ดู: 11964|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกับหมอรุ่งกิตต์ นครสวรรค์ยกมือขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆชาว Dungdong ทุกๆคนนะคะ พอดีเราเป็นสมาชิกใหม่ และได้ตัดสินจัยที่จะงัดดั้งจมูกของตัวเองให้ดูดีขึ้น เราตัดสินจัยทำกับหมอรุ่งกิตต์ นครสวรรค์ค่ะ โดยคุณหมอแนะนำให้ใช้ซิลิโคนเกาหลี เพราะปลายจมูกเราเนื้อน้อย แต่ช่วงจมูกยาว และจะขึ้นเขียงในวันที่ 2 ก.พ.56 นี้ รบกวนเพื่อนๆที่เคยอัพดั้งโด่งกับคุณหมอท่านนี้ ช่วยรีวิวและแชร์กันหน่อยนะค่ะ (บอกตรงๆเรากลัวมาก ) แต่ด้วยความมุ่งมั่นที่จะทำให้ตัวเองดูดีขึ้นเลยต้องยอมเจ็บ *-*
จะไปทำเหมือนกันค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะมีเบอร์คลีนิคไหมค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 08:50:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย parintarut99 เมื่อ 2013-1-9 13:18
จะไปทำเหมือนกันค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะมีเบอร์คลีนิคไหม ...

ถ้าทำของเกาหลีราคา 15000 คะ
ถ้าของอเมริกา 10000 คะ
เบอร์คลินิก 081-8866220
              081-8390706
ลองติดต่อดูนะคะ คุนหมอจัยดีมากคะ ถ้าจะให้ดี เข้าไปที่คลินิกไปคุยกะคุนหมอก่อนก้อดีนะคะ
เราก้อไปดูหลายคลินิกแหละ ของคุนหมอทำสวยและเปนธรรมชาติที่สุด
ปล.เอาทรงจมูกไปหั้ยคุนหมอพิจารณาว่าจะทำทรงนี้และเหมาะกะเราป่าว...*-*
ต้นฉบับโพสต์โดย L.ann เมื่อ 2013-1-10 08:50
ถ้าทำของเกาหลีราคา 15000 คะ
ถ้าของอเมริกา 10000 คะ
เบอร์ค ...

ขอบคุณมากนะค่ะ ไปทำมาแล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ กะจะไปทำตอนเดือนมีนาค่ะ รอเด็กๆปิดเทอมก่อนค่ะ ตัดสินใจดูหลายที่เหมือนกันค่ะ ดูรีวิวคุณหมอเราว่าสวยค่ะกะจะไปทำที่นี่แหละค่ะ
คุณหมออยู่แถวไหนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 15:07:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tannana เมื่อ 2013-1-10 11:54

อยู่ติดกับ เคมีอาจารย์อุ๊ หรือตรงกันข้ามกับ รร.ประชานุเคราะห์อะค่ะ (ยุแถวๆบิ๊กซีใหม่อะคะ) นั่งรถเมย์หรือรถแดง สายท่ารถ ก้อผ่านค่ะ คลินิกคุนหมอหาง่ายและก้อสะอาดด้วยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 15:12:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย parintarut99 เมื่อ 2013-1-10 10:50
ขอบคุณมากนะค่ะ ไปทำมาแล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ กะจ ...

ขึ้นเขียงวันที่ 2 ก.พ.ถ้าทำเสร็จจะมารีวิวให้ดูแน่นอนค่ะ
ไปปรึกษาคุนหมอวันที่ 5ม.ค.56 แต่นัดทำ 2ก.พ. เพราะกลัวมากขอเวลาทำจัยสักพัก+5555
และต้องการเวลาเคลียร่างกายและสภาพแวดล้อมให้พร้อมก่อนแล้วค่อยขึ้นเขียงอย่างสบายใจ
แล้วคุน parintarut 99 ไปพบคุนหมอมายางคะ
เราอยู่กำแพงเพชรไม่รู้จะไปที่ไหนเลย พิษณุโลก หรือ นครสวรรค์ดี รีวิวิแต่ละทีไม่ค่อยมีเลยกลัวจัง..
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-11 09:28:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tannana เมื่อ 2013-1-10 19:28
เราอยู่กำแพงเพชรไม่รู้จะไปที่ไหนเลย พิษณุโลก หรือ น ...

