เจ้าของ: yonan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review เสริมคาง แก้จมูก ขอบคุณ หมอนพรัตน์ รัตนวราห (รูปล่าสุด 128,130) ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ bermuda ตั้งกระทู้

ดีใจมากๆๆ เลยครับผม
ตอบกระทู้ ploymadee ตั้งกระทู้

:)ผมจะออกพอกเก็ต บุ๊ค ละ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

เอ้า แจจุงจะออกพอกเก็ตบุ๊คเหรอ จะได้ไปอุดหนุน  โพสต์ 2011-1-30 15:08
เปลี่ยนไปเยอะเลยครับและขอให้หน้าตาดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ

สาธุ สมพรปาก จ้า  โพสต์ 2011-1-20 01:39
ต้นฉบับโพสต์โดย yonan เมื่อ 2010-2-3 09:29
แก้ไขล่าสุดโดย yonan เมื่อ 2010-5-14 21:08

สวัสดีครับ ผมชื่อโ ...

เราชอบการรีวิวของนายมากก เลยอ่ะ ถูกใจมาก (ความรู้เหมือนกัน คือ ทำใจเรา ไม่ได้ทำใจหมอ ) และฟังดูแล้ว หมอนพรัตน์นี่ใจดีนะ และเป็นกันเองมาก ตีหนึ่งยังโทไปจองคิวได้นี่ และหมอยอมรับฟังสิ่งที่เราอยากได้อยากเปลี่ยน หมอนี่เยี่ยมจิง

และ นายก็เปลี่ยนไปจิงๆๆๆ หน้าตาดีเปลี่ยนชีวิตเลยนะจิงไหมจ้ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จำเราได้ป่ะ เจอกันที่ เวชธานี เราทำตากะหมออ่ะ แต่ตาไม่โตขึ้นเลย เฮ้อ อิจฉาโยจัง ทำแล้วหล่อขึ้นเยอะ แต่เราเหมือนเดิม

ตะเองทำแบบเย็บ ชะปะ มันมีโอกาส ตก ต้องกรีดถาวรจ้า  โพสต์ 2011-2-14 01:43
ยังไงฝากเบอร์ ฝากเมลมาด้วยน้า จำได้ เสมอจ้าเพื่อนที่แสนดี  โพสต์ 2011-2-14 01:40
คิดมากๆๆๆๆ ทำตานะจ๊ะ ไม่ใช่เปลี่ยนทั้งหน้า  โพสต์ 2011-2-14 01:40
อยากทำคางกับจมูก ไม่รุ้ราคาเลยค่ะ สองอย่างนี้ราคาปัจจุบันนี้น่าจะประมาณเท่าไรคะ เห็นคางรูปพี่ข้างบนสวยมากค่ะ รุปตอนยังไม่ได้ทำเหมือนเราเลย เวลามองด้านข้างแล้วแปลกๆอะค่ะ ว่าจะทำสองอย่าง ขอปรึกษาเรื่องราคาหน่อยคะ
ตอบกระทู้ milpunkz ตั้งกระทู้

ได้ๆๆ จ้า นี่ เมล โย yo_sweetzking@hotmail.com
ตอบกระทู้ milpunkz ตั้งกระทู้

http://www.dungdong.com/forum.ph ... E0%B9%8C&page=1  กระทุ้ นี้เลยจ้า คุณ ดรีมแก ทำ สองอย่างที่คุณ ทำมา แบบดยเลย ราคาก้อน่าจะ อัพเดต กว่าของโยนะครับ
โย  โน๊ตทำแบบกรีดนะ ยังมีรอยแผลอยู่เลย ยังทำได้แค่ปีเดียวเอง
ถ้าทำอีกก็อีก หมื่นเจ็ด ครั้งที่แล้วทำหมื่นห้า เฮ้อ  ไม่ร่ายดั่งใจเลย
chon1yuki@hotmail.com
ขอบคุณมากๆค่ะคุณพี่โย ^^
โอ้โห..พี่หล่อมากเลยอ่ะ วิ้งๆ เชียว  คมสุดๆ สรุปก็หล่อมากเลยค่ะ

