ดู: 5017|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว อัพดั้ง หมอบุญถิ่น ^^

[คัดลอกลิงก์]
พึงไปอัพดั้งกับหมอบุญถิ่นมาเมื่อวันศุกร์ที่ 18/1/2013  นี่เองค่ะ  

นัดไว้  ไปถึง 11 โมงพอดี  เจอภรรยาคุณหมอพอดี  ก็ดึงให้ดูเลยว่า  ที่หัวตาเนื้อเยอะ  ตรงกลางกำลังดี  

อีกสัก 10 นาทีได้   ก็ได้ขึ้นไปพบคุณหมอเลยที่นี่  คุณหมอ  ก็ดึงให้ดูว่า  เท่านี้พอมั้ย  เราก็บอกหมอว่า

เราอยากได้แค่ ให้ตรงกลางมันรับ กับตรงปลาย  คุณหมอ เข้าใจดี  แล้วเขียน ลงในกระดาษว่า  01 03 001

จากนั้นก็นั่งรอเรียกขึ้นไปทำความสะอาด โดยให้ล้างหน้า  ล้างจมูกโดยการสูบน้ำเข้าจมูก  แล้วสั่งออกมา  จากนั้น

ผช.  พยาบาลหน้าสวยตัวใหญ่  ก็เอาผ้าให้ซับหน้า แล้วก็ทำความสะอาดจมูก  เจ็บเว่อร์ !!   แล้วก็บีบสิวเสี้ยน  โห !!

เจ็บสุด  !!   จากนั้นก็ขึ้นชั้น 3  เตรียมขึ้นเขียง !!

ไม่เกิน  10  นาที  คุณหมอจัดการเสร็จ  ส่วนกระบวนการก็เหมือนรีวิวคนอื่นละค่ะ !!!~

3.jpg (61.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

2.jpg (62.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

page.jpg (58.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-21 10:20:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่า  รูปไม่เรียง!!!~   พึงรีวิวเป็นครั้งแรกในชีวิต  ติชมได้นะคะ่ !!
สวมากๆเลยคะ เพิ่งไปทำมาเหมือนกัน 19/01/2013
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-21 17:39:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย prakaichat เมื่อ 2013-1-21 13:44
สวมากๆเลยคะ เพิ่งไปทำมาเหมือนกัน 19/01/2013 ...

ขอบคุณค่ะ  เด๋วยุบแล้วคงจะสวยก่านี้ ^^
สวยค่ะ

อีกหน่อยก็เริสๆๆ

สวยมากๆเลยค่ะ >.<
ทำที่เดียวกันเลยคะ
สวยคะ รอชมตอนต่อไป อิอิ
เริ่มเห็นแววความสวยขึ้นมากมากแล้วค่ะ รอให้มันเข้าที่อีกนิดนะค่ะ จะสวยมากๆเลย รอชมค่ะ หายไวไวนะค่ะ
คุณหมอดุ  กับพยาบาลทำความสะอาด  กลัวจัง
รบกวนขอเส้นทางไปร้านหมอหน่อยค่ะ   อยู่ขอนแก่น
หายเร็ว ๆนะคะ  ของเรามีคิวทำจมูกพรุ่งนี้   แล้วมารีวิวอีกน๊า รอชมจ้า
สวยค่ะ อยากทำบ้าง จองคิวนานไหม
รอชมตอนยุบค่ะ ของเราได้ปีกว่า ๆ แล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้