ของนครสวรรค์ที่มีรีวิว ก้อจะมีของคุณหมอรุ่งกิตต์ และหมอรัชพล
เราก้อไปปรึกษาหลายคลินิกยุเหมือนกันแต่ชอบแบบของหมอรุ่งกิตต์ เพราะ ทรงจมูกที่คุณหมอทำจะเน้นตรงสันเปนธรรมชาติและปลายโด่ง คลายทรงเกาหลีคะ หมอไม่ทำโด่งจนเปนแท่งน่าเกียจ ทรงจมูกจะมีslope เล็กน้อยเราเลยตัดสินจัยทำกับคุนหมอคะ ส่วนของหมอรัชพลจะเน้นสันและปลายจมูกที่เท่ากัน(สวยเหมือนกันค่ะ) เราต้องเลือกแบบที่เราชอบและต้องไปปรึกษาดูก่อนนะ เราใช้เวลาเลือกคลินิก เกือบ 6 เดือนแน่ะ กว่าจะตัดสินจัยได้
   เราอยากทำแค่ครั้งเดียวจบ ไม่อยากแก้หลายครั้ง กลัวผลค้างเคียง
   ลองๆหาแถวกำแพงเพชรดูก่อนสิ ทางที่ดีไปที่คลินิกเลยและก้อขอดูรีวิวของคุนหมอจะดีมากๆๆๆเลย หาทางเลือกให้ตัวเองเยอะๆจะได้ไม่ต้องมาเครียดทีหลังนะ
   แล้วตัดสินจัยไปทำช่วงเดือนไหนคะ ถ้าหลังเดือน ก.พ. เราจะมารีวิวให้ดูนะ
เราศึกษามานานเกือบปีแหละ ยังไม่ไปไหนกลัวยังตัดสินใจไม่ได้เลยกำแพงเพชรไม่เคยได้ยินเลยค่ะ ยังไงจะรอดูรีวิวนะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-16 11:17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tannana เมื่อ 2013-1-11 21:05
เราศึกษามานานเกือบปีแหละ ยังไม่ไปไหนกลัวยังตัดสินใ ...

หลังวันที่ 2 กพ.จะพยายามมารีวิวหั้ยดูนะคะ
รออยู่นะค่ะ
อยากเห็นรูปล่าสุดตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้วค๊ะ ช่วยรีวิวให้ดูหน่อยได้มั้ยค๊ะ (กำลังตัดสินใจ)
สวัสดีค่ะหนูเป็นสมาชิกใหม่อยากถามว่ากว่าหมอจะนัดเราทำนานกี่วันค่ะ
แล้วหมอศักดิ์ชัยละค่ะทำออกมาเป็นอย่างไรบ้างสวยไหมค่ะ
ใช่ค่ะ อยากทราบของหมอศักดิ์ชัยด้วยเพราะตัดสินใจอยู่ว่าจะทำที่ไหนระหว่างหมอรุ่งกิตกะหมอศักดิ์ชัย
ไปถอดซิลิกับหมอรุ่งกิตมาคิดค่าถอด1หมื่น กระเป๋าเบาเลยจ้า
ปล.ทำจากที่อื่นมาแต่ไปถอดกับหมอ
เข้าไปปรึกษาหมอก่อนได้ป่ะค่ะ แต่ยัวไม่ทำอ่ะค่ะ ได้ป่าว งบยังไม่ถึงเลย
อยากเห็นจัง กำลังตัดสินใจอยู่คะ
icepeerawan ตอบกลับเมื่อ 2014-5-30 15:41
เข้าไปปรึกษาหมอก่อนได้ป่ะค่ะ แต่ยัวไม่ทำอ่ะค่ะ ได้ป่าว งบยังไม่ถึงเลย

เข้าไปปรึกษาหมอก่อนได้คะ เราเข้าไปปรึกษา 2 ครั้งแล้ว หมอใจดี
แต่ก็ยังมีกังวลอยู่บ้าง กลัวอะคะ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้