เจ้าของ: basnz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิว รีวิว คาง ปากบางบน และ ตัดปีกจมูก กับ หมอนพรัตน์ 4เดือนแล้วจร้า

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทุกอย่างเลยค่ะ เข้ากันมากๆอยากทราบเรื่องราคาค่ะ จมูก ปาก คาง ราคาเท่าไหรหรอคะ อยากไปทำบ้าง หมอนพรัตน์ชื่อคลินิคอะไร อยู่ตรงไหนคะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
สวยขึ้นมากครับ เปลื่ยนเป็นคนละคนเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย basnz เมื่อ 2013-1-6 06:06
รู้สึกว่าน้องๆสนใจแต่อายุเจ๊กันเยอะม๊ากกกกก เรื่อง ...

รู้สึกว่าน้องๆสนใจแต่อายุเจ๊กันเยอะม๊ากกกกก เรื่องศัลยกรรมเจ๊ เม้นๆๆให้หน่อยนะค่ะ อิอิๆๆ เรื่องอายุเจ๊ขโมยซีนเรื่องเจ๊ศัลยกรรมสุดฤทธิ์ อิอิอิ

.....................................................................................................
จากกระทู้เดิม
ปากนกระจิบเดิมนี่ไปแก้มายังไงครับ

[รีวิวปาก] ปากได้2เดือนแระค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=51714

[รีวิวปาก] รีวิวปากกับ คุณหมอ นพรัตน์ ตอนนี้ครบ2เดือนแระค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=51715

[รีวิวปาก] รีวิว ปาก คาง ตัดปีกจมูกกับคุณหมอ นพรัตน์ หลังผ่าตัดมาได้ 11 อาทิตกับอีก3วันค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=52075
เรา 31 ปีนี้พยายามดูแลตัวเอง สูตรพี่บอกเหมือนกัน ยังโสด แต่อายุเท่าพี่จะได้เท่านี้ป่าวนะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ
หน้าเด็กมากๆๆๆ พี่ขาาา นู๋ขอสูตร เคล็ดลับลับหน้าเด็กได้ป่าว อิอิ
เหลือเชื่อทำไปได้ยังไง  อย่างกะลดอายุมาเป็น 20 ปี แหนะ  

โอ้วววววววววว  เรา21 อายแทนเลย
อยากทราบเรื่องโครงหหน้าค่ะได้ไปตัดกรามรึเปล่าคะหรือว่าโบท็อกสนใจมากค่ะเห็นหน้าคุณพี่
สวยเรียวมากช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะอยากสวยบ้างค่ะ
สวยากเลยคะปากทำที่ไหนหรอสวยดีคะกำลังคิดอยากทำปากกับตัดปักพอดี แต่ตอนนี้ทำจมูกได้ห้าอาทิดแล้วคะ มัเฟสไหมคะอยากติดต่อได้จังเหนแล้วมีกำลังใจอยากจะดูแลตัวเองมาทันทีเลยคะ ปอยอยู่นอร์เวย์ อากาสดีแต่ไม่เคยขาวเลยอะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนมครก เมื่อ 2013-2-7 21:10

ถ้าอายุ35 ขอให้หน้าเด็กเหมือนคุณพี่บ้างคุณน้อง ฟินเลยค่ะ  พี่อายุพอๆกะแม่หนูเลยเห็นหน้าแล้วแต่ใช่คำว่าป้าไม่ได้จิงๆ ดูแลตัวเองดีสุดยอดเลยค่ะ
แน่ใจนะว่าคนเดียวกัน ^ ^ ทำไมมันสวยต่างกันมากมายขนาดนั้นค่ะ ชอบปากมาก กระจับสวย จิ้มลิ้ม
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
ตกใจที่ถ่ายคู่กับลูกชายหนิแหละค่าา 55
หน้าเด็กมากๆ มีรีวิวตอนทำให้ดูไหมจ้า สนใจจัง
รูปที่ถ่ายคู่กับลูกชายนึกว่าถ่ายกับแฟนหนุ่มเลยคับ :)
หน้าเรียมมากค่ะ ได้ทำหน้าเรียวไหมค่ะ สวยอ่ะ เป๊ะเว่อ
ปาก กับ คาง ราคาเท่าไรคะ?
บอกตรงๆเลยว่า... Before เหมือนรูปคุณแม่

แต่ after เหมือนลูกสาว ยี่สิบต้นๆ.......

ไม่รู้จะชมยังงัยดี.........................................ที่สุดจริงๆค่ะ ..... เยี่ยมมาก  ดูแลตัวเองดีมากๆ
เด็กลง เปน 10 ปีเลยค่ะ
เป็นอะไรที่ อึ้งเลยค่ะ ที่บอกว่า 35
นึกว่า 20 ต้นๆ
เจ๋น่ารัก  น่าเด็กมากด้วย  ขอเคล็ดเล็บหน้าเด็กหน่อยสิค่ะ  
ที่ศัลยกรรมมาดูดีขึ้นมากๆค่ะ  
น่ารักขึ้นเยอะเรยค่ะ  น่าเด็กกว่านู๋อีกอ่า
ชอบลูกชายคุนพี่มากเลยคะ5555

ไม่อยากเชื่อเหมือนกันค่ะ 35 จริงเหรอคะ เหมือนเรื่องโกหกเลยนะ
หน้าเด็กมากๆ ดุแลตัวเองได้ดีมากๆค่ะ มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าไม่เหมือนแม่ลูกเลย
เหมือนพี่กะน้องมากกว่า
ขอสอบหน่อยค่ะพี่. พี่ใส่สิริโคนไซส์ไหนค่ะ ดูดีเรียวยาวดีค่ะ
ทำปากเท่าไรอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้