1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: COYOTYBOY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากบาง Byหมอจำนงค์ ถูกใจเกินคาด!!!

[คัดลอกลิงก์]
คลีนิคอยู่จังหวัดอะไร ค๊ะ  ( ขอบคุณค่ะ)
ขอที่อยู่หน่อยค่ะ จะไปทำสวยบ้าง
จะไปทำพรุ่งนี้แล้วค่ะ ตื่นเต้นมาก จะสวยแบบนี้ไม๊น้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย nunindy เมื่อ 2013-6-10 14:08
คลีนิคอยู่จังหวัดอะไร ค๊ะ  ( ขอบคุณค่ะ) ...

อยู่รังสิตค่ะ
ดูสวยมากเลยคะ แต่อยากเห็รูปแผลที่อยู่ด้านในว่าเป็นอย่างไร แล้วตอนนี้อ้าปากได้ปกติไมคะ
ปากสวยมากครับ กำลังคิดอยู่ ว่า อยาก ทำปากบ้าง ดีใจด้วยน่ะครับ คุณ ทำออกมาได้ สวยมากๆครับ ชอบๆๆๆ ขอเป็นแบบหน่อยน่ะครับ
หมออยุ่ที่ไหนครับ ชอบจัง รบกวนตอบด้วยน่ะคับ
เสาร์นี้แล้วซินะ ปากหมอจำนงค์....อยากออกมาสวยแบบนี้ครับ
สวยค่ะ กี่วันคะกว่าจะหาย ไม่มีวันลาเหลือแล้วถ้าไปทำแล้วไปทำงานได้ไหมคะ
สวยมากกกกกอ๊าาาาา
หาข้อมูลอยู่เลยแต่กลัวเจ็บ
หมอใจดีไม๊คะ เจ็บมากไม๊ ><~
เห็นแล้ว อยากทำครับ สวยๆ
สวยเหมือนปากผู้หญิงเลยค่ะ อิจฉาๆๆ 555+
สวยมากจริงๆค่ะ
ชอบครับ ดูเป็นกระจับทรงผู้ชายดี หมอภูบางไปนะ บางคนก็สวยบางคนก็ดูไม่ธรรมชาติ แต่หมอจำนงค์ปากธรรมชาติดีนะ ชอบครับ
เราก้ออยากทำเหมือนกันนะแต่ไม่รู้ว่าคลินิกยุแถวนัยอ่า ถ้ายังไงช้วยตอบที่นะ
ถามหน่อยว่าปาก เนี่ย 8000เสียค่าอะไรอีกมั้ยคะ จะเก็บตังไปทำเลย
ของเราวันที่15แล้ว แต่ยิ้มเเล้วรู้สึกปากมันเบี้ยวๆ ไม่รุจะกับมายิ้มแบบเดิมได้รึป่าว
ฟันก้สวยดีครับ ทำที่ไหนมา
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้