ดู: 35622|ตอบกลับ: 94
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากบาง Byหมอจำนงค์ ถูกใจเกินคาด!!!

[คัดลอกลิงก์]
    สวัสดีครับเพื่อนๆพี่น้องชาวดั้งโด่ง หลังจากผมห่างหายการทำศัลยกรรมไปนาน เมื่อสิ้นปีที่ผ่านมา ผมก็แอบไปทำปากบางมากับ "หมอจำนงค์" ถูกใจมากกกกกกกก!!!!
    ซึ่ง!!! ตอนแรกกะไว้แค่..ให้มันดูดีกว่าเดิมขึ้นมานิดนึงก็พอใจละ แต่จะบอกว่า...ปากสวยเกินกว่าที่คาดไว้ครับ พี่น้อง!!!
      (ผมเคยทำปากบางมาแล้วรอบนึงทำกับหมอ เฉลิม ฟอร์จูน แล้วไม่เกิดการเปลี่ยนแปลงใดๆ เลยตัดสินใจแก้กับหมอจำนงค์)

ไม่ขอพูดอะไรมากครับ ผมทำรีวิว รูปก่อนทำ-หลังทำ มาให้ดู เพื่อเปรียบเทียบการเปลี่ยนแปลงมากๆของปากผม                          (ราคาข้างละ8000บาทนะครับ)

**ความคิดเห็นส่วนตัว**

เข้าไปตอนแรกชอบมากครับ คลีนิคหมอจำนงค์ดูสะอาดสะอ้าน(ดูไม่เหมือนที่ทำแท้งเถื่อน) พี่อ้อพยาบาลก็ใจดี-บริการดี และที่สำคัญผมว่า...ราคาศัลยกรรมก็ไม่แพงจนเกินไป

หากสนใจลองโทรปรึกษาหรือติดต่อจองคิวได้ืที่ 0875044416 พี่อ้อ

‎​‎‎​✽̤̥̣̣̣✽̤̥̣̣°˚˚°Κ E Ä w ™°˚˚°✽̤̥̣.jpg (72.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 72)

ก่อน-หลังทำ

ก่อน-หลังทำ

IMG_5338_.jpg (66.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 61)

ปากปัจจุบัน 14วัน

ปากปัจจุบัน 14วัน

แสดงความคิดเห็น

ทำมาสวยครับ หมอจำนงค์ทำปากสวยนะครับ  โพสต์ 2013-6-4 20:20
อุ้ย..ซุ่มสวยจ้า  โพสต์ 2013-1-6 18:50
เฮ้ย!!!!!หนมเค็ก..ซุ่มหล่ออีกแหล่ะ.....คิดถึงน๊าน้องสาว  โพสต์ 2013-1-6 18:48

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-6 18:53:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดถึงพี่พู่เหมือนกัน นี่หยุดงานพักฟื้นยาว เด๋วจะเริ่มลุยงานละ
ฟันก้สวยดีครับ ทำที่ไหนมา
ของเราวันที่15แล้ว แต่ยิ้มเเล้วรู้สึกปากมันเบี้ยวๆ ไม่รุจะกับมายิ้มแบบเดิมได้รึป่าว
ถามหน่อยว่าปาก เนี่ย 8000เสียค่าอะไรอีกมั้ยคะ จะเก็บตังไปทำเลย
เราก้ออยากทำเหมือนกันนะแต่ไม่รู้ว่าคลินิกยุแถวนัยอ่า ถ้ายังไงช้วยตอบที่นะ
ชอบครับ ดูเป็นกระจับทรงผู้ชายดี หมอภูบางไปนะ บางคนก็สวยบางคนก็ดูไม่ธรรมชาติ แต่หมอจำนงค์ปากธรรมชาติดีนะ ชอบครับ
สวยเหมือนปากผู้หญิงเลยค่ะ อิจฉาๆๆ 555+
สวยมากจริงๆค่ะ
เห็นแล้ว อยากทำครับ สวยๆ
สวยมากกกกกอ๊าาาาา
หาข้อมูลอยู่เลยแต่กลัวเจ็บ
หมอใจดีไม๊คะ เจ็บมากไม๊ ><~
สวยค่ะ กี่วันคะกว่าจะหาย ไม่มีวันลาเหลือแล้วถ้าไปทำแล้วไปทำงานได้ไหมคะ
เสาร์นี้แล้วซินะ ปากหมอจำนงค์....อยากออกมาสวยแบบนี้ครับ
หมออยุ่ที่ไหนครับ ชอบจัง รบกวนตอบด้วยน่ะคับ
ปากสวยมากครับ กำลังคิดอยู่ ว่า อยาก ทำปากบ้าง ดีใจด้วยน่ะครับ คุณ ทำออกมาได้ สวยมากๆครับ ชอบๆๆๆ ขอเป็นแบบหน่อยน่ะครับ
ดูสวยมากเลยคะ แต่อยากเห็รูปแผลที่อยู่ด้านในว่าเป็นอย่างไร แล้วตอนนี้อ้าปากได้ปกติไมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nunindy เมื่อ 2013-6-10 14:08
คลีนิคอยู่จังหวัดอะไร ค๊ะ  ( ขอบคุณค่ะ) ...

อยู่รังสิตค่ะ
จะไปทำพรุ่งนี้แล้วค่ะ ตื่นเต้นมาก จะสวยแบบนี้ไม๊น้อ
ขอที่อยู่หน่อยค่ะ จะไปทำสวยบ้าง
คลีนิคอยู่จังหวัดอะไร ค๊ะ  ( ขอบคุณค่ะ)
ผมก้ทำกับหมอจำนงมาทรงสวยนะชอบเลยแต่มันยังเป็นไตอยู่เลย มันเลยดูไม่เท่ากัน ผมทำได้เดือนกว่าแล้วเครียดๆกลัวไตมันไม่หายมตรงติงปากมันยังบวมิยู่ด้วย
ปากสวยมากค่ะ
ไม่เคยคิดอยากจะทำปากเลย แต่พอมาเห็นกระทู้นี้ โหหหห สวยมากกกก อยากทำขึ้นมาเลยยยยย สวยจริงๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้