เจ้าของ: COYOTYBOY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากบาง Byหมอจำนงค์ ถูกใจเกินคาด!!!

[คัดลอกลิงก์]
เราก้อทำกับหมอ  แต่ไม่สวยเหมือนตัวเองเลย  เซ้งมากมาย
โหววววววววววววววววว ปากสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
โหววววววววววววววววว ปากสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยค่ะ ชอบมากเลยค่ะ ไม่ชอบบางมาก กี่วันตัดไหมคะ อยากไปทำบ้างแล้วหล่ะจ๊า
โชคดีจัง สวยจังเลยค่ะ ของเราไม่เห็นสวยอย่างนี้เลยทำมาได้ 1 เดือนเต็มแล้วไม่เล็กลงเลย ทำกับหมอจำนงค์เหมือนกัน
ปากสวยมากเลยค่ะ
ต้องตัดสินใจไปทำค่ะ เสียเงินไม่เปนไร ลงทุนนิดหน่อย เพื่อความสวยค่ะ..........
เหมือนปากเคน+ณเดชเลยอ่าา ><
ของเราทำมาเหมือนกันแต่คนละหมอ ตอนนี้เข้าวันที่ 10 แล้วจะยังไม่เข้าที่เท่าไหร่ตงติ่งมันยังบวมนิดหน่อย ไม่ทราบว่าของเทอปากชาเหมือนกันมั้ยแล้วก็เป็นไตด้วย เห็นหมอบอกว่าต้องนวดแล้วก็ขยันยิ้มกว้างๆ แต่เราอยากรู้ว่านานแค่ไหนไตจะหายแล้วปากมันจะหายชาป่่าว
ถ้าโทรจองแล้วต้องโอนมัดจำไหมคะ สวยมากเลย อยากทำแล้ว...
ผมจะไปทำปากวันเสาร์ 26/1/13 จองคิวกับพี่อ้อรอบบ่ายไว้แล้ว
ปากเดิมก็ดูดีเป็นทุน พอไปทำใหม่ก็ยิ่งดูดียิ่งขึ้นผมชอบครับ
ปากสวยน่าอิจฉาของเค้าทำก่อนน่าพี่แต่มันไม่บ้างอ่าอิจฉาจัง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cloyoki เมื่อ 2013-1-25 16:29

สวยค่ะ กำลังคิดจะทำ แต่กำลังตัดสินใจระหว่างหมอภู กะหมอคนอื่นๆ กำลังหาข้อมูล แนะนำด้วยนะค่ะ
กี่วันถึงได้ตัดไหมอ่ะ
ทำมาสวยมากเลยค่ะ ชักอยากมั่งแล้วสิ อิอิ
ฟันเรียงสวย จังคับ ได้ทำ อะไร มั้ยคับ แนะนำหน่อย คับ ^_^
โอ้ยยย สวยมากค่ะ อยากทำเลย

เมื่อก่อนคิดว่าทำปากต้องหมอภูเท่านั้นน แต่ราคาแอบแพงขึ้น

หมอจำนงค์ก็น่าสนใจมากก สวยมากจริงๆดูแบบมนๆไม่เป็นติ่งแหลม ชอบจังค่ะ
ทำล่างบนเรยหรอค่ะ  ยิ้มเหมือนเคนภูภมูิเรยอ่า หล่อมากๆ
สวยมากเลยคะ. อยากทำแต่ยังไม่กล้า
นายครับ ของนายปากสวยมา ช่วยมาดูของผมหน่อย เบี้ยวป่าว
ปากสวยมากกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้