เจ้าของ: aoffesion
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เหลากระดูก แต่งปีก แต่งปลาย เสริมจมูก หมอ สุชาติอนุเสาวรีย์คลีนิคครับบ

[คัดลอกลิงก์]
รอพี่มาอัพเดตต่อนะครับบบบบบบ

ติดตามกระทู้พี่อยู่เพราะผมไปหาหมอหมอก็แนะนำให้ทำเหมือนพี่ทุกอย่างเลย

เลยอยากศึกษาไว้ กำลังตัดสินใจว่าจะทำดีไหม

รอพี่มาอัพเดตต่อนะครับบบ
เดิมก็หล่ออยู่แล้วนะครับ แต่พอทำเข้าไปยิ่งหล่อครับ ดูดีอินเตอร์ดีครับ หล่อแล้ว
ขอโทษทีนะครับที่เห็นต่างจากคนอื่น ผมว่ามันดุโด่งเว่อและไม่รับกับหน้าอะครับ เพราะรูปหน้าไม่ได้ยาวรับกับสันจมูกเลย และความรู้สึกก็ดูไม่ออกเลยว่าเล็กลง โทษทีครับ
ติดตามๆๆๆ อิอิ
แผลตัดปีกจมูก เป็นยังไงบ้างคะ เป็นแผลเป็นมั้ย
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-8 21:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuena เมื่อ 2013-3-5 17:16
ขอโทษทีนะครับที่เห็นต่างจากคนอื่น ผมว่ามันดุโด่งเว ...

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับคุณ Nuena. ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่าการทุบกระดูกเนี่ยะ มันจะบวมครับ ทุบแล้วจะมีพังพืดที่ต้องรอมันสลายก่อนจมูกถึงจะเล็กลงนะครับ คุณหมอบอกใช้เวลา ห้าถึงหกเดือนครับกว่าจะหายบวมและเข้าสู่รูปปกติ รูปที่ถ่ายมาทั่งหมดคือเดือนเดียวเองครับหลังจากที่ทำ คนที่ไกล้ชิดผมบอกว่าเล็กลงทุกคน ถามว่าโด่งกว่าเดิมไหม ก็ต้องโด่งนะครบเพราะมันบวมอยู่ ตอนนี้จับไปยังไม่รู้สึกอะไรเลย เรื่องที่สามว่าด้วยเรื่องไม่รับกับหน้าอันนี้ก็ยังตัดสินไม่ได้ครับเพราะมันยังบวมอยู่แต่ที่แน่ๆผมพอใจรูปทรงของแกนจมูกที่บางลง(ถึงแม้ยังบวม) นะครับอีกอย่างผมจะจัดฟันต่ออีก ก็ไม่น่าจะมีปัญหาครับ เรื่องสุดท้ายนะครับ (อันนี้ความคิดเห็นเรื่องอื่น)ผมผ่าตัดใหญ่นะครับ ไม่ใช่แค่เสริม คุณอาจจะรออีกสักพักหลังผมอัพเดทดีไหมว่าเออเนี่ยะทำมาแล้วห้าเดือนหมอบอกว่าจะเล้กลงเพื่อนๆคืดว่าไง..ไม่รู้นะครับผมคิดว่าใครๆก็ตามในตอนนี้ก็อยากได้กำลังใจแต่ถ้าคุณคิดว่าคุณพูดมาด้วยใจจริงก็ขอขอบคุณแต่ระวังนะครับไปพูดแบบนี้กับคนเพิ่งผ่าตัดใหญ่มาจะไปตัดกำลังใจเค้าแล้วเค้าอาจเครียดส่งผลต่อการฝื้นก็ได้ ขอบคุณครับ
ปล.  นี้คือ Facebook ผมและจมูกตอนนี้ ได้ไปถ่ายแบบมาเชิญดูได้ครับว่า "เล็กลง" ไหม
http://www.facebook.com/dinsormichaels
ผมจะไปแก้เมษานี้ครับ ไม่รู้ว่าจะออกมาสวยเหมือนคุณป่าวววว
สวยดี แต่ ราคาก็ อะนะ
วิ้ง เลย ค่ะ ^^
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-14 20:26:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sornar เมื่อ 2013-3-5 23:07
ติดตามๆๆๆ อิอิ
แผลตัดปีกจมูก เป็นยังไงบ้างคะ เป็นแผล ...

เออม จะว่าไม่เป็นก็ไม่ได้นะคับ แต่มันเล็กน้อยมากกกต้องบอกเพื่อน เพื่อนถึงจะสังเกตุครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย aoffesion เมื่อ 2013-3-14 20:26
เออม จะว่าไม่เป็นก็ไม่ได้นะคับ แต่มันเล็กน้อยมากกก ...

หมอเย็บปีกจมูกด้านในหรอ ค่ะ สวยจัง .
อัพ ๆ ๆ รอรอรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย noonana2225 เมื่อ 2013-2-12 17:49
7000 ได้ขนาดนี้เลยเหรอคะ จมูกสวยจัง จขกท. หน้าเหมือนลู ...

ลองอ่านดีๆในรูปที่3 หน้าแรก ซึ่งเป็นกระดาษแข็งบัตรนัด เขียนราคาไว้ 57,000
ขอโทษทีนะครับ ที่ทำให้คุณรู้สึกไม่พอใจ คือผมพูดตามที่คิด ต่อไปจะระมัดระวังคำพูดมากกว่านี้ ขอโทษอีกครั้งครับ
หน้าเหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ..
ดันรอครับบบบ
รอๆ ครับผมตัดสินใจไปทำกับหมอสุชาติแล้วเหมือนกัน
เพิ่งได้10วันเองแต่ก็ชอบทรงมากๆครับ ขนาดยังยุบไม่ดี
แต่อยากรู้ครับของพี่ประมาณกี่วันเหรอคับ กว่าแผลปีกจมูกจะแห้ง
แล้วต้องค่อยขูดพวกสะเก็ดออกตลอดเลยป่ะครับ
ดูน่ากลัว แต่งานออกมาก็หล่อจ้า
สำนักเดียว กะผมเลย แต่เป๊ะ กว่าผมอีก โด่งได้ใจเลย แต่ ผมมีปัญหาเรื่องแผลตรงที่ตัดปีก ไม่สวยเท่าที่ควรเลย ผมทำมา 2 ปีแล้วรอยแผลยังไม่เรียบเลย แต่ก็ถึงว่า ok คราฟ ไงของให้เป๊ะ ทุกส่วนน่ะคราฟ
สวยมากกกกกกก อต่แพงอ่ะ แต่สวยจรงง
ฝรั่งไปเลยย จมูกสูงยาว มากกกก
ร้านนี้เค้าพันแผลน่ากลัวจังคับ เด๋วยุบคงโอเค^^
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 15:54:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 15:54:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวมาอัพเดทใหม่นะครับรอลงรูปแปปนี้คือจมูกปัจจุบันครับ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 15:55:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khunbook เมื่อ 2013-4-5 04:03
ร้านนี้เค้าพันแผลน่ากลัวจังคับ เด๋วยุบคงโอเค^^ ...

เนอะ ผมก็ว่ามันน่ากัว :S
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 15:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BuxBui เมื่อ 2013-3-29 15:51
ฝรั่งไปเลยย จมูกสูงยาว มากกกก

ห้าๆๆๆผมว่าเหมือนสันเขือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้