ดู: 1282|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สอบถามลูกสาวหมอเทพ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราอยากทำหน้าอกกับหมอเทพม๊ากกกค่ะ ไม่กังวลอะไรนะค่ะ

แต่กังวลเรื่องความสะอาดน่ะคะ เพราะผ่าตัดใหญ่หมอเทพเค้าไม่ตรวจ HIV

เลย เราก็แอบกังวลว่าจะมีปัญหาไหมอ่า แบบเราค่อนข้างคิดมากน่ะค่ะ

กลัวไม่สะอาด เพราะคนทำเยอะ และทำที่คลินิค เฉยๆ ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยนะคะ ว่าจะสะอาดไหม

ปล. ลอคอินเพื่อนคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ยังไม่เคยเจอเคสที่มีปัญหานี้นะคะ แต่คนทำยอะมาก
ส่วนตัวก็ทำมาแล้ว โอเคนะคะ ชอบมาก
เราก้อลูกสาวหมอเทพ สะอาด ปลอดภัย ไร้กังวล จ้า
ช่าย เราก็อยากทำ แต่เป็นหวงเรื่องนี้เหมือนกัน เพราะอ่านรีวิวว่าคลีนิกแต่ไม่ค่อสะอาดเท่าไหร่ แต่คุณหมอฝีมือดีมากกกกก
เครื่องมือฆ่าเชื้อคุนหมอจากอเมกาหลายล้าน ไม่มีหมอไหนกล้านำเข้ามา มีหมอเทพที่เดียวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้