เจ้าของ: supernunan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว 7 วันหมอเกมคะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-4 21:05:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sawitres เมื่อ 2013-2-4 15:18
เราไปทำจมูกกับหมอเกมส์มาวันที่ 18 มกรา เรารู้สึกผิดห ...

ของเราก็ประมาณนั้นนะคะแต่อาจไม่สูงมากแต่ถ้าจับไปก็โดนสิริโคนคะ แต่ว่าอยากให้ใช้เวลารอสักนิด มันจะยุบลงเรื่องๆนะคะแล้วจะเข้ากับรูปหน้าคะ
ป.ล ยังไม่ครบ 1 เดือนเลย รอก่อนนะคะ แค่ทำออกมาไม่เบี้ยว ก็โล่งใจแล้ว ต่อไปก็ใช้เวลา รอ รอ รอ คะ  รับรองสวยแน่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอนนี้ได้4เดือนแล้วค่ะ ไม่สวยเลย หยดน้ำก็ไม่มี สิริโคนก็ใหญ่กว่าจมูก สันใหญ่ และสูง ทรงไม่สวยเลยค่ะ อยากแก้
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-17 19:28:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูรูปรีวิว Update เกือบ 1 ปีได้ตามกระทู้นี้นะคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=57863&pid=1321907&page=4&extra=#pid1321907
ทุนเดิมน่ารักอยู่แล้ว แต่ยิ่งทำก้ยิ่งสวยเข้าไปใหญ่
จมูกสวยมากครับ ดูดีละครับ
สวยแล้วค่าาาา LIKE
สวยแล้วค่ะดูเซ็กซี่ดีถ้าโด่งกว่านี้มันดูไม่ธรรมชาติค่ะเราว่า
สวยแล้วค่าาาา
สวยมากแล้วนะค่ะ
งามมากเลยจร้า
เด๊่ยวผ่านไป1ปีมันจะโด่งขึ้นเป็นสันเลย หลัง 3 เดือนจะเห็นเริ่มเห็นเพราะไม่บวมแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย maimaimiezz เมื่อ 2013-11-24 20:20
ทุนเดิมน่ารักอยู่แล้ว แต่ยิ่งทำก้ยิ่งสวยเข้าไปใหญ่ ...

จริงค่ะ
ธรรมชาติ สวยเชียว
สวยจังเลยค่ะ
สวยค่ะ ของเรา ทำมาจะ 2 อาทิตย์ละ เหมือนไม่โด่งเลยยยย ><
ปล คนละที่กะจขกท นะคะ
สวยค่ะ แต่จมูกคงสวยอยู่แล้วเน๊อะ
สวยค่ะ น่ารักมากๆเลย
สวยจังเลยครับ
ทรงสวยแล้วนะค่ะ น่ารักมากเลยนะ   
สวยค่ะสวย ทรงสวยมากเลย อยากได้บ้างแบบนี้
มีรูปก่อนทำมั้ยคะ??อยากเห็นๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้