เจ้าของ: yonan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review เสริมคาง แก้จมูก ขอบคุณ หมอนพรัตน์ รัตนวราห (รูปล่าสุด 128,130) ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณมากคะ น้องเกดคนสวย
พี่โยค๊ะ คือปานอยากเปลี่ยนชื่อกระทู้อันเก่าอ่าค๊ะ

แบบว่าจะบอกเพื่อนๆว่า (รูปล่าสุดอยู่หน้าไหนอ่าค๊ะ)

ต้องทำไงอ่าค๊ะพี่...พี่โยบอกปานหน่อยน๊า...ขอบคุณค๊ะ
คลินิคหมอนพรัตน์อยู่ที่ใหนค่ะ[img][/img]
แล้วมีโครงการจะทำหล่อเพิ่มป่าวค่ะเนี่ย
แล้วถ้าอยากทำกับคุณหมอ ต้องทำยังไงบ้างคะ
หล่อตี๋เลยอ่ะจ้ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไม่น่าเชื่อว่ากระทู้นี้ยังอยู่................
ไม่น่าเชื่อว่ากระทู้นี้ยังอยู่................ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย pod909 เมื่อ 2010-7-5 18:03

จริง ๆ ด้วยค่ะ อิอิ
กลับมาทวงแชมป์....เจ้าพ่อกริตเตอร์คร้าบ......งุงิ

abbr_5847fc99b57f82d7b6c5033319d85adc.jpg (2.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

สรุปค่าทำทั้งหมด เท่าไรค่ะ แพงมากมั๊ย
สุขสันต์วันเข้าพรรษานะคร้าบ

08-07-2008_01.gif (50.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

คะแนน

1

ฝากดวงดาวเห่กล่อม...คนดี
ขอให้คืนนี้...จง หลับฝัน
ฝากสายลม...โอบอุ้มคนดีพลัน
จงหลับฝัน...ฝันดีนะคนดี
สวัดดีคะคุณโย เห็นคุณโยบอกว่าหมอพีระคนที่ทำเจอปัญหาเยอะ ยังไงบ่งค่ะ อยากรู้จัง เพราะกำลังจะไปทำกะคุงหมอ ตอบมาที่ tuk.took@yahoo.com ช่ายตอบด้วยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอพี่ เก่ง หน้าอก แปลงเพศ ครับผม  โพสต์ 2011-1-19 14:23
ต้องทำข้างตา ให้มันต่ำกว่านี้
พี่โยค่ะ รบกวนลงรูปตอนทำได้ไหมค่ะ อยากเห็นอาการของจมูกเคสแก้อ่าค่ะ
พี่โยค่ะ ตอนนั้นหนูทำจมูกกับยันฮีมานะคะ รูปทรงสวยเข้าหน้ามาก แต่มันเบี้ยวนะคะ ถ้าสังเกตดีๆ ทำมาได้ 7 ปีแล้วค่ะ
พอดีมาศึกษาเลยไปแก้กับหมอนพรัตน์มาได้ สี่วันแล้วค่ะ แกะพลาสเตอร์ออกมา มันบวมมากเลยค่ะ มันบวมแบบหาดั้งจมูกไม่ได้เลยค่ะ มันหนาและใหญ่ เหมือนสิงโตมากๆค่ะ ตอนนี้กลุ้มใจมากๆเลยค่ะ อยากจะร้องไห้มากๆเลยค่ะ พี่โยช่วยลงรูปตอนบวมได้ไหมค่ะ อยากเห็นว่าเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ตอนนี้เล่นเอานอนไม่หลับ ต้องเอาพลาสเตอร์กลับมาแปะใหม่ รับไม่ได้จริงๆค่ะ รบกวนพี่โยด้วยนะคะ

พี่ก้อ บวมเหมือนกันครับ ปกติอย่าคิดมาก  โพสต์ 2011-1-19 14:24
พี่โยจมูกรอบแรกทำได้กี่ปีอ่าค่ะ ถึงตัดสินใจแก้จมูกรอบสอง ของพี่โยมีขูดเนื้อเยื่อไหมค่ะ หลังจากเอาซิลิโคนอันเก่าออก บวมมากไหมค่ะ อาทิตย์กว่าๆ จมูกพี่โยเข้าที่สวยงามมากค่ะ ดูกลมกลืนดี แต่ของหนูมันบวมแบบน่าตกใจเลยนะคะ พี่โยช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพราะตอนนี้เครียดมากๆเลยค่ะ อยากได้จมูกเดิมๆถึงจะเบี้ยวแต่ก็รู้สึกดีกว่าเยอะเลยค่ะ

รอซักเดือนกว่าๆ จะโอเคจ้าๆๆ  โพสต์ 2011-1-19 14:24
ช่วยด้วยอยากสวยมั้ง แนะนำหน่อยคะ
ดูดีมากกกกกกกกกกกก

เราเพิ่งทำจมูกค่ะ แวะมาเยี่ยมกันมั่งนะคะ
ดีคะ..พี่โย ปัญหาเดียวกับคุณ pleapple เลยคะ ไปแก้จมูกมาอ่ะ บวมมากมายย ไม่เห็นดั้งจริง ๆ ด้วยอ่ะคะ ต้องทำไงถึงจะหายเร็วๆ ละคะ เมื่อวานก้อไปรีดเลือดกับหมอนพมาคะ หมอใจดีมากกก พูดดีมาก อยากจะละลาย อิอิ

จิงๆ รอสักสามเดิอน จะเข้าที่ แต่ เดือนนึงก้อจะ ชอบ ฝีมือหมอแล้วจ้า  โพสต์ 2011-1-19 14:25
หวัดดีค่ะคุณโยแวะมาเยี่ยมจำกานได้ไหม ตอนนี้จมูก 6 เดือนแระ แต่ 19 สิหานี้ ก้อกำลังจะตามไปเป็นลูกศิษย์หมอนพรัตน์เหมือนคุณโย (สรุปแก้จมูก + ตัดปีกด้วย ) ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำนะคะ

จะแข่งกับใครละครับ แค่นี้ก้อสวยมากแล้ว  โพสต์ 2011-2-6 06:13
เป้งโรคยอมไม่ได้อ่ะคุงโย สงสัยไม่เกิน 3ปีมีแก้ใหม่แง๋มๆ  โพสต์ 2011-1-27 16:43
แหะ เป้งดรคยอมไม่ได้นะสอคุงโย สงสัยไม่เกิน 3 ปี มีแก้แหง  โพสต์ 2011-1-27 16:42
เพราะเคสแก้ ยังไง ก้อจะไม่เปะ เท่าเคส เสริมครั้งแรกครับ  โพสต์ 2011-1-23 05:35
เอียง แบบรู้อยู่คนเดียวก้อ อย่า วิตกไปครับ  โพสต์ 2011-1-23 05:34
หล่อเหมือนดาราเลย ^^
เหมือนคนละคนกันเลยอ่ะ  แตกต่างโดยสิ้นเชิง *0*  ทำแล้วหล่อขึ้นเยอะเลยค่า

คะแนน

1

เสริมจมูกราคาเท่าไหร่เหรอคะ ตอนนี้กำลังมองหาที่ทำอยู่ค่ะ กำลังสับสนมาก รบกวนคุณโยตอบกลับด่วนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้