เจ้าของ: yonan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review เสริมคาง แก้จมูก ขอบคุณ หมอนพรัตน์ รัตนวราห (รูปล่าสุด 128,130) ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ทํามาราคาเท่าไหร่ครับบ

แสดงความคิดเห็น

หมดไปสี่หมื่นแปดครับ  โพสต์ 2011-1-19 14:20
โทรไปที่เบอร์ 089-6990666  แล้ว ไม่เคยเจอคุณหมอสักทีเลยค่ะ  ใครพอจะมีเบอร์ที่สามารถติดต่อคุณหมอได้บ้างไหมคะ  คือไม่สะดวกที่จะเข้าไปปรึกษาที่โรงพยาบาลน่ะคะ  อยู่ต่างประเทศค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

จิงๆๆ มีนะครับ แต่หลังไมค์ละกัน บอกคุณหมอว่าจำเป็น  โพสต์ 2011-1-19 14:19
ว๊าววววว๊าววว....เทห์จางค่ะ
ตอบกลับ 3537# gijang_ka

Thank you ka :)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณโยเจ้าของกระทู้เค้าไปต่อโทเมืองนอกแล้วครับ
โอวๆๆเรื่องเล่านี้ทั้งยาวทั้งสนุกเล่นเอานั่งอ่านยุงกัดขาลายไปเลยหล่อดีค่ะหมอเก่งมากเลยคนทำก้อใจถึง

เด๋วมีพิมพ์ ครั้งที่สองครับ  โพสต์ 2011-1-19 14:18
ช่ายๆๆ
หนุ่ม เกา หลี เลย
น่ะครับ
นี่
เเวะมาให้กำลังใจคับ ^ ^
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โย หายไปเลย

มาแว้ว  โพสต์ 2011-1-19 14:18
หล่อขึ้น เยอะคะ อยากไปแก้กับหมอนพรัตน์เหมือนกัน บอกค่าเสียหายได้ไหมคะ

ถ้าแก้ จมูก ก้อ สองหมื่น กว่าๆๆ อะครับ  โพสต์ 2011-1-19 14:18
แล้วตอนนี้คุณโยเป็นไงบ้างคะ
ไม่มีอะไรจะเพิ่มเติมแล้วใช่ป่าวคะ
ใหม่ได้คิวหมอสองทำคางวันที่?เดือนพ.ค จำวันที่ไม่ได้ต้องโทรไปถามเลขาคุณหมออีกที (กรรม)
นานมากๆคิวหมอไปเร็วมากๆเข้ากลางปีหน้าแล้วง่ะ สุดยอด

ตอนนี้ คิวหมอ เดือน มิย แว้วนะครับ ได้ข่าว ไม่นานหรอกครับ  โพสต์ 2011-1-19 14:17
อยากคางยาวแบบนี้ม่ั่ง
จะไปทำคางวันที่ 31 นี้แล้วอ่ะค่ะ กลังจุงจิง

สู้ๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-1-19 14:16
ตอบกระทู้ sudkobfa ตั้งกระทู้

สองอาทิตบยื พอดี จ้า
ตอบกระทู้ LANLA ตั้งกระทู้

เอาแบบไป บังคับหมอดีกว่า ผมว่า
ตอบกระทู้ wawwaw ตั้งกระทู้

ไปหาที่โรงบาลเลยจ้า โทรไปหาเลขา
ตอบกระทู้ woonsai ตั้งกระทู้

หมดตังค์แล้วจ้า
ตอบกระทู้ pat9 ตั้งกระทู้

อยู่ดรงบาล เวชธานี กับ สมิติเวชจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้