เจ้าของ: yonan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review เสริมคาง แก้จมูก ขอบคุณ หมอนพรัตน์ รัตนวราห (รูปล่าสุด 128,130) ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แล้วจองคิวกับหมอนพรัตน์ยังงัยหรอค่ะ อยากทราบรายละเอียด แอดเมลล์มาได้มัียค่ะ princess-jam@hotmail.com
เยอะจัดค่ะ คลิกยังไงก็ไม่เจอหน้าปัจจุบัน สนใจเรื่องทำคางมากๆ ค่ะ^^
แก้จมูกเท่าไหร่คะหมอสอง และทำคางหมอสอง เท่าไหร่คะ เจ็บมากป่าวคะ พักกี่วันถึงไปทำงานได้คะ
ทำแล้วความมั่นใจมันก็มาแล้วทุกอย่างก็ดีขึ้นตามลำดับ
อยากทำคางให้ดีกว่าเก่าอ่ะ เพราะทำมาแล้วมันยังไม่ได้ดังใจ เลย อยากแก้กับคุณหมอนพรัตน์ ไม่ทราบราคาเท่าไรคะ พอทราบไหมเอ่ย
ราคาเท่าไรค่ะ พึ่งมาอ่าน
พี่เสริมคางกะคุณหมอเท่าไรหรอคับ แบบสิริโคนหรือกระดูกจิงหรอครับ พอดีผมสนใจทำคางกะหมอมากๆคับ
ทำแล้วหน้าได้ส่วนมาก...จุดประกายอยากทำมั้งเลย
อยากไปทำบ้างจัง
อยากทำบ้างจังเลยครับแต่ตอนนี้ผม ยังเ็ด็กอยู่17เอง เห็นพี่Review ให้ดู ดูดีขี้นมากเลยครับขอชม
คืออยากทราบว่า คางนี้พี่สั่งไงหรอครับเอาภาพให้ดูว่าเราจะเอางี้เหรอว่าหมอฟิคให้ครับ แล้วราคา
ประมาณเท่าไหรเหรอครับ +กับทำดั้งด้วยครับ

PS.แล้วถ้าดัดฟันไปด้วยแล้วไปทำดั้งมันจะเป็นอะไรไหมครับ ^^ ขอบคุณน่ะครับที่ตอบ
หล่อขึ้น จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากทำกะหมอ นพรัตน์ เหมือนกัลอะ
ว่า จะเอาแบบโคมิอะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กำลังจะไปทำคางเหมือนกันค่ะ  หมอทำสวยเน๊อะ หมายถึงฝึมือหมอค่ะ  เจ็บนานมั้ยคะ
ทำแล้วดูดีขึ้นมั่กๆ หมอแกฝีมือขั้นเทพจริงๆ ^^
ขอเบอร์โทรหมอนพรัตน์หน่อยค่ะ
ขอใหคุณโยหลับให้สบายตลอดกาลนะค่ะ ไว้อาลัยค่ะ
ผมเป็นคนหนึ่งที่อยากเสริมคาง พยายามหาข้อมูลมาตลอด ก็ได้มาเจอรีวิวของคุณโยครับทำให้ผมได้ความรู้เพิ่มอีกเยอะครับ ต้องขอบคุณมากที่เป็นข้อมูลอ้างอิงให้กับคนที่ไม่รู้ครับ ไม่รู้ว่าน้องโยจะรับรู้หรือไม่ พี่ก็ขอขอบคุณจากใจจริงครับ
โย เค้าเป็นอะไรเหรอ
กลับมาดูกระทู้แล้วคิดถึงพี่คนนี้จัง
ดูยังไงก้อไม่แมนอ่ะคราฟ
คุณโย เป็นอะไรเหรอคะ
ตามที่ได้ข่าว มาคุณโยเสียชีวิตแล้วนี่ค่ะ แต่เราไม่ทราบว่าสาเหตูไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้