ดู: 6364|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขูดสิริโคนเหลว super big โดย ณพลักษณ์ คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ชาวดั้งโด่งทุกท่าน  ก่อนอื่นหน่อยต้องขอขอบคุณคุณบ๊อปปี้เจ้าของเวปไซค์นี้ด้วยนะคะ  ที่ทำให้หน่อยได้เจอเรื่องราวที่เป็นประโยชน์ต่อคนที่ไปฉีดจมูกหรือส่วนไหนของร่างกายก็แล้วแต่คะ  ทำให้ทุกคนที่มาอ่านได้รับรู้ถึงอันตรายที่จะเกิดขึ้นกับเรา ดังนั้นหน่อยจจึงถือโอกาศนี้มาบอกบุญต่อทุกท่านคะ  

คือก่อนหน้านี้หน่อยเคยไปฉีดสิริโคนเหลวมา ตอนแรกหน่อยพอใจกับจมูกหน่อยมากที่โด่งและสวยมาก มันทำให้หน้ากลมๆของหน่อยดูเรียวขึ้นมาอย่างทันตาเห็น ไม่เจ็บตัวด้วย  แต่พอผ่านมา 5 ปี มันก็เริ่มใหญ่ขึ้นทุกวันๆ หน่อยจึงตัดสินใจว่าจะทำจมุกใหม่โดยการขูดสิริโคนเหลวตัวนี้ออก  ตอนแรกว่าจะไปฉีดสลายแต่ก็มาศึกษาหาข้อมูลดูให้แน่ใจก่อนว่ามันจะกลับมาเหมือนเดิมและไม่เป็นอันตรายแบบที่หมอ... คนที่ฉีดให้หน่อยบอกจริงหรือเปล่า หน่อยเริ่มต้นด้วยการหาข้อมูลจาก Google แล้วก็พบเวปไซค์นี้คะ  จึงพยายามหาความรู้แบบเอาจริงเอาจัง รวมๆก็เกือบ 3 เดือนได้ในการหาข้อมูล  หน่อยก็พบว่า การฉีดยาสลายเป็นอันตรายต่อจมูกของเราทางที่ดีเราต้องทำการขูดม้นออกไปให้ได้มากที่สุด และแล้วหน่อยก็มาเจอที่นี่ ที่ ณพลักษณ์ คลีนิค  หน่อยก็พยายามอ่านและเข้าไปคุยกับคนที่เคยมาทำทีนี่ ได้รับคำตอบเป้นเสียงเดียวกันหมดว่า ที่นี่เค้าใส่ใจและดูแลเราเป็นอย่างดี  และที่สำคัญได้ขูดมันออกไปจากจมูกของเราได้่ 95 เปอร์เซนต์  โอ้แม่เจ้า  วิเศษมากคะ  ดังนั้นหน่อยจึงตัดสินใจเข้ามาปรึกษาและตัดสินใจทำที่นี่

อย่างที่เคยได้รับข้อมูลมาว่าที่นี่เค้าขูดมันออกไป 95 เปอร์เซนต์จริง และดูแลใส่ใจเราเป็นอย่างดีมากคะ  ประทับใจมาก ซึ่งหน่อยจึงอยากบอกต่อกับทุกท่านว่าหากท่านใดผิดพลาดไปฉีดมาไม่ว่าจะเป็นสิริโคนเหลวหรือ bio ก็ตาม อย่าไปแก้ที่ไหนนะคะ เพราะเค้าอาจจะเอาออกไม่หมดหรือไม่ก็อาจจะไม่เอาออกเลยแล้วเสริมทับอีกที  สงสารคะ  รีบมาแก้กับคุณหมออรรถพันธ์ และคุณเฟี๊ยตคะเพราะท่านจะได้พบความสุขอย่างแท้จริงและเอามันออกไปจากชีวิตเราซักที ตอนนี้หน่อย
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ดีใจกับจมูกใหม่ด้วยนะคะ
เดิมก้อน่ารักอยุ่แล้ว จมุกใหม่ยิ่งสวยขึ้นคะ
เอิ่ม รีวิวเหมือน การ โฆษณาเลยครับ
ผมสังเกตุ การขูดjavascript:;ซิลิโคนเหลว ในเว็บหลายๆเว็บ ของ ณพลักษณ์ คลีนิค
เรื่องราว เรียบเรียงมาดีมาก..เหมือนเรื่องแต่งเลยเลยครับ ผมเลยชักไม่แน่ใจแล้ว
ดูจากหลายๆๆที่ เรื่องราวแบบเดียวกัน .. ข้อมูลแน่นมาก  รู้แทบจะเป็นหมอซะเอง
เหมือน คนๆเดียวเขียนหรือแต่งขึ้นเลย(แนวเดียวกันหมด)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย oop_guy เมื่อ 2013-4-13 09:24
เอิ่ม รีวิวเหมือน การ โฆษณาเลยครับ
ผมสังเกตุ การขูดjav ...

