เจ้าของ: itimz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ดีลักษณ์คลีนิค เสริมคาง 15/01/56

[คัดลอกลิงก์]
ไม่สู้ไม่ได้สิ
5 5 5เรื่องไรเราจะยอม
มีันยังอีกยาวไอน้อง
ขอหน่อยแล้วกันนะ
ไม่ว่ากันนะไอน้องอิอิ
อ่อไม่เป็นไรไม่ว่าคะพี่
ตาลอยแต่ฉันก็ไม่ยอมหรอกยะ
ผู้ดูแลขาเห็นใจกันหน่อยนะอิอิ
หยูอยากได้ของฟรี
ถ้าได้จะกอดผู้ดูแลสะก10ที
มากอดกอด1ทีก็ได้มัดจำอิอิ
เพ้อเจ้อมากเรา
แต่มันมีความจำเป็นนะคะ
5 5 คุยคนเดียวด้วยท่าจะบ้า
บ้าแต่น่ารักนะ
5 5 ตลกตัวเองจัง อยากได้ของฟรีถึงเพยีงนี้
ขอบคุณคุนหมอด้วยนะคะที่ใจดีไห้ทำฟรีคะ
ถึงจะอยู่ไกลแต่ก็ใจดีจริงๆคะ
ขอบคุนนะที่นี้ด้วย
ขอไห้คุนหมอรวยๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้