ดู: 1955|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำที่ซื้อคอลลาเจนหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับเพื่อน ๆ ชาวดั้งโด่งทุกคน ตอนนี้ผมอยากได้คอลลาเจนฉีดหน้ายี่ห้อ TEOSYAL อ่าครับ
เรื่องมีอยู่ว่า ผมไปฉีดเพิ่ม Volume หน้าผากที่คลินิคหมอแห่งหนึ่งมาครับ ผลลัพธ์ยอดเยี่ยมมากคือหน้าผากโหนกนูน หน้าดูซอฟขึ้น ไม่ไหลย้อยเลยและผวเรียบด้วย แต่ว่าอยู่ได้แค่ 1 ปีแล้วจะสลายไปเอง หมดคิดค่าฉีดคอลลาเจนเป็น CC ครับ ซีซีละ10,000บาท แล้วหน้าผากเป็นบริเวณที่กว้าง หน้าผากผมใช้ไปถึง 3 ซีซี เบ็ดเสร็จก็ 30,000 บาท แต่หมอลดให้เหลือ 25,000 ซึ่งก็แพงอยุ่ ผมก็แอบดูยี่ห้อ มันชื่อยี่ห้อ TEOSYAL ครับ แต่เรื่องของเรื่องก็คือ ผมจะต้องไปเติมอยู่ทุก ๆ ปี(บางคนอาจเติมทุก ๆ 6 เดือน) จึงอยากลดต้นทุนด้วยการหาแหล่งที่ซื้อคอลลาเจนราคาต้นทุนแล้ว นำมาฉีดเอง (ให้พี่ชายฉีดให้เพราะพี่ชายเป็นนายแพทย์ครับ)

ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนรู้แหล่งที่ซื้อของแท้และมีใบรับรอง กรุณาช่วยแนะนำด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ติดตามคะๆ

เป้นเหมือนกันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้