เจ้าของ: supernunan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก By หมอเกม BB you

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวย เข้ากับหน้าแบ๊วๆมากเลยครับ^^...เหมือนยูอี วงอาฟเตอร์สคูลเลยครับ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-5 22:28:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นายเนม เมื่อ 2013-2-23 23:41
ทรงสวย เข้ากับหน้าแบ๊วๆมากเลยครับ^^...เหมือนยูอี วงอา ...

ขอบคุณคะ
สวย น่ารักจิ้มลิ้มแน่ๆ เพราะจมูกเดิมก้น่ารักมากอยู่แล้ว ชอบจมูกแบบนี้มากเลยค่ะ น่ารักดี
สวยมากค่ะ ชอบจัง กำลังหาข้อมูลอยู่เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

bb you ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน  โพสต์ 2013-3-7 11:37
สวยมากค่ะ ธรรมชาติกำลังดี กำลังตัดสินใจไปทำที่นี่เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

เราก็ทำที่ bb you แต่หมอชัยรัตน์ทำให้ สวย ประทับใจมาก  โพสต์ 2013-3-7 11:36
จมูกสวยมากเลย โด่งกำลังดี เนียนเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ไม่ต้องไปแก้หรอกค่ะ
ที่Bbมีเสริมคางมั๊ยคะ.      ของน้องอะออกมาสวยไม่ทำก้อน่ารัก
สวยมากเลยค่ะ
ผมว่าเหมือนสวยเกาหลีดีนะครับ
หมอท่านทำทรง ผู้ชายสวยไหมครับ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-18 22:25:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ  ตอนนี้ก็ผ่านไป จาครบ 3 เดือนแล้ว ไวครบ 3 เดือนจะมารีวิวนะคะ
เจ้าของกระทู้ไม่ทำก็สวยอยู่แล้วค่ะ ยิ่งทำยิ่งสวย
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-19 21:17:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย iamnisita เมื่อ 2013-3-19 00:45
เจ้าของกระทู้ไม่ทำก็สวยอยู่แล้วค่ะ ยิ่งทำยิ่งสวย :lov ...

ขอบคุณคะ ^^
แล้ว จขกท เลือกซิลิโคนของเกาหลีหรือเมกาคะ แล้วที่บอกพี่สาวกะน้องสาวทำมา ทำที่ไหนมาคะ อยากเห็นจังเลย
น่ารักมากๆเลยค่ะ ก่อนทำก็น่ารักอยูาแล้ว
แต่ของเราที่จะไปทำวันที่ 14 เมษา พี่ๆๆที่นั้นบอกเราว่าเนื้อจมูกเยอะให้เอาของอเมริกานะ และก็บอกว่าของอเมริกาจมูกจะไม่เสียทรงคืออยู่ทรงว่าของเกาหลี (เหมือนกันป่ะ
ตอนนี้เรา ก้อวันที่ 2 เสริมกะหมอเกมส์เหมือนกัน ยังไม่บวมเท่าไหร่ ดูพุ่งนี้เหมือนกัยตอนนี้อัดยาทุกๆ 4-5 ชั่วโมงเรย
สวยอ่ะ หน้าไม่บวมเท่าไหร่ ดูเป็นธรรมชาติดี ดูไม่หลอกตาดี
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยมาก
สวยมากค่ะ ทำ สาขาไหนเหรอคะ  อยากได้แบบนี้อ่ะ
อายุ16ทำได้มั้ยค้ะพ่อแม่อนุญาติอยากทำมากttt
ตอนนี่เป็นไงบ้างค่ะ อยากเห็น กำลังจะนัดปรึกษาหมอ ลางานได้น้อย กลัวหายไม่ทัน
สวย น่ารักจัง
น่ารักมาก ธรรมชาติมากๆ ดูไม่รู้เลยว่าทำค่ะ ขอให้เข้าที่เร็วๆนะค่ะ หมอฝีมือดีมากไม่มีช้ำเลย
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้