึ่งไปปรึกษาหมอที่บุญรัตน์ มาค่ะ แต่หมอบอกว่า ฐานจมูกเบี้ยว  ทำได้แค่ เสริมเตี้ย อยากทราบอะค่ะ ว่าเสริมเตี้ยเนีย มันจะเหมือนกับไม่ได้เสริมเลยหรือป่าวค่ะ วานพี่ๆ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
*0* พรุ้งนิ ล๊า ........

จะขึ้นเขียงแล้วว
สู้ๆ ครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ
ตอบกลับ 388# Amanda

เราก็อยากไปวันที่  4  เมษา 53  จะบุกไปเหมือนกัน  เมลล์มาคุยได้ที่
ju_tamas_123@hotmail.com  เมลล์มาน่ะ เราไม่เล่นเอ็ม เผื่อได้ไปพร้อมกัน

บายๆๆๆ
วันที่4 เปนวันอาทิตย์ค่ะ คลีนิคหยุด ค่ะ เปิดวันจันทร์-เสาร์ค่ะ
สวัสดีคร่าคุณหมอที่เคารพ

ดิฉันมีปัญหากลุ้มใจมากค่ะ คือดิฉันมีรอยแตกลายบริเวณน่องขาทั้งบนล่ะล่างนะค่ะ ดิฉันอยากทำศัลยกรรมมากเลยค่ะ แต่อยากทราบนะค่ะว่าศัลยกรรมได้รึเปล่า คือว่าดิฉันไม่กล้าใส่กางเกงขาสั้น กระโปรงสั้น เลยนะค่ะ เพราะดิฉันเคยถูกเพื่อนล้อว่า ขาลายนะค่ะ เลยอยากทำศัลยกรรมนะค่ะ อยากใส่กางเกงขาสั้น กระโปร่งสั้น ได้เหมือนคนอื่นนะค่ะ ขอถามอีกนะค่ะ ว่าค่าใช้จ่ายสูงไหมค่ะ รบกวนให้คุณหมอ ตอบมาที่ E-mail : arhnui@hotmail.com ด้วยนะค่ะ ขอทราบรายละเอียดทั้งหมดนะค่ะ และเวลารักษานะค่ะ ถ้าเกิดว่าศัลยกรรมนะค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะคุณหมอ
ถ้างั้นเปลี่ยนว่าจะบุกไปวัน เสาร์ที่ 10 เมษา 53 ก็ได้ ใครจะบุกไปกะเราบ้าง อยากมีเพื่อนน่ะ

ju_tamas_123@hotmail.com
ถ้าบุกไปเลยคุณหมอท่านจะว่าอะไรเราไหมค่ะ
ตอบกลับ 388# Amanda

วันที่ 4 เป็นวัน อาทิตย์ คลินิก ปิด จ๊ะ
ตัดไหมแร้ว โล่งจัง
*0* เอะ ~ ข้างบน ใช้ไป ตัด มะวานเป่า จ๊ะ

พอดี ไปเสริมมะวาน 5 5 +  ปวด ตึ่งๆ
ด้ายคำ ติชมมาเพียบ ฮ่ะๆๆ

ดัน ถามผิด 5 5+
ใช่ๆ คนไหนอ่า เราต้องเนเทอแน่ๆเลย เพราะเรานั่งรอเพื่อนที่จะมาตัดไหมเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้