เจ้าของ: supernunan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว 7 วันหมอเกมคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยครับ ตอนนี้หน้าดูครบเลย ตา จมูกปาก เข้ารูปหมด ยินดีด้วยครับ
แค่นี้ก้อสวยและดูเป็นธรรมชาติมากๆแร้วค่ะ สวยมากแร้วอย่าแก้เลย..อิอิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-7 22:45:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำติชมนะคะ...ไว้จะรีวิวครบ1 เดือนให้ดูกันคะ
สวย เข้า กับ หน้า แล้ว ค่ะ
ชอบจมูก จขกท จุงเบยยยยยยย
น่ารักแล้วค่ะ ไม่ต้องแก้แล้วค่ะ
เราว่าสวยแล้วค่ะ เหมาะแล้วนะ

ปล. คุณ supernunan หน้าตาน่ารักมากๆ
ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ สวยแล้ว
จมูกสวยมากเลยค่ะ  ของเดิมก็สวยเป็นทุนอยู่แล้ว  เราก็สนใจคุณหมอเกมส์เหมือนกัน  แต่ยังอยู่ในช่วงตัดสินใจ  อยากทำก่อนแ่ต่งงานอ่ะค่ะ ถ่ายรูปออกมาจะได้สวยสมใจคุณแฟน
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 23:53:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ
ไม่ทราบว่าเนื้อจมูกน้อยหรือมากค่ะ
ดีอ่ะ 7 วันไม่มีรอยช้ำเลย หมอมีเบาเวอร์....สวยแล้วนะจ๊ะ ถ้าโดงไปจะทะลุเพราะเนื้อมันจะแห้งลงจ้า
เราก็ทำกับหมอเกมส์ สวยมากๆๆไม่โด่งเวอร์  เพื่อนอิจฉาบอกสวยมากกกกก5555+++
สวยมากเลยค่ะ อย่าไปแก้นะ ><
กะลังคิดว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ชั่งใจอยู่
โห้วว สวยขึ้นเยอะเลยคับ เข้ากับหน้าดีด้วยอ่ะ น่ารักขึ้นเยอะเลย
สวยมากค่ะธรรมชาติดีจัง หมอเกมอยู่คลิกนิกไหนค่ะพี่
พอดีหนูหาข้อมูลอยู่อ่ะค่ะ....ตอนนี้เริ่มเลือกไม่ถูกและ
แต่ถ้าทำจิงๆอยากให้ออกมาสวยแบบพี่จังค่ะ
ผม ก็ จะทำกับหมอ เกมส์คับ แต่หารีวิว ผู้ชายไม่มีเลย กลุ้มใจ กลัวว่าหมอ จะะทำของ ผช. ไม่สวย
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-28 11:48:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนื้อจมูกไม่เยอะมากคะ..น้อยถึงปานกลาง...หมอทำดีมือเบามากคะ..ขอบคุณทุกท่านที่ชมนะคะไว้จะมารีวิว 1เดือนคะ
เปลี่ยนนะเราว่า จมูกเดิมสวยอยู่แล้ว แต่ทำมาแล้วหน้าชัดได้รูปขึ้น สรุปว่าสวยแล้วค่ะ
หน้าสวยมากค่ะจมูกก็สวยแล้วค่ะแค่เจ็ดวันเปะมากค่ะ
จมูกโด่งสวยมากครับ ไม่ต้องแก้แล้วครับตอนนี้สวยมากๆแล้วครับ
เราไปทำจมูกกับหมอเกมส์มาวันที่ 18 มกรา เรารู้สึกผิดหวังอ่ะ หมอยัดสิริโคนเราไปถึงคิ้วแหนะ ทั้งๆที่เราห้ามหนักหนาว่าห้ามเอาขึ้นถึงหัวคิ้วเด็ดขาด ให้เอาเริ่มโด่งตั้งแต่ตาลงมา แต่นี่หมอใส่สิริโคนให้เราไปถึงคิ้ว รู้สึกแย่มากๆอ่ะ ใครๆก็ทักว่าสูงไปไหม ปกติจมูกคนควรมีมุมโค้งนิดๆตรงตา แต่นี่ตรงลงมายันปลาย ตั้งแต่หัวคิ้วยันปลายทรงตรง ไม่มีสโลปใดๆเลย รู้สึกแย่มากๆอ่ะ
แต่รูปนี้ของคุณ เราก๊อปมาดูนานแล้วนะ ทำไมบอกว่าทำแค่ 7 วันอ่ะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-4 21:03:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sawitres เมื่อ 2013-2-4 15:31
แต่รูปนี้ของคุณ เราก๊อปมาดูนานแล้วนะ ทำไมบอกว่าทำแค ...

รูปนี้ทำหลัง จาก 7 วันจิงๆคะ เราเริ่มทำวันที่ 28-12-55 ถ่ายรูปนี้วันที่ 2/1/56 ดึกๆ คะ ถ้าไม่สบายใจกลับเราเป็นหน้ามาหรือใดๆก็ตาม Add Line เราได้คะ ID supernoonan1 คะ

ขอยื่นยันว่าเราเป็นลูกค้าจิงๆ คะทำมาแล้วพอใจเลยอยากมาแะนำเพื่อนๆที่กำลังศึกษาข้อมูลคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้