เอา ไป เยย 20 บาท อิอิ  โพสต์ 2011-2-16 01:04
อยากทำจมูกกับคุณหมอท่านนี้บ้าง (คล้อยตารีวิวไปเยอะเลย แหะๆ)
แต่สู้ราคาไม่ไหวค่ะ ตั้งหมื่นเจ็ดแน่ะ แถมเห็นว่าคิวยาวเหยียดค่อดๆ
เฮ้อออ... คงต้องตัดใจจากคุณหมอท่านนี้ซินะเนี่ย TT__TT"
(อนาถชีวิต~จนแล้วยังหน้าตาไม่ดีอีกหนอเรา เศร้าๆ)
GOOD  เปลี่ยนโคตรๆๆๆๆ
ดูดีขึ้นมากอะ  แต่ตอนนี้เหลือตรงที่คิ้วมันแปลกๆ พี่ต้องทำคิ้วให้เข้ากับจมูกอะ คิดว่านะ
ดูดีมากค่ะพี่โย อยากทำบ้างไม่รุว่าอุ้มควรทำคางรึป่าว มีคนบอกว่าลองทำคางดู แต่ใจจิงอยากทำปากกะจมูก
ใช้แบบใครหรอครับ ขอดูหน่อย
ตอนนี้จมูกเป็นไงบ้างอ่ะค๊

แล้วราคาทำเท่ารัยค๊

หวัดดี จขกท.นะคับ

กำลังศึกษาข้อมูลเรื่องทำจมูกอยู่พอดีเลยคับ ได้มาอ่านรีวิวของคุณแล้วประทับใจทั้งคุณโยเจ้าของเคส

และคุณหมอนพรัตน์เลยครับ เลยกะว่าจะตัดสินใจทำกับคุณหมอนี่ละครับ

แต่ช่วงนี้งานยังยุ่งครับกะว่าอีกสักเดือนค่อยไปทำ เลยไม่กล้าโทรหาคุณหมอ

แต่ก็มีข้อมูลที่อยากทราบคร่าวๆน่ะครับ  

- ค่าใช้จ่ายในการทำจมูกประมาณเท่าไหร่ครับ และซิลิโคนที่ใช้มีให้เลือก หรือยังไงรึป่าวครับ

- ถ้าจะนัดทำ รอคิวประมาณกี่เดือนครับ

พอดีข้อมูลพวกนี้ผมก็อ่านเจอในรีวิวนะ แต่กลัวไม่อัปเดทคับ ใครทราบช่วยบอกทีนะคับ

ps. อยากได้จมูกแบบแจจุงเหมือน จขกท.พอดี ตรงสเป็คมากๆ ><
ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์ ขอบคุณที่แบ่งปัน ขอบคุณจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย ShinYu เมื่อ 2011-5-21 18:35
หวัดดี จขกท.นะคับ

กำลังศึกษาข้อมูลเรื่องทำจมูกอยู่ ...

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตตอบแทนคุณโยนะคะ
ค่าใช้จ่ายทำจมูกของคุณผู้ชายตอนนี้ 20,000 บาทค่ะ เป็นซิลิโคนอย่างดีที่สุดของอเมริกา เกรดAจ้ะ
คิวผ่าตัดอยากให้ลองโทรเช็คกับทางเลขาดูค่ะ 0896990666
ถ้าไม่ติดเรื่องผ่าดึกๆได้ก็มีคิวที่ไม่ยาวนักค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แอบดูกระทู้พี่โย เงียบจังเลย
คลินิกคุณหมอนพรัตน์แถวไหนอ่ะครับ
มีเบอร์หมอไหมคับ หรือข้อมูลติดต่อ
เบอร์หมอตอนนี้ 0896990666 เป้นเลขา(แย้)รับสายนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้