เจ้าของ: hotguy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอเฉลิมมา ตอนนี้จิตตกมา รบกวนปรึกษาหน่อยนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
โด่งสวยทีเดียวคะ  ใจเย็นๆนะคะอาจจะต้องใช้เวลา
ของแบบนี้มันต้องใช้เวลานะครับ มันต้องรอให้แห้งก่อนถึงจาดูสวย เอาเข้าจิงๆก้อประมาณหกเดือนง่าครับ แค่เดือนเดียวยังไม่รู้ผลหรอกว่าจาดีไม่ดี รอมันเข้าที่เข้าทางก่อนเด่วก้อดีเองเชื่อดิ
นั่นซิ... พูดมาตั้งนาน... ยังไม่เห็นรูปเรย...

ที่ว่าโด่งเนี่ย... โด่งขนาดไหน ?? ขอดูรูปน๊า..... o_o
แนะนำคับ  ยาลดบวมตัวใหม่คับ  ชื่อ proctase คับ  ประสิทธิภาพดีกว่ายาลดบวมเม็ดสีเนื้อคับ

ขนาดกิน  ครั้งละ 2 เม็ด  วันละ 3ครั้งได้เลยคับ  หลังอาหาร

ร่วมกับทายา   รีพาเรล เจล หรือไม่ก็  บัวหิมะคับ  สรรพคุณ  จะช่วยระบายเลือดที่คั่งอยู่ได้คับ  จะได้ลดบวมไวๆๆคับ

by  เภสัช  ค๊าบบ
^
^

****จะว่าไป Proctase-P ก็เปล่าเป็นยาลดบวมตัวใหม่นะครับ มีมานานแล้วละ คุณสมบัติในการลดบวม จริงๆไม่ได้ต่างอะไรมากมายกับ Serratiopeptidase (Danzen) หรือ Reparil  ยากลุ่มพวกลดอักเสบ ลดบวมนี้ จริงๆก็เหมือนยาผีบอกอ่ะครับ ผลต่างกันไปในแต่ละบุคคล จริงๆ แล้วที่สำคัญอ่ะ คือ ยาฆ่าเชื้อ ครับที่ควรทานให้ครบ

ปล. Danzen ก็ ทานแบบ ครั้งละ 2 เม็ด 3 เวลาหลังอาหารได้ นะครับ ไม่เกิน maximun dose

แล้วก็ แว๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ไม่โด่งนะค่ะ เข้ากับหน้าดีออก ตี๋ๆ ขาวๆ จมูกโด่ง  น่ารักดีค่ะ
นั่นดิ  ไหนอะรูป
หล่อแล้วคร่า  อยากดูดีมั่งจัง
เด๋วก็ชินครับ

ใจเย็นๆนะ
ใครอยากดูรูปเจ้าของกระทู้ยกมือขึ้น..

เหอๆ..อยากดูรูปอะ..
เดือนกว่าๆเองอ่ะ จะยุบหรือจะโด่งบอกไม่ได้อ่ะ
น้องเราไปทำมาแบบธรรมชาติอ่ะแรกก็ดูมีสันนะ
ตอนนี้2ปีแล้วน้องมันบ่นว่ายุบจนจะเหมือนเดิมแล้ว
งงเหมือนกันอ่ะ บางคนก็ว่ามันจะโด่งอีกบางคนก็ว่า
มันจะยุบอีก ของเราตอนนี้เดือนกว่าๆมันโด่งน้อยลง
กว่าตอนแรกที่ทำเหมือนกัน งงไปหมดแล้วเนี่ย
ทางที่ดีใจเย็นๆไว้ก่อนดีกว่าถ้ามันไม่ได้มีปัญหาร้อยแรง
เพราะจมูกกว่าจะเข้าที่จริงๆต้องเป็นปีนะ คนที่ทำมาเป็นปี
แล้วเค้าบอกมาอ่ะ
กำลังจิตตกอยู่เหมือนกัน ของเราอ่ะมันบวมปลาย ใหญ่เกิ๊น

ไม่ขอบเลย อยากแก้เหมือนกัน แต่พี่ๆ ในนี้บอกให้รอไปก่อน

3 เดือนถึงจะแก้ได้ เสียใจมากทำเจ็บตัวแล้วยังไม่ได้ดั่งใจ
กำลังจิตตกอยู่เหมือนกัน ของเราอ่ะมันบวมปลาย ใหญ่เกิ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Chompu_lady เมื่อ 2010-5-31 13:40

ใจเยนก่อนคุณ จมูกยังไม่เข้าที่เข้าทางเลย
ศัลยกรรมต้องใช้เวลาหน่อย รีบแก้ไปเด๋วก็
ไม่ดีอีกทีนี้ละจิตตกไปกันใหญ่ ใจเยนๆก่อนนะ
มีแต่บอกว่าหมอทำโด่งไป แต่ไม่เห็นรูป ประกอบ เลยน๊า ...
พลอย...ทำให้คนอื่นๆ ที่คิดว่าจะทำกับหมอ ขวัญเสียกันพอดี ...
สรุปคือ ... ตะเอง เราอยากดูรูปบ้าง  ว่าโด่งจิงป๊ะ ??  ...
อยากเห็น ยกมือขึ้น ....

ไม่มีรูปหรอคะ
อ้าวว หายไปแล้วหรอ ไม่มีรูป สงสัยจะหล่อไปแล้วลืมกระทู้ซะแร้ว
จิตตกกันพอดี ไม่ใช่ จขกท. นะที่จิตตก
เพื่อนพ้องน้องพี่ที่รอให้กำลังจัยนะจิตตกมากมาย อย่างแรง  
รอดูรูปกันตาแป๋ว (นี่ก็จ้องจนปากห้อยจะติดคีย์บอร์ด) จะได้ช่วยกันแนะนำได้
ป่านนี้เพื่อนพ้องน้องพี่ที่จะตัดสินใจทำกับหมอท่านนี้ ขวัญจะจายกันไปหมดแล้วมั้งเนี้ย
ความคิดส่วนตัวนะค่ะ เราว่า  หมอเฉลิมขั้นเทพ สุดยอดแล้ว   
เพราะเห็นผลงานของหมอท่านนี้ทั้งทำทั้งแก้ไขให้แต่ละคนงามๆๆ ทั้งนั้น

รีเควสรูปอย่างแรงคร๊า
รอดูไปอีกสักพักดีกว่านะครับ อาจจะชอบก็ได้ บางทีการไปแก้ แก้แล้วก็อาจจะไม่ได้ดังใจหวังหรือโด่งน้อยไปอีกก็ได้นะครับ รอดูก่อนนะครับ
นั้นอ่ะดิไม่เห็นหน้าเลย ยกมืออีกคน
มาชมในรอบห้าเดือนก็ยังไม่มีรูป..เอ๋..หรือว่า..หล่อละ..

หายจ้อยเลย..
เอารูปมาให้ชมกันเลยดีกว่ามั้ยค่ะ......
สู้ๆคร่า ลองดูสัก 3 เดือนก่อนนะค่ะ ไม่ชอบก็ไปแก้ก็ยังทันเนอะ ถึงตอนนั้นอาจจะไม่อยากแก้แล้วก็ได้
ทำมาเท่าไรอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้