ขออนุญาติแสดงความเห็นนะคะ เราก็เป็นคนไข้ที่ณพลักษณ์อีกคนค่ะ เขียนวิวไว้เหมือนกัน ส่วนตัวแล้วเราก็เขียนอธิบายไว้ยาวเหมือนกัน อาจจะดูเป็นแพทเทินคล้ายๆกะเพื่อนคนอื่น เพราะข้อมูลที่ได้รับจากคุณหมอท่านจะอธิบายละเอียดมาก เราก็อยากจะแชร์ให้คนที่ประสบปัญหาเดียวกันรับทราบข้อมูลเพื่อใช้ในการตัดสินใจได้ง่ายขึ้นก็เลยจะค่อนข้างอธิบายละเอียด ไม่ได้เพื่อการโฆษณาอะไรมากมายนะคะ แต่เพื่อทำบุญค่ะอยากช่วยให้คนพ้นทุกข์ เพราะเคสอย่างเราๆเนี่ย บอกตรงๆเครียดมากแก้ยาก กว่าจะหาทางออกเจอก็จิตตกพอสมควรเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ เรารู้ตัวดีคะว่าทำอะไรอยู่. แค่บอกก็ได้บุญแล้วคะ^^  โพสต์ 2013-4-23 19:35
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 19:39:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kookieberrie เมื่อ 2013-4-12 17:56
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ดีใจกับจมูกใหม่ด้วยนะคะ ...

ขอบคุณค่ะ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 19:40:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Unteera เมื่อ 2013-4-12 20:15
เดิมก้อน่ารักอยุ่แล้ว จมุกใหม่ยิ่งสวยขึ้นคะ ...

ขอบคุณค่ะ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 19:48:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย oop_guy เมื่อ 2013-4-13 09:24

การที่เราได้มาแชร์ประสบการณ์ถือว่าเป็นการทำบุญคะ. เพื่อที่จะให้คนที่ไปฉีดมาแล้วมีปัญหาแบบเดียวกับหน่อยได้รู้วิธีแก้ไขมัน ทุกคนมีตัวตนจริง. ทำการผ่าตัดจริง. ไม่ใช่หน้าม้าใดๆคะ แค่อยากเตือน. อยากบอก คนที่หลงไปฉีดตัวร้ายพวกนี้เข้าร่างกาย แล้วมันส่งผลเสียมากยังไง. แล้วหน่อยเจอ. หน่อยแก้ไขมันยังไง. เพื่อที่จะทำให้เป็นแนวทางๆนึง ของคนที่เจอปัญหาเดียวกันได้พ้นทุกข์ซักที. แค่นั้นคะ. ไม่ได้โฆษณาใดๆคะ. โปรดเข้าใจใหม่ด้วยนะคะ. ขอบคุณคะ

แสดงความคิดเห็น

ไปทำมาที่นี่เดือนกว่าแล้ว กำลังจะรีวิว สงสัยต้องเรียบเรียงใหม่ซะแล้ว  โพสต์ 2013-5-16 17:22
จมูกคุณดูดีมากค่ะ ของเราแก้ไบโอกะที่นี่เหมือนกัน ยังบวมอยู่มากเลยค่ะ จะครบเดือนแล้ว

ขออนุญาตแสดงความเห็นส่วนตัวด้วยอีกคนนะคะ เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ได้รับการผ่าตัดแก้ไขเอาไบโอออกเช่นกันจากที่นี่...ณพลักษณ์คลินิก...และเป็นอีกคนที่กำลังจะมารีวิวให้เพื่อนๆที่มีปัญหาแบบเดียวกันกับเราและยังหาทางออกที่ดีไม่ได้ ยังวิตกจริตและเป็นกังวลอยู่มากเหมือนเราก่อนหน้านี้ให้ได้รู้และจะได้ไม่หลงทางอีก ขอยืนยันด้วยเกียรติและกับการถือศีล ปฏิบัติธรรมมาตลอดจนณ.ปัจจุบันค่ะว่า เราไม่ได้มาโฆษณาแต่อย่างใด ไม่มีการจ้างวานมาแต่อย่างใดทั้งสิ้น ที่เรามารีวิวนี่เพื่อเป็นการบอกบุญและบอกเพื่อนๆที่มีปัญหาแบบเดียวกันกับเราให้รู้ ถึงข้อมูลดีๆที่เราได้รับมาจากคุณหมอและคุณเฟียตโดยตรง ข้อมูลที่ทุกๆคนเขียนขึ้นมาย่อมตรงกันแน่นอนค่ะ เพราะนั่นคือสิ่งที่คุณหมอได้ถ่ายทอดให้เราผู้ซึ่งเป็นคนไข้ได้รับรู้ทุกขณะแม้แต่ตอนที่กำลังผ่าตัดอยู่ก็ตาม เราได้เห็นในสิ่งที่คุณหมอเอาออกมาจริงทั้งหมด พร้อมทั้งภาพถ่ายในขณะที่ผ่าตัด ทั้งหมดคือข้อมูลจริง และที่คิดจะมารีวิวให้ที่นี่ก็มาด้วยใจจริงๆ เพราะทั้งหมดมันคือ...ศรัทธา...ที่เรามีต่อที่นี่ค่ะ คุณหมออรรถพันธ์และคุณเฟียต(ภัทรทรัพย์) พรมณฑารัตน์ ท่านทั้งสองคือคุณหมอผู้ที่มีจิตวิญญาณเป็นหมอโดยแท้จริง (ป.ล.เราไม่ได้พาดพิงหรือว่าคุณหมอท่านอื่นๆไม่ดีแต่อย่างใดนะคะ แต่เราเป็นคนไข้ที่นี่และเป็นอีกคนหนึ่งที่ได้รับการดูแลเป็นอย่างดี ก็เลยรับรู้ถึงข้อมูลที่นี่ว่าเป็นอย่างไรเท่านั้นเอง)
ต้นฉบับโพสต์โดย bubble เมื่อ 2013-4-23 23:13
จมูกคุณดูดีมากค่ะ ของเราแก้ไบโอกะที่นี่เหมือนกัน ยั ...

ออกกำลังกายหลังผ่าตัดได้เลยนะคะ เผาผลาญเอาเหงื่อออกให้มากที่สุด อย่างน้อยวันละ1ช.ม. / ทานผักผลไม้ โปรตีนจากปลาและถั่วเหลือง อย่าทานของหมักดองเด็ดขาด ปฏิบัติตามที่คุณหมอสั่งโดยเคร่งครัดแล้วจะยุบบวมจากยาชาได้ภายในหนึ่งสัปดาห์ค่ะ เราเพิ่งผ่าตัดมาเหมือนกัน บวมยาชาจนตาปิด แต่หลังจากผ่าตัดแค่สามวันหลังประคบเย็น ลุกมาฟิตเนสเหงื่อท่วมตัว หลังจากนั้นอีก10วันคุณหมอนัดตัดไหม ยุบบวมและแผลสนิทดีมากค่ะ
อยากทราบว่าพอขูดออกคุณหมอทำการเสริมสิริโคนให้เลยช่ายมั้ยค่ะ อยากทราบเรื่องราคาคะว่าจะไปขูดออกเหมือนกันคะ  รบกวนด้วยนะคะ
ใครๆ ก้อบอกว่า ท่านทั้งสองมีความเมตตากรุณา มุทิตา อุเบกขา  ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆ ทำไมคิดราคาซะเหยียบแสน แล้ว คุณนายก้อพูดจา แย่มากๆ ทำเหมือนไปขอให่ทำฟรีๆ ตวาดลูกค้าผู้มีอุปการะคุณได้ยังไง
เท่าที่เคยอ่านรีวิวมา บางเคสคุณหมอเค้าก็ลดราคาให้นะ แต่ที่ว่าแพงก็แพงน่ะแหละ แต่ทุกอย่างต้องมีต้นทุนต่างๆนาๆงานแก้น่ะยากกว่างานที่ทำใหม่นะ  แต่เราว่าแลกกับความสบายใจและสุขภาพ เพื่อให้ได้คุณภาพชีวิตที่ดีขึ้นเราว่าก็คุ้มนะ ...
เราก็ดูรีวิวมาหลายคนแล้ว จะโฆษณามั้ย เราไม่รู้นะ ส่วนเรื่องราคา คิดเหยียบแสนก็ไม่แปลก บางคนใช้เวลาขูดทีตั้ง5-6 ชม ลองคิดๆดู เสริมจมูกธรรมดา ใช้เวลาไม่ถึง ชั่วโมง ค่าซิลิโคนต้นทุนไม่กี่พัน แต่ค่าเสริมก็เริ่มตั้งแต่หมื่นต้นๆจนถึงหลักแสน แล้วนี่ขูดทีตั้งกี่ชั่วโมง  มีคนมารีวิวก็ดีแล้วหล่ะค่ะ อย่างน้อยก็เป็นทางเลือก
ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่มีปัญหาเรื่องโบโอนะค่ะ โชคดีที่เราไม่คิดจะไปฉีด

เค้าเรียกว่ารีวิวบอกบุญ กำนามบัตรให้ 20 กว่าใบ ไปเขียนบอกบุญนะ บุญจะทำให้จมูกหายไวสวยไม่ต้องแก้อีก แล้วเขียนให้ละเอียดยิ่งดี แล้วไหนละ 6 เดือนหลังจากนั้นพังกันไหมพูดสิ ขูดจนเนื้อเสียหายแหว่งเว้าไม่ขึ้น ต้องไปดูไบร์ททีวีล่าสุดผู้เสียหายหลายท่านรวมตัวกันแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้