เจ้าของ: zalicque
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก V-coon 2 อาทิตย์

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆเลยค่ะ อยากได่ทรงแบบนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย doudoh เมื่อ 2013-2-8 11:21
สวยมากๆเลยค่ะ อยากได่ทรงแบบนี้

แนะนำวีคูน คลีนิก สวยแปะ ทุกแบบทุกสไตร์ หมอเก่งแถมใจดีคุยง่าย
ขอดูรีวิวต่างๆ
จองคิว ปรึกษาเพิ่มเติมได้ที่
line : im.ringke
BB pin : 23906ed5  
call : 080-1070790
น้องไอซ์ดูแลทุกคนจร้า
จมูกทรงสวยครับ โค้งสวยด้วยครับ วีคูณเห็นหลายคนมารีวิวเห็นสวยหล่อยหลายคนนะครับ
อยากแก้แบบนำกระดูกอ่อนหูมาเสริมปลายคะ แก้มา 2 รอบแล้วปลายยังใสอยู่เลย  คุณไอซ์พอจะทราบราคาแก้แบบนี้มั้ยค่า
สวยขึ้นมากเลยคะ
แอบอิจฉาเลย
สวยที่สุดเลยค่ะ อยากทำๆ
ทำทรงอะไรอ่ะคุณน้อง แล้วเนื้อจมูกเยอะมั้ยถึงออกมาโด่งขนาดเนี้ยอ่า
ตอนนี้ฉี่ดฟิลเล่อรฺ์อยู่ จะไปทำที่วีคูนเหมิือนกัน หวังว่าจะออกมาสวยแบบนี้ค่ะ
กี่วันึงเขารูปอ่ะค่ะ
จะบอกว่า หน้าเทอสวยมาก
สวยขึ้นเยอะเรยจ้าาา
สวยครับ ยินดีด้วย เข้ากับรูปหน้าเลย
จมูกโด่งมากเลยค่ะ ^^ ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ อัพรูปให้ดูหน่อยนะค๊าา ขอบคุณมากค๊าา ^3^

เจาของกระทู้หน้าใสมากเลยนะค่ะ กิกิ
Cute มากค่ะ อยากเหนหน้าตอนก่อนที่ชัดกว่านี้แล้วบอกเค้าว่าอารายอ่าค่ะ
จมูกสวยกว่าเก่ามากกกกกเลยค่ ขอ รูป อัพเดตเพิ่มหน่อยสิคะ
ไม่ทราบว่าทำกับคุณหมอท่านไหนคะ? รบกวนตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
จมูกสวยหย้าสวยชอบๆๆมาก
^___^ ได้คิวปลายๆ เดือนมิถุนายน อยากไปทำเร็วจุงๆ คิวแน่นมากๆ  หมอใจดี ทำสวยค่ะ เพื่อนไปทำมาแล้ว เป๊ะเวอร์ค่ะ ><
ชื่อหมอ อะไรค่ะ
สวยมาก  ๆ  ค่ะ  น่าสนใจ ไม่ทราบคลอยู่ตรงไหนคะ   ^^
ใช้ครีมไรคร้า หน้าใสมาก จมูกก็สวยยยยย
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 20:11:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zalicque เมื่อ 2013-4-29 20:34

จมูก 4 เดือนค้าาา ><
พี่ค่ะอยากเห็นรูปหน้าตรงนะคะ
สวยขึ้นมว๊ากค่ะ จากหน้าเดิมไม่ค่อยเรียวยาวทำมาแล้วหน้าเรียวสวยมากค่ะ อยากไปแก้จุง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้