12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: whitepeony
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิว ทำตาหมอจำนงค์ + จมูกหมอไพศาลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงจมูกจังครับ
น่ารักมากเลยจ้า
อยากทำตาค่ะ ทำตาเจ็บมากไหม ตอนทำเจ็บไหม กลัวเจ็บตอนทำอะค่ะ แต่ท่ามาเจ็บตอนทำเสร็จพอทนค่ะ แต่กัวตอนทำT^T
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 23:00:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pompamza555 เมื่อ 2013-2-18 23:46
อยากทำตาค่ะ ทำตาเจ็บมากไหม ตอนทำเจ็บไหม กลัวเจ็บตอน ...

ตอนฉีดยาตอนแรกนึกว่าจะเจ็บแต่ไม่เจ็บเลย หลังทำก็ตึงๆไม่เจ็บไม่ปวดเท่าไหร่
สบายมากเลยค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 23:00:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย teeMan เมื่อ 2013-2-13 20:08
ชอบทรงจมูกจังครับ

ขอบคุณค่ะ ^^
ตาทำออกมาสวยมาก จมูกได้รูป น่ารักจ้า ดีใจด้วยนะ
ตาสวยมากครับ จมูกก็โด่งสวยธรรมชาติ
สวยสุดๆไปเบยยยยย
สวยมากก  รับกับใบหน้ามากๆด้วย ดีใจด้วยเน้ออ
ตาสวยจัง น่ารักขึ้นมากกเลยค่ะ ขอถามเรื่องแผลหน่อยนะคะ ตอนทำเสร็จแล้วเห็นชัดไหมค่ะ ไม่อยากให้แฟนเห็นน่ะค่ะแล้วนานไหมค่ะกว่าแผลจะหาย ขอบคุณค่ะ
อยาทำตาบ้าง ขี้เกียจแปะสติ๊กเกอร์แล้วอะ เก็บข้อมูล เก็บข้อมูล
น่ารักและสวยขึ้นมากคับ แต่ว่าถ้าเสริมคางอีกหน่อย จขกท เป๊ะเลยขอบอกๆ อิอิ
สวยน่ารักมากค่ะ
ตอนทำจมูกกับหมอไพศาลได้บอกกับคุณหมอป่าวคะ ว่าเอาแบบไหน โด่งมาก หรือโด่งธรรมชาติ
หมอไพศาลบางแคใช่มั้ยคะ?
น่ารักมากค่ะ แล้วเวลาไปทำจมูกคุณหมอว่าหรอป่าวว่าชอบแบบไหน
ทำตาวิธีไหนคะ ดูเนียนจังเลย ไม่บวมด้วย
ทำตากี่มิลคะ หรือว่าบอกหมอยังไง. พอดีจองคิวทำตากับหมอแล้ว
แต่ไม่อยากได้ชั้นหนาๆ น่ะคะ
ทำตาหมอจำนงค์ที่รังสิตปะค่ะ
สวยมากคะ ตอนที่ไปทำบอกหมอว่าเอาแบบไหนหรอคะ พอดีเราชอบตาแบบน้องเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย aiir_aiir เมื่อ 2013-8-22 11:14
สวยมากคะ ตอนที่ไปทำบอกหมอว่าเอาแบบไหนหรอคะ พอดีเราช ...

หมอทำตามรูปแบบตาเราอ่ะค่ะ จะได้ประมาณนี้ทั้งหมด ชั้นไม่หนา ธรรมชาติ ถ้าอยากได้หนาต้องเน้นหมอนะค่ะ หุหุ
อ่อ ไม่ได้บอกเลยใช่ไหมคะ ให้หมอออกแบบให้เลยใช่ไหม